Kết quả bóng đá trận Comunal Cabrero vs Malleco Unido, 05:00 ngày 05/08/2026
Tercera (Chile) · 05:00 ngày 05/08/2026
Comunal Cabrero 1 Kết thúc HT 1-0 1
Malleco Unido
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| Comunal Cabrero | Phút | |
| HT 1-0 | ||
| 70' | ⚽ 0 - 1 | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Ghi bàn | 9 | 5 | 24 | 15 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 13 | 7 |
| Điểm | 6 | 6 | 19 | 21 |
Chủ = Comunal Cabrero · Khách = Malleco Unido
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Comunal Cabrero | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (32%) | Thắng/Thắng | 10 (48%) |
| 3 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 4 (19%) |
| 5 (23%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Comunal Cabrero 1 (33%)Hòa 0 (0%)Malleco Unido 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/05/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 04/08/25 | Malleco Unido | 1-4 (0-2) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 13/04/25 | Comunal Cabrero | 2-3 (1-0) | Malleco Unido | - | - | B |
Thành tích gần đây — Comunal Cabrero
HTTTTTTHTB
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 20/10 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Imperial Unido | 1-1 (0-1) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 12/07/26 | Quintero Unido | 1-3 (0-2) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 04/07/26 | Lautaro de Buin | 1-5 (1-3) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 28/06/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 21/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | Futuro | - | - | T |
| 14/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 07/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 30/05/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 23/05/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 17/05/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 09/05/26 | Comunal Cabrero | 4-0 (4-0) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 04/05/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 26/04/26 | Comunal Cabrero | 1-4 (1-3) | Imperial Unido | - | - | B |
| 18/04/26 | Rodelindo Roman | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 12/04/26 | Comunal Cabrero | 1-4 (1-4) | Quintero Unido | - | - | B |
| 08/03/26 | Comunal Cabrero | 0-0 (0-0) | Lota Schwager | - | - | H |
| 01/12/25 | Colchagua CD | 4-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 24/11/25 | Lota Schwager | 1-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 16/11/25 | Comunal Cabrero | 1-1 (0-0) | Lota Schwager | - | - | H |
| 09/11/25 | Quintero Unido | 3-1 (0-1) | Comunal Cabrero | - | - | B |
Thành tích gần đây — Malleco Unido
TTTHTTTTHB
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/9 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 13/07/26 | Malleco Unido | 2-1 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 06/07/26 | Malleco Unido | 3-1 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 28/06/26 | Naval de Talcahuano | 1-1 (0-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 22/06/26 | Malleco Unido | 3-0 (1-0) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 15/06/26 | Futuro | 1-4 (1-2) | Malleco Unido | - | - | T |
| 08/06/26 | Imperial Unido | 2-3 (0-1) | Malleco Unido | 0 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Malleco Unido | 2-0 (1-0) | Rodelindo Roman | - | - | T |
| 24/05/26 | Quintero Unido | 2-2 (1-2) | Malleco Unido | - | - | H |
| 18/05/26 | Malleco Unido | 0-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | B |
| 10/05/26 | CD Atletico del Oriente | 0-1 (0-1) | Malleco Unido | - | - | T |
| 04/05/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 25/04/26 | CDSC Aguara | 1-1 (1-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 20/04/26 | Malleco Unido | 2-3 (1-1) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 11/04/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 09/11/25 | Malleco Unido | 1-0 (0-0) | Imperial Unido | - | - | T |
| 27/10/25 | Malleco Unido | 0-5 (0-3) | AC Colina | - | - | B |
| 18/10/25 | Lautaro de Buin | 2-2 (0-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 12/10/25 | Naval de Talcahuano | 0-2 (0-2) | Malleco Unido | - | - | T |
| 06/10/25 | Malleco Unido | 0-0 (0-0) | Lota Schwager | - | - | H |
So Sánh Sức Mạnh
48 52
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Comunal Cabrero (22 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Malleco Unido (21 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Malleco Unido (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Comunal Cabrero | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 2.20 | 3.28 | 2.80 | 0.76 | 2.50 | 0.94 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.20 | 3.28 | 2.79 ↓ | 0.76 | 2.50 | 0.94 | 0.90 | 0.25 | 0.80 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.25 | 2.87 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.25 | 2.87 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.80 | 0.86 | 2.75 | 0.71 | 0.83 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 2.15 | 3.25 ↓ | 2.85 ↑ | 0.72 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.74 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.20 | 3.23 | 2.93 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.20 | 3.23 | 2.93 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.93 | 0.25 | 0.83 | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.20 | 2.85 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.20 | 2.85 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.18 | 3.40 | 2.94 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 2.19 ↑ | 3.24 ↓ | 2.97 ↑ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.94 ↓ | 0.89 ↑ | 0.25 | 0.79 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.80 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.80 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.85 | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.90 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.20 | 3.00 | 2.90 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Comunal Cabrero | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Malleco Unido | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).