Kết quả bóng đá trận Columbus Crew B vs New York Red Bulls Reserves, 05:00 ngày 09/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 05:00 ngày 09/08/2026
Columbus Crew B 1 Kết thúc HT 0-2 2
New York Red Bulls Reserves
🟨 2 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Columbus Crew B | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 Sean Baitinger(Assists:Dennis Nelich) (Kiến tạo: Dennis Nelich) | |
| 24' | ⚽ 0 - 2 Sean Baitinger(Assists:Dennis Nelich) (Kiến tạo: Dennis Nelich) | |
| 25' | Kone S. | |
| 39' | Josh Munson | |
| HT 0-2 | ||
| 65' | Tobias Szewczyk | |
| Isaac Heffess | 80' | |
| 84' | ||
| Gianmarco Di Noto(Assists:Johann Chirinos) 1 - 2 ⚽ | 86' | |
| 90+2' | Austin Causey | |
| 90+6' | Paul Sokoloff | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 17 | 21 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 14 | 21 |
| Điểm | 4 | 3 | 13 | 15 |
Chủ = Columbus Crew B · Khách = New York Red Bulls Reserves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Columbus Crew B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (24%) | Thắng/Thắng | 9 (36%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (20%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 5 (20%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 5 (20%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Columbus Crew B 2 (22%)Hòa 0 (0%)New York Red Bulls Reserves 7 (78%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | New York Red Bulls Reserves | 4-1 (3-0) | Columbus Crew B | -1.5 | 3.75 | B |
| 02/03/26 | New York Red Bulls Reserves | 4-2 (4-2) | Columbus Crew B | -0.75 | 3.75 | B |
| 01/09/25 | New York Red Bulls Reserves | 7-4 (4-1) | Columbus Crew B | -1.25 | 3.25 | B |
| 01/08/25 | Columbus Crew B | 1-2 (0-1) | New York Red Bulls Reserves | -0.25 | 3.25 | B |
| 26/05/25 | Columbus Crew B | 0-1 (0-0) | New York Red Bulls Reserves | -0.5 | 3.75 | B |
| 01/07/24 | New York Red Bulls Reserves | 1-3 (0-1) | Columbus Crew B | -0.5 | 3.5 | T |
| 29/04/24 | New York Red Bulls Reserves | 0-2 (0-2) | Columbus Crew B | -1 | 3.25 | T |
| 18/03/24 | Columbus Crew B | 0-2 (0-1) | New York Red Bulls Reserves | +0.25 | 3.25 | B |
| 14/08/23 | Columbus Crew B | 0-5 (0-2) | New York Red Bulls Reserves | 0 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Columbus Crew B
BTHHTTTTHH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Connecticut United FC | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | - | - | B |
| 19/07/26 | Columbus Crew B | 2-0 (1-0) | Philadelphia Union II | +0.25 | 3 | T |
| 16/07/26 | New England Revolution B | 2-2 (1-2) | Columbus Crew B | -0.75 | 3.25 | H |
| 29/06/26 | Orlando City B | 2-2 (0-1) | Columbus Crew B | 0 | 3.5 | H |
| 22/06/26 | Columbus Crew B | 3-2 (2-1) | Atlanta United FC II | -0.25 | 3.25 | T |
| 15/06/26 | Cincinnati II | 0-1 (0-0) | Columbus Crew B | 0 | 3 | T |
| 09/06/26 | Columbus Crew B | 2-1 (0-0) | Connecticut United FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | New York City Team B | 2-3 (2-0) | Columbus Crew B | -0.25 | 3.25 | T |
| 25/05/26 | Columbus Crew B | 2-2 (0-1) | Toronto FC II | +0.25 | 3.25 | H |
| 18/05/26 | Philadelphia Union II | 1-1 (1-1) | Columbus Crew B | -0.75 | 3.25 | H |
| 11/05/26 | Cincinnati II | 2-1 (1-1) | Columbus Crew B | -0.25 | 3 | B |
| 04/05/26 | Columbus Crew B | 3-1 (1-1) | International Miami B | +0.75 | 3.5 | T |
| 27/04/26 | New York Red Bulls Reserves | 4-1 (3-0) | Columbus Crew B | -1.5 | 3.75 | B |
| 19/04/26 | Columbus Crew B | 2-1 (1-0) | New England Revolution B | 0 | 3 | T |
| 12/04/26 | Connecticut United FC | 1-3 (1-2) | Columbus Crew B | - | - | T |
| 29/03/26 | Chattanooga | 2-0 (0-0) | Columbus Crew B | -0.25 | 3 | B |
| 22/03/26 | Columbus Crew B | 2-0 (1-0) | Cincinnati II | +0.5 | 2.75 | T |
| 16/03/26 | Columbus Crew B | 3-2 (0-0) | Toronto FC II | +0.25 | 3 | T |
| 09/03/26 | Columbus Crew B | 0-0 (0-0) | New York City Team B | +0.5 | 3.5 | H |
| 02/03/26 | New York Red Bulls Reserves | 4-2 (4-2) | Columbus Crew B | -0.75 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — New York Red Bulls Reserves
BBBBHTTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 16/21 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | New York Red Bulls Reserves | 1-4 (0-2) | New England Revolution B | +0.25 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | New York Red Bulls Reserves | 0-3 (0-0) | Crown Legacy FC | +0.5 | 3.5 | B |
| 20/07/26 | Connecticut United FC | 2-1 (1-1) | New York Red Bulls Reserves | -0.5 | 3.25 | B |
| 13/07/26 | Chicago flame B | 3-0 (2-0) | New York Red Bulls Reserves | +0.25 | 3.75 | B |
| 06/07/26 | Cincinnati II | 2-2 (0-2) | New York Red Bulls Reserves | +0.75 | 3.25 | H |
| 29/06/26 | New York Red Bulls Reserves | 5-0 (1-0) | Philadelphia Union II | +0.75 | 3.5 | T |
| 22/06/26 | New York Red Bulls Reserves | 5-0 (1-0) | Toronto FC II | +1 | 3.25 | T |
| 15/06/26 | New England Revolution B | 2-1 (2-0) | New York Red Bulls Reserves | -0.25 | 3 | B |
| 07/06/26 | Chattanooga | 4-0 (2-0) | New York Red Bulls Reserves | - | - | B |
| 31/05/26 | Carolina Core | 1-1 (1-1) | New York Red Bulls Reserves | +0.5 | 3.25 | H |
| 25/05/26 | New York Red Bulls Reserves | 1-3 (0-2) | Connecticut United FC | +1 | 3.25 | B |
| 18/05/26 | New York Red Bulls Reserves | 2-3 (0-0) | New York City Team B | +1.5 | 3.75 | B |
| 08/05/26 | Toronto FC II | 1-2 (0-0) | New York Red Bulls Reserves | +0.75 | 3.25 | T |
| 04/05/26 | Philadelphia Union II | 1-2 (0-0) | New York Red Bulls Reserves | +0.25 | 3 | T |
| 27/04/26 | New York Red Bulls Reserves | 4-1 (3-0) | Columbus Crew B | +1.5 | 3.75 | T |
| 20/04/26 | New York Red Bulls Reserves | 3-1 (1-1) | Cincinnati II | +1 | 3.25 | T |
| 13/04/26 | New England Revolution B | 1-2 (0-1) | New York Red Bulls Reserves | - | - | T |
| 23/03/26 | New York Red Bulls Reserves | 1-1 (0-0) | Philadelphia Union II | +0.75 | 3 | H |
| 16/03/26 | New York City Team B | 1-1 (1-1) | New York Red Bulls Reserves | +0.25 | 3.5 | H |
| 09/03/26 | New York Red Bulls Reserves | 3-0 (1-0) | International Miami B | +1.5 | 3.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
24
Sút bóng
712
Sút cầu môn
13
Tấn công
7194
Tấn công nguy hiểm
5571
Sút ngoài cầu môn
56
Cản bóng
13
Đá phạt trực tiếp
913
TL kiểm soát bóng
65%35%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
Chuyền bóng
652364
TL chuyền bóng thành công
85%80%
Phạm lỗi
139
Việt vị
22
Cứu thua
11
Tắc bóng
177
Quả ném biên
2228
Cắt bóng
2124
Tạt bóng thành công
32
Chuyền dài
3815
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
0.651.08
Cơ hội rõ rệt
12
So Sánh Sức Mạnh
56 44
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B7T7 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B4T4 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Columbus Crew B (28 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận
New York Red Bulls Reserves (28 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 1.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Columbus Crew B (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (61%)Hòa 1 (6%)Bại 6 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (50%)Hòa 2 (11%)Xỉu 7 (39%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUU
New York Red Bulls Reserves (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (42%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (47%)Hòa 2 (11%)Xỉu 8 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Columbus Crew B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.23 | 0.83 | 3.50 | 0.86 | 0.98 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.14 ↓ | 3.20 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.80 | 2.30 | 0.89 | 3.50 | 0.90 | 0.99 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.95 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.73 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.58 | 3.55 | 2.22 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 1.04 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 47.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.14 ↓ | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.85 | 2.00 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | 0.70 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 60.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.15 ↓ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.50 ↓ | -0.50 | 1.30 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.70 | 1.95 | 0.76 | 3.75 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 70.29 ↑ | 5.42 ↑ | 1.11 ↓ | 2.51 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.58 | 3.55 | 2.22 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 1.04 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.05 ↓ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.47 | 3.95 | 2.26 | 0.87 | 3.50 | 0.89 | 0.96 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.16 ↓ | 3.75 ↓ | 2.38 ↑ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.92 ↑ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.44 | 3.54 | 2.18 | 0.88 | 3.50 | 0.92 | 1.01 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 48.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 3.82 | 2.26 | 0.86 | 3.50 | 0.88 | 0.97 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 36.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.07 ↓ | 4.30 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.25 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.80 | 2.00 | 0.75 | 3.75 | 0.78 | 0.80 | -0.25 | 0.72 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.61 | 3.58 | 2.23 | 0.86 | 3.50 | 0.88 | 0.76 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 30.92 ↑ | 5.64 ↑ | 1.15 ↓ | 2.86 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.48 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.20 | 0.80 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 4.00 | 2.23 | 0.73 | 3.50 | 1.00 | 0.72 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.11 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.13 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.75 | 2.35 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.98 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 81.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 3.40 | 2.25 | 0.85 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Columbus Crew B | 0 | 2 | 1 | 1 |
| New York Red Bulls Reserves | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).