Kết quả bóng đá trận Comerciantes FC vs Bentin Tacna Heroica, 03:30 ngày 10/08/2026
B League (Peru) · 03:30 ngày 10/08/2026
Comerciantes FC 2 Kết thúc HT 2-2 2
Bentin Tacna Heroica
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Comerciantes FC | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 | |
| Pablo Maximiliano Lemos Merladett 1 - 1 ⚽ | 14' | |
| 17' | ||
| 21' | ||
| Francys Arevalo 2 - 1 ⚽ | 45' | |
| 45+1' | ⚽ 2 - 2 | |
| 45+1' | ⚽ 2 - 3 | |
| HT 2-2 | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 0 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 13 | 14 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 16 | 9 |
| Điểm | 3 | 2 | 10 | 16 |
Chủ = Comerciantes FC · Khách = Bentin Tacna Heroica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Comerciantes FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 5 (28%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 4 (22%) |
| 7 (33%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 4 (19%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Comerciantes FC 1 (33%)Hòa 1 (33%)Bentin Tacna Heroica 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-1 (1-0) | Comerciantes FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 07/07/25 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (1-0) | Comerciantes FC | - | - | B |
| 19/05/25 | Comerciantes FC | 2-0 (1-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | T |
Thành tích gần đây — Comerciantes FC
BTHBHTHBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 7/6 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Santos Ica | 1-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Comerciantes FC | 1-0 (0-0) | Alianza Universidad | +0.5 | 2.25 | T |
| 19/07/26 | Sport Huancayo B | 1-1 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2 | H |
| 11/07/26 | Sport Boys | 1-0 (0-0) | Comerciantes FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | +1 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Deportivo Union Comercio | 0-1 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | T |
| 14/06/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-1) | Sporting Cristal | - | - | H |
| 12/06/26 | Club Ada Jaen | 2-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | B |
| 23/05/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Comerciantes FC | 3-0 (3-0) | EM Deportivo Binacional | +1 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | - | - | H |
| 04/05/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-0) | CD Estudiantil CNI | +1.25 | 3 | H |
| 27/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-1 (1-0) | Comerciantes FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | Comerciantes FC | 1-0 (1-0) | Santos Ica | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Alianza Universidad | 1-2 (0-0) | Comerciantes FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 30/03/26 | Comerciantes FC | 3-2 (1-1) | Sport Huancayo B | - | - | T |
| 06/10/25 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | +0.5 | 2.25 | H |
| 22/09/25 | Santos Ica | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/09/25 | Comerciantes FC | 6-0 (4-0) | FC San Marcos | +1 | 2.25 | T |
| 31/08/25 | Club Ada Jaen | 2-2 (0-1) | Comerciantes FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — Bentin Tacna Heroica
TTTHBTTBHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-0 (1-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
| 27/07/26 | EM Deportivo Binacional | 0-3 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | +1 | 2.25 | T |
| 20/07/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (1-1) | Union Minas | +1 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | Sporting Cristal | 1-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | -1.5 | 3.25 | H |
| 21/06/26 | UCV Moquegua | 3-2 (2-2) | Bentin Tacna Heroica | - | - | B |
| 13/06/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-2 (2-1) | FBC Melgar | - | - | T |
| 31/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-1 (1-1) | CD Estudiantil CNI | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | Santos Ica | 2-1 (1-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 0-0 (0-0) | Alianza Universidad | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/05/26 | Sport Huancayo B | 2-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.5 | B |
| 27/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 1-1 (1-0) | Comerciantes FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-1 (2-0) | EM Deportivo Binacional | +0.25 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Union Minas | 0-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | H |
| 14/09/25 | Bentin Tacna Heroica | 1-2 (0-0) | Univ.Cesar Vallejo | - | - | B |
| 08/09/25 | Carlos Manucci | 3-3 (1-1) | Bentin Tacna Heroica | -1.25 | 2.5 | H |
| 01/09/25 | Bentin Tacna Heroica | 0-0 (0-0) | FC Cajamarca | +0.25 | 2.5 | H |
| 24/08/25 | UCV Moquegua | 0-0 (0-0) | Bentin Tacna Heroica | - | - | H |
| 10/08/25 | Univ.Cesar Vallejo | 4-2 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | - | - | B |
| 03/08/25 | Bentin Tacna Heroica | 1-0 (0-0) | Carlos Manucci | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
11
Sút bóng
44
Sút cầu môn
32
Tấn công
2819
Tấn công nguy hiểm
139
Sút ngoài cầu môn
12
Đá phạt trực tiếp
58
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Việt vị
01
Quả ném biên
115
So Sánh Sức Mạnh
56 44
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Comerciantes FC (23 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.09 bàn/trận
Bentin Tacna Heroica (22 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Comerciantes FC (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (56%)Hòa 2 (22%)Bại 2 (22%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 1 (11%)Xỉu 5 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WVVWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUOUU
Bentin Tacna Heroica (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (44%)Hòa 1 (11%)Bại 4 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (56%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Comerciantes FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.85 | 3.10 | 4.40 | 1.07 | 2.25 | 0.73 | 0.86 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 3.30 ↑ | 3.10 | 2.10 ↓ | 0.77 ↓ | 2.75 | 1.04 ↑ | 0.97 ↑ | 0.75 | 0.82 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 2.90 | 4.05 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 2.37 ↑ | 2.17 ↓ | 4.25 ↑ | 0.77 ↓ | 5.00 | 1.03 ↑ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.50 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↑ | 2.15 ↓ | 4.10 ↓ | 1.90 ↑ | 5.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.70 | 3.30 | 4.30 | 0.92 | 2.25 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.79 ↑ | 2.95 ↓ | 5.00 ↑ | 0.79 ↓ | 2.00 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.89 | 2.90 | 4.05 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 2.37 ↑ | 2.17 ↓ | 4.25 ↑ | 0.77 ↓ | 5.00 | 1.03 ↑ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.74 | 3.15 | 3.90 | 0.98 | 2.25 | 0.72 | 0.74 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 2.19 ↑ | 2.18 ↓ | 4.25 ↑ | 0.73 ↓ | 5.00 | 0.97 ↑ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.87 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.38 | 2.91 | 2.07 | 1.05 | 3.00 | 0.77 | 0.77 | 0.50 | 1.07 |
| Live | 2.31 ↓ | 2.21 ↓ | 4.22 ↑ | 0.81 ↓ | 3.00 | 1.01 ↑ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.92 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.71 | 3.20 | 4.43 | 0.95 | 2.25 | 0.79 | 0.97 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 2.56 ↑ | 2.06 ↓ | 4.13 ↓ | 0.76 ↓ | 5.00 | 1.02 ↑ | 1.02 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.20 | 4.20 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 2.05 ↓ | 4.80 ↑ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.68 | 3.15 | 4.40 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.64 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 2.40 ↑ | 2.20 ↓ | 4.30 ↓ | 0.70 ↓ | 5.00 | 0.95 ↑ | 0.95 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 3.13 | 4.01 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.80 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 2.37 ↑ | 2.04 ↓ | 4.94 ↑ | 0.84 ↓ | 5.00 | 0.89 ↑ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.86 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.20 | 4.20 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 2.00 ↓ | 5.00 ↑ | 1.55 ↑ | 5.50 | 0.42 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.45 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.95 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 2.55 ↑ | 2.25 ↓ | 4.09 ↓ | 0.80 ↓ | 5.00 | 0.95 ↑ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.40 | 4.20 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 2.60 ↑ | 2.20 ↓ | 4.00 ↓ | 0.85 ↓ | 5.00 | 0.95 ↑ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 2.90 | 4.00 | 1.40 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 2.10 ↓ | 4.20 ↑ | 1.60 ↑ | 5.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Comerciantes FC | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Bentin Tacna Heroica | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).