Kết quả bóng đá trận Colchagua CD vs Santiago City, 03:00 ngày 10/08/2026
Primera D (Chile) · 03:00 ngày 10/08/2026
Colchagua CD 0 Kết thúc HT 0-0 1
Santiago City
🟨 4 - 2 🟥 1 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Sương mù Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| Colchagua CD | Phút | |
| Renato Diaz | 8' | |
| 15' | Marco Antonio Medel de la Fuente | |
| Ignacio Caroca Cordero | 39' | |
| HT 0-0 | ||
| 48' | ⚽ 0 - 1 Miguel Arias | |
| Osvaldo Carrasco | 54' | |
| Osvaldo Carrasco | 69' | |
| 76' | Pablo Ignacio Cardenas | |
| 76' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 6 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 11 | 17 |
| Điểm | 6 | 4 | 11 | 17 |
Chủ = Colchagua CD · Khách = Santiago City
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Colchagua CD | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (12%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 3 (20%) |
| 5 (29%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 3 (20%) |
| 2 (12%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Colchagua CD 1 (33%)Hòa 1 (33%)Santiago City 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/10/24 | Colchagua CD | 0-3 (0-0) | Santiago City | - | - | B |
| 29/10/23 | Santiago City | 0-0 (0-0) | Colchagua CD | - | - | H |
| 03/09/23 | Colchagua CD | 2-1 (1-0) | Santiago City | - | - | T |
Thành tích gần đây — Colchagua CD
BBTHHHTTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/07/26 | Linares Unido | 4-0 (1-0) | Colchagua CD | 0 | 2.25 | B |
| 06/07/26 | Colchagua CD | 0-2 (0-0) | Lota Schwager | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Deportes Rengo | 0-1 (0-0) | Colchagua CD | +0.75 | 2.5 | T |
| 22/06/26 | Colchagua CD | 0-0 (0-0) | Osorno | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | General VelAsquez | 0-0 (0-0) | Colchagua CD | +0.25 | 2.5 | H |
| 25/05/26 | Colchagua CD | 1-1 (1-1) | Santiago Morning | +0.25 | 2.5 | H |
| 11/05/26 | Colchagua CD | 3-0 (2-0) | Linares Unido | - | - | T |
| 03/05/26 | Lota Schwager | 1-2 (1-0) | Colchagua CD | -0.25 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Colchagua CD | 2-1 (0-1) | Deportes Rengo | - | - | T |
| 19/04/26 | Osorno | 2-2 (2-0) | Colchagua CD | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Colchagua CD | 3-0 (3-0) | General VelAsquez | 0 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Santiago Morning | 0-1 (0-0) | Colchagua CD | -1.25 | 2.75 | T |
| 27/02/26 | Colchagua CD | 1-1 (1-1) | Curico Unido | - | - | H |
| 14/02/26 | Colchagua CD | 1-2 (1-2) | Deportes Santa Cruz | - | - | B |
| 01/12/25 | Colchagua CD | 4-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 23/11/25 | Colchagua CD | 6-2 (1-0) | Imperial Unido | - | - | T |
| 16/11/25 | Imperial Unido | 2-1 (1-1) | Colchagua CD | - | - | B |
| 09/11/25 | Lota Schwager | 3-1 (1-0) | Colchagua CD | - | - | B |
| 02/11/25 | Colchagua CD | 2-2 (1-1) | Quintero Unido | - | - | H |
| 25/10/25 | Deportes Quillon | 1-2 (1-0) | Colchagua CD | - | - | T |
Thành tích gần đây — Santiago City
BTBTHHHTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/07/26 | Concon National | 4-2 (1-2) | Santiago City | -0.5 | 2.5 | B |
| 27/06/26 | Santiago City | 3-2 (1-2) | Provincial Ovalle | +0.75 | 2.5 | T |
| 21/06/26 | CD Trasandino de Los Andes | 5-1 (3-1) | Santiago City | 0 | 2.5 | B |
| 07/06/26 | Santiago City | 1-0 (1-0) | AC Colina | - | - | T |
| 01/06/26 | Municipal Salamanca | 0-0 (0-0) | Santiago City | -0.75 | 2.5 | H |
| 25/05/26 | Santiago City | 2-2 (0-1) | Real Juventud San Joaquin | +0.5 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | Santiago City | 1-1 (0-1) | Concon National | - | - | H |
| 28/04/26 | Provincial Ovalle | 0-1 (0-0) | Santiago City | -0.5 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Santiago City | 2-1 (1-0) | CD Trasandino de Los Andes | 0 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | AC Colina | 2-2 (0-1) | Santiago City | - | - | H |
| 05/04/26 | Santiago City | 1-1 (0-1) | Municipal Salamanca | -0.25 | 2.5 | H |
| 23/03/26 | Real Juventud San Joaquin | 1-2 (0-0) | Santiago City | -0.25 | 2.5 | T |
| 29/11/25 | Santiago City | 3-4 (1-1) | Melipilla | - | - | B |
| 23/11/25 | Osorno | 3-3 (1-1) | Santiago City | - | - | H |
| 10/11/25 | Municipal Salamanca | 2-0 (1-0) | Santiago City | - | - | B |
| 26/10/25 | Santiago City | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | -1.25 | 2.75 | B |
| 12/10/25 | San Antonio Unido | 5-5 (1-3) | Santiago City | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/10/25 | Santiago City | 0-1 (0-1) | Deportes Rengo | - | - | B |
| 15/09/25 | Real Juventud San Joaquin | 2-3 (1-2) | Santiago City | -0.25 | 2.75 | T |
| 07/09/25 | Santiago City | 4-2 (2-0) | Concon National | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
42
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
46
Tấn công
12370
Tấn công nguy hiểm
7646
Sút ngoài cầu môn
87
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Colchagua CD (20 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 0.95 bàn/trận
Santiago City (19 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Colchagua CD (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUU
Santiago City (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Colchagua CD | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.82 | 3.50 | 3.60 | 0.86 | 2.50 | 0.86 | 0.83 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.50 | 4.20 | 0.88 | 2.50 | 0.91 | 0.97 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.55 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.04 | 3.40 | 2.98 | 0.70 | 2.50 | 1.06 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.03 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 4.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.50 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.08 ↓ | 2.40 ↑ | 1.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.88 | 3.40 | 3.40 | 0.81 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.97 ↑ | 3.55 ↑ | 3.25 ↓ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.45 | 3.15 | 0.70 | 2.50 | 1.06 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.03 ↓ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.30 | 3.25 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.86 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 16.50 ↑ | 9.90 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 2.94 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.04 | 3.08 | 2.97 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 100.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.04 ↓ | 4.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.42 | 3.44 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.95 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.03 ↓ | 4.30 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.45 | 3.45 | 0.49 | 2.25 | 1.14 | 0.72 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.50 | 3.33 | 0.91 | 2.50 | 0.85 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 30.93 ↑ | 6.08 ↑ | 1.12 ↓ | 2.69 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.40 | 0.80 | 2.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.02 ↓ | 5.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.50 | 3.54 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.16 | 0.75 | 0.62 |
| Live | 101.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.84 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.13 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 126.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.10 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Colchagua CD | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Santiago City | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).