Kết quả bóng đá trận Comerciantes Unidos vs Juan Pablo II College, 03:30 ngày 11/10/2026

Liga 1 (Peru) · 03:30 ngày 11/10/2026
Comerciantes Unidos
1 Kết thúc HT 0-0 1
Juan Pablo II College
🟨 1 - 4   🟥 1 - 0   ⛳ 8 - 6
Nhiệt độ: 22℃~23℃

Diễn biến trận đấu

Comerciantes Unidos Phút Juan Pablo II College
32' Miguez P.
Matias Eric Sen 32'
HT 0-0
▲ Vilca R. ▼ 46' ⇄
46' ⇄▲ Ramirez N. ▼
▲ Olivares J. ▼ 46' ⇄
53'📺 Nilton Ramírez VAR
53'📺 Ramirez N. VAR
63'⚽ 0 - 1 Miguez P. (Kiến tạo: Paolo Reyna)
66' Reyna P.
▲ Ayovi W. ▼ 67' ⇄
FT 1-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 02 25
Hòa 11 23
Bại 20 62
Ghi bàn 47 1619
Mất bàn 71 1911
Điểm 17 818

Chủ = Comerciantes Unidos · Khách = Juan Pablo II College

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Comerciantes Unidos (31)Hiệp 1 / Cả trậnJuan Pablo II College (30)
2 (6%)Thắng/Thắng6 (20%)
1 (3%)Thắng/Hòa1 (3%)
3 (10%)Hòa/Thắng2 (7%)
7 (23%)Hòa/Hòa7 (23%)
7 (23%)Hòa/Bại4 (13%)
2 (6%)Bại/Thắng1 (3%)
4 (13%)Bại/Hòa2 (7%)
5 (16%)Bại/Bại7 (23%)

Bảng xếp hạng

Comerciantes Unidos

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng72231413812
Sân nhà311176411
Sân khách41127746

Juan Pablo II College

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng73221310118
Sân nhà32107177
Sân khách411269411

Đội hình

Comerciantes UnidosJuan Pablo II College
99José Charún6Rodriguez J.19Lino D.54Gamero Y.66Fuentes P.4Arias A.10Carpio Ferro M. P.20Parodi J.32J. Sanchez9Matias Eric Sen13Perez Azambuya E. M.23Vega M.2Ancajima H.3Sanchez A.19Reyna P.31Toledo J.37Rojas A.60Miguez P.18Ramirez E.79J.Goicochea88Josue Torres89Posito J.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Khách · 4231

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
5
Thẻ vàng
1
2
Sút bóng
13
8
Sút cầu môn
5
3
Sút ngoài cầu môn
6
5
Cản bóng
2
0
TL kiểm soát bóng
55%
45%
Chuyền bóng
232
194
TL chuyền bóng thành công
76%
73%
Phạm lỗi
6
4
Cứu thua
2
5
Quả ném biên
18
14
Chuyền dài
14
15
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Comerciantes Unidos (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Juan Pablo II College (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 1 — Hòa
Hiệp 21 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Comerciantes Unidos Thông tin Juan Pablo II College
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
Jose Hernandez HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.103.503.300.782.500.980.810.250.96
Live9.60 ↑1.21 ↓7.60 ↑3.30 ↑2.500.13 ↓1.23 ↑0.000.64 ↓
VcbetSớm1.803.604.000.812.500.990.810.500.95
Live13.00 ↑1.09 ↓11.00 ↑1.83 ↑2.500.25 ↓0.98 ↑0.000.56 ↓
Mansion88Sớm1.803.503.600.772.500.990.810.500.95
Live17.00 ↑1.02 ↓13.00 ↑4.76 ↑2.500.03 ↓1.20 ↑0.000.67 ↓
InterwettenSớm1.833.503.850.752.500.900.830.500.83
Live13.00 ↑1.08 ↓10.00 ↑5.00 ↑2.500.07 ↓1.05 ↑0.500.65 ↓
12betSớm1.813.503.550.772.500.990.810.500.95
Live15.00 ↑1.04 ↓11.00 ↑4.76 ↑2.500.03 ↓1.20 ↑0.000.67 ↓
CrownSớm1.843.553.650.832.500.970.840.500.98
Live16.50 ↑1.01 ↓13.50 ↑5.88 ↑2.500.01 ↓0.01 ↓-0.256.66 ↑
SbobetSớm1.863.183.470.812.500.990.870.500.95
Live12.50 ↑3.41 ↑1.34 ↓5.26 ↑2.500.05 ↓1.19 ↑0.000.68 ↓
LadbrokesSớm2.053.403.000.752.500.95---
Live9.50 ↑1.11 ↓8.00 ↑4.00 ↑2.500.11 ↓---
18BetSớm2.103.253.350.782.500.950.790.250.94
Live20.00 ↑1.02 ↓20.00 ↑11.51 ↑2.500.01 ↓0.01 ↓-0.5013.18 ↑
1xBetSớm2.123.403.130.802.501.000.520.001.42
Live21.00 ↑1.04 ↓17.00 ↑5.45 ↑2.500.10 ↓1.25 ↑0.000.65 ↓
Bet 365Sớm2.103.303.400.802.501.000.830.250.98
Live21.00 ↑1.03 ↓17.00 ↑5.25 ↑2.500.12 ↓1.20 ↑0.000.65 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Comerciantes Unidos+1/4Chưa có trận cùng mức
Juan Pablo II College-1/4100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).