Kết quả bóng đá trận Colon CF vs Tacuarembo, 20:00 ngày 29/08/2026
Segunda (Uruguay) · 20:00 ngày 29/08/2026
Colon CF 1 Kết thúc HT 1-0 0
Tacuarembo
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Colon CF | Phút | |
| Ronald Alvarez 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 1' | |
| 11' | ||
| 11' | ||
| 17' | ||
| 17' | ||
| HT 1-0 | ||
| 68' | ||
| 71' | ||
| 75' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 1 | 14 | 4 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 11 | 10 |
| Điểm | 7 | 3 | 20 | 11 |
Chủ = Colon CF · Khách = Tacuarembo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Colon CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (27%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 5 (20%) |
| 3 (14%) | Hòa/Hòa | 4 (16%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (23%) | Bại/Bại | 6 (24%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Colon CF 2 (29%)Hòa 2 (29%)Tacuarembo 3 (43%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Tacuarembo | 2-0 (2-0) | Colon CF | - | - | B |
| 21/08/25 | Tacuarembo | 2-2 (1-0) | Colon CF | 0 | 2 | H |
| 30/05/25 | Colon CF | 2-0 (1-0) | Tacuarembo | +0.5 | 2.25 | T |
| 27/04/25 | Tacuarembo | 1-0 (1-0) | Colon CF | - | - | B |
| 14/10/24 | Colon CF | 4-2 (2-2) | Tacuarembo | +0.25 | 2 | T |
| 08/07/24 | Tacuarembo | 1-1 (1-0) | Colon CF | 0 | 2.25 | H |
| 31/10/21 | Colon CF | 0-2 (0-1) | Tacuarembo | - | - | B |
Thành tích gần đây — Colon CF
HTTBBTTHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Plaza Colonia | 1-1 (1-0) | Colon CF | -0.5 | 2 | H |
| 17/08/26 | Colon CF | 2-1 (2-0) | La Luz | 0 | 2 | T |
| 09/08/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2 | T |
| 04/08/26 | CA Atenas | 4-1 (2-1) | Colon CF | +0.25 | 2 | B |
| 25/07/26 | Colon CF | 2-3 (1-1) | Paysandu FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | Huracan FC | 0-2 (0-2) | Colon CF | 0 | 2 | T |
| 06/07/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 29/06/26 | Club Oriental | 1-1 (1-0) | Colon CF | -0.25 | 2 | H |
| 20/06/26 | Colon CF | 2-1 (1-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | T |
| 14/06/26 | Colon CF | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 07/06/26 | Rentistas | 0-2 (0-1) | Colon CF | -0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Colon CF | 1-3 (0-2) | Miramar Misiones FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Tacuarembo | 2-0 (2-0) | Colon CF | - | - | B |
| 17/05/26 | Colon CF | 0-1 (0-1) | Plaza Colonia | -0.25 | 2 | B |
| 09/05/26 | La Luz | 0-0 (0-0) | Colon CF | - | - | H |
| 18/04/26 | Miramar Misiones FC | 0-0 (0-0) | Colon CF | - | - | H |
| 13/04/26 | Colon CF | 4-2 (2-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Colon CF | 1-1 (1-0) | Plaza Colonia | - | - | H |
| 29/03/26 | Colon CF | 1-2 (0-2) | Rentistas | 0 | 1.75 | B |
| 23/03/26 | Club Oriental | 0-0 (0-0) | Colon CF | 0 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Tacuarembo
BTHTBBHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 5/11 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 4/4/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-1) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2 | B |
| 16/08/26 | Rentistas | 0-1 (0-0) | Tacuarembo | - | - | T |
| 09/08/26 | Miramar Misiones FC | 1-1 (0-1) | Tacuarembo | - | - | H |
| 03/08/26 | Tacuarembo | 1-0 (0-0) | CA River Plate | - | - | T |
| 25/07/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-0) | Plaza Colonia | -0.5 | 2 | B |
| 14/07/26 | La Luz | 2-0 (2-0) | Tacuarembo | -0.25 | 2 | B |
| 06/07/26 | Tacuarembo | 0-0 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2.25 | H |
| 27/06/26 | CA Atenas | 2-0 (2-0) | Tacuarembo | 0 | 2 | B |
| 21/06/26 | Tacuarembo | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 13/06/26 | Huracan FC | 2-1 (0-1) | Tacuarembo | 0 | 2 | B |
| 08/06/26 | Tacuarembo | 1-0 (0-0) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/06/26 | Club Oriental | 2-0 (1-0) | Tacuarembo | 0 | 2 | B |
| 24/05/26 | Tacuarembo | 2-0 (2-0) | Colon CF | - | - | T |
| 17/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-2 (0-0) | Tacuarembo | - | - | T |
| 11/05/26 | Tacuarembo | 1-1 (1-0) | Rentistas | - | - | H |
| 27/04/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-1) | Tacuarembo | -0.25 | 2 | H |
| 18/04/26 | CA Atenas | 1-0 (0-0) | Tacuarembo | 0 | 1.75 | B |
| 13/04/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-2) | Huracan FC | +0.25 | 2 | B |
| 05/04/26 | Centro Atletico Fenix | 3-2 (1-1) | Tacuarembo | - | - | B |
| 30/03/26 | Tacuarembo | 1-1 (1-0) | CS Cerrito | +0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
92
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
32
Sút bóng
106
Sút cầu môn
81
Tấn công
109106
Tấn công nguy hiểm
8062
Sút ngoài cầu môn
25
Đá phạt trực tiếp
1217
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
149
Việt vị
33
Quả ném biên
3728
So Sánh Sức Mạnh
59 41
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B3T3 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Colon CF (22 trận)
Ghi 1.18 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Tacuarembo (25 trận)
Ghi 0.76 bàn/trậnMất 1.12 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Colon CF (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (60%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 4 (27%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUOOV
Tacuarembo (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (29%)Hòa 2 (14%)Bại 8 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (7%)Hòa 9 (64%)Xỉu 4 (29%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VVVUVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Colon CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1999 | |
| Sân nhà | Estadio Raul Goyenola | |
| 0 | Sức chứa | 10000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Ancient tower mooring Rem |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.30 | 4.80 | 8.50 | 0.74 | 2.75 | 0.97 | 0.84 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.50 ↑ | 51.00 ↑ | 3.10 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.00 | 3.30 | 0.82 | 2.00 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.50 ↑ | 26.00 ↑ | 0.99 ↑ | 1.50 | 0.81 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.00 | 3.30 | 0.69 | 2.00 | 1.05 | 0.96 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.15 | 3.45 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 6.75 ↑ | 95.00 ↑ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.03 | 3.05 | 3.35 | 0.69 | 2.00 | 0.97 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.92 ↑ | 100.00 ↑ | 3.15 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.08 | 3.00 | 3.30 | 0.69 | 2.00 | 1.05 | 0.96 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 150.00 ↑ | 9.09 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.16 | 2.94 | 3.27 | 0.79 | 2.00 | 0.97 | 0.89 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.25 ↑ | 38.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 2.90 | 3.20 | 1.37 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 2.95 | 3.45 | 0.71 | 2.00 | 0.81 | 0.64 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.50 ↑ | 154.00 ↑ | 7.03 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.64 | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.98 | 3.03 | 3.59 | 1.00 | 2.25 | 0.75 | 0.99 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.55 ↑ | 28.88 ↑ | 3.06 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 2.95 | 3.20 | 1.35 | 2.50 | 0.52 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 9.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.05 ↓ | 1.50 | 0.62 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.20 | 3.44 | 1.17 | 2.25 | 0.61 | 1.42 | 0.75 | 0.50 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.59 ↑ | 1.50 | 0.50 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.30 | 0.90 | 2.00 | 0.90 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.90 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 2.90 | 3.60 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 101.00 ↑ | 0.85 ↓ | 1.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Colon CF | +1/4 | 0 | 0 | 2 |
| Tacuarembo | -1/4 | 0 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).