Kết quả bóng đá trận Colchester United vs Crewe Alexandra, 21:00 ngày 12/09/2026
League 2 (Anh) · 21:00 ngày 12/09/2026
Colchester United 1 Kết thúc HT 1-0 1
Crewe Alexandra
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Địa điểm: Colchester community Nhiệt độ: 19℃~20℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 11 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 16 | 9 |
| Điểm | 1 | 7 | 10 | 17 |
Chủ = Colchester United · Khách = Crewe Alexandra
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Colchester United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 4 (24%) |
| 3 (19%) | Hòa/Hòa | 5 (29%) |
| 3 (19%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 2 (12%) |
| 2 (13%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Bảng xếp hạng
Colchester United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 9 |
Crewe Alexandra
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 14 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 2 |
Đội hình
Colchester United
Crewe Alexandra
22T.Lo-Tutala2Hunt R.3Iandolo E.5Tucker J.20Raggett S.12Sesay M.26J.Williams7Anderson H.10Payne J.27O.Thorn14Kouassi K.1T.Booth2L.Billington6Offord L.12Stephenson J.20C.Agius10White J.17M.Holíček7Lankester J.11Tabiner J.14Gibson J.9March J.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
Khách · 4231
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
27%73%
Chuyền bóng
12
TL chuyền bóng thành công
0%50%
Quả ném biên
13
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Colchester United (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Crewe Alexandra (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Colchester United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1937/6/1 | Thành lập | 1877 |
| Colchester community | Sân nhà | Alexandra Stadium |
| 6200 | Sức chứa | 10107 |
| Danny Cowley | HLV | Lee Bell |
| Colchester | Khu vực | Crewe |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.40 | 3.13 | 0.86 | 2.50 | 0.97 | 0.85 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.06 ↓ | 17.00 ↑ | 3.05 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.99 | 3.35 | 3.15 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.04 ↑ | 3.50 ↑ | 3.10 ↓ | 0.86 ↑ | 2.75 | 1.02 ↑ | 0.90 ↑ | 0.25 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.30 | 3.20 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 1.10 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 1.07 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 1.05 ↓ | 0.50 | 0.70 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.99 | 3.35 | 3.15 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.04 ↑ | 3.50 ↑ | 3.10 ↓ | 0.86 ↑ | 2.75 | 1.02 ↑ | 0.90 ↑ | 0.25 | 1.00 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.07 | 3.50 | 3.00 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 0.84 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.09 ↑ | 3.65 ↑ | 2.89 ↓ | 0.83 | 2.75 | 1.03 ↑ | 0.86 ↑ | 0.25 | 1.02 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.15 | 3.02 | 0.82 | 2.50 | 0.98 | 0.85 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.45 ↑ | 3.14 ↑ | 0.86 ↑ | 2.75 | 1.02 ↑ | 0.85 | 0.25 | 1.05 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.50 | 3.20 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.11 ↓ | 7.00 ↑ | 41.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.75 | 0.89 | 2.75 | 0.83 | 0.94 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 33.00 ↑ | 13.18 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 3.60 | 3.21 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.79 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 251.00 ↑ | 5.23 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.30 | 3.10 | 0.93 | 2.50 | 0.93 | 0.88 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Colchester United | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Crewe Alexandra | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).