Kết quả bóng đá trận Comerciantes FC vs Union Minas, 03:15 ngày 23/08/2026
B League (Peru) · 03:15 ngày 23/08/2026
Comerciantes FC 2 Kết thúc HT 0-1 2
Union Minas
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Comerciantes FC | Phút | |
| 27' | ⚽ 0 - 1 Gustavo Pereira | |
| HT 0-1 | ||
| Francys Arevalo 1 - 1 ⚽ | 50' | |
| Daniel Pinedo 2 - 1 ⚽ | 71' | |
| 80' | ||
| 90' | ||
| 90' | ⚽ 2 - 2 Yeison Mena | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 13 | 22 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 11 | 12 |
| Điểm | 4 | 7 | 11 | 17 |
Chủ = Comerciantes FC · Khách = Union Minas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Comerciantes FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (12%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 7 (33%) | Hòa/Hòa | 5 (29%) |
| 4 (19%) | Hòa/Bại | 2 (12%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Comerciantes FC 0 (0%)Hòa 1 (100%)Union Minas 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Comerciantes FC
HHBTHBHTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | CD Estudiantil CNI | 2-2 (2-2) | Comerciantes FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/08/26 | Comerciantes FC | 2-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/08/26 | Santos Ica | 1-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Comerciantes FC | 1-0 (0-0) | Alianza Universidad | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/07/26 | Sport Huancayo B | 1-1 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2 | H |
| 11/07/26 | Sport Boys | 1-0 (0-0) | Comerciantes FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | +1 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Deportivo Union Comercio | 0-1 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | T |
| 14/06/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-1) | Sporting Cristal | - | - | H |
| 12/06/26 | Club Ada Jaen | 2-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | B |
| 23/05/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Comerciantes FC | 3-0 (3-0) | EM Deportivo Binacional | +1 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | H |
| 04/05/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-0) | CD Estudiantil CNI | +1.25 | 3 | H |
| 27/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-1 (1-0) | Comerciantes FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | Comerciantes FC | 1-0 (1-0) | Santos Ica | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Alianza Universidad | 1-2 (0-0) | Comerciantes FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 30/03/26 | Comerciantes FC | 3-2 (1-1) | Sport Huancayo B | - | - | T |
| 06/10/25 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | +0.5 | 2.25 | H |
| 22/09/25 | Santos Ica | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Union Minas
TTTBBBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Union Minas | 3-1 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
| 08/08/26 | EM Deportivo Binacional | 1-8 (0-3) | Union Minas | - | - | T |
| 25/07/26 | Union Minas | 3-0 (1-0) | CD Estudiantil CNI | +1.25 | 2.25 | T |
| 20/07/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (1-1) | Union Minas | -1 | 2.25 | B |
| 27/06/26 | Alianza Universidad | 3-1 (1-0) | Union Minas | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/06/26 | Union Minas | 1-2 (1-1) | Sport Huancayo | -1.25 | 2.5 | B |
| 13/06/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | AD Tarma | - | - | H |
| 30/05/26 | Santos Ica | 0-1 (0-0) | Union Minas | -0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/26 | Union Minas | 0-1 (0-1) | Alianza Universidad | - | - | B |
| 16/05/26 | Sport Huancayo B | 1-0 (1-0) | Union Minas | - | - | B |
| 09/05/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | H |
| 03/05/26 | Ayacucho Futbol Club | 2-2 (0-1) | Union Minas | - | - | H |
| 27/04/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | EM Deportivo Binacional | - | - | H |
| 06/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-0 (0-0) | Union Minas | - | - | H |
| 29/03/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
11
Sút bóng
53
Sút cầu môn
32
Tấn công
7852
Tấn công nguy hiểm
5122
Sút ngoài cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Comerciantes FC (21 trận)
Ghi 1.24 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Union Minas (17 trận)
Ghi 1.41 bàn/trậnMất 0.94 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Comerciantes FC (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (45%)Hòa 2 (18%)Bại 4 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (45%)Hòa 1 (9%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWVVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUVUO
Union Minas (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 1 (33%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Comerciantes FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.50 | 3.80 | 6.10 | 0.94 | 2.50 | 0.83 | 0.81 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 1.46 ↓ | 3.80 | 6.30 ↑ | 0.94 | 2.50 | 0.83 | 0.81 | 1.00 | 0.97 | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 3.85 | 6.25 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.50 | 3.75 ↓ | 6.00 ↓ | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.47 | 3.75 | 6.00 | 0.88 | 2.50 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.49 ↑ | 3.75 | 6.00 | 0.88 | 2.50 | 0.79 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.44 | 3.60 | 6.00 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.76 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.41 ↓ | 3.90 ↑ | 6.25 ↑ | 0.87 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | 0.73 ↓ | 1.00 | 0.83 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.50 | 3.80 | 6.26 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.05 | 1.25 | 0.69 |
| Live | 1.44 ↓ | 3.94 ↑ | 6.52 ↑ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.79 ↓ | 1.05 | 1.25 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.48 | 3.70 | 6.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.48 | 3.70 | 6.00 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.