Kết quả bóng đá trận Colchagua CD vs Municipal Salamanca, 05:00 ngày 02/09/2026
Primera D (Chile) · 05:00 ngày 02/09/2026
Colchagua CD Sắp đá --:--:--
Municipal Salamanca
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 0 | 4 | 5 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 9 | 6 |
| Điểm | 1 | 6 | 10 | 21 |
Chủ = Colchagua CD · Khách = Municipal Salamanca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Colchagua CD | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (12%) | Thắng/Thắng | 4 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (14%) |
| 2 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 5 (29%) | Hòa/Hòa | 4 (29%) |
| 3 (18%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (12%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (12%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Colchagua CD 0 (0%)Hòa 1 (50%)Municipal Salamanca 1 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/09/24 | Municipal Salamanca | 2-2 (2-1) | Colchagua CD | - | - | H |
| 17/07/24 | Colchagua CD | 0-1 (0-0) | Municipal Salamanca | - | - | B |
Thành tích gần đây — Colchagua CD
HBBBTHHHTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 7/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | CD Trasandino de Los Andes | 0-0 (0-0) | Colchagua CD | 0 | 2.25 | H |
| 10/08/26 | Colchagua CD | 0-1 (0-0) | Santiago City | +0.5 | 2.5 | B |
| 13/07/26 | Linares Unido | 4-0 (1-0) | Colchagua CD | 0 | 2.25 | B |
| 06/07/26 | Colchagua CD | 0-2 (0-0) | Lota Schwager | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Deportes Rengo | 0-1 (0-0) | Colchagua CD | +0.75 | 2.5 | T |
| 22/06/26 | Colchagua CD | 0-0 (0-0) | Osorno | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | General VelAsquez | 0-0 (0-0) | Colchagua CD | +0.25 | 2.5 | H |
| 25/05/26 | Colchagua CD | 1-1 (1-1) | Santiago Morning | +0.25 | 2.5 | H |
| 11/05/26 | Colchagua CD | 3-0 (2-0) | Linares Unido | - | - | T |
| 03/05/26 | Lota Schwager | 1-2 (1-0) | Colchagua CD | -0.25 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Colchagua CD | 2-1 (0-1) | Deportes Rengo | - | - | T |
| 19/04/26 | Osorno | 2-2 (2-0) | Colchagua CD | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Colchagua CD | 3-0 (3-0) | General VelAsquez | 0 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Santiago Morning | 0-1 (0-0) | Colchagua CD | -1.25 | 2.75 | T |
| 27/02/26 | Colchagua CD | 1-1 (1-1) | Curico Unido | - | - | H |
| 14/02/26 | Colchagua CD | 1-2 (1-2) | Deportes Santa Cruz | - | - | B |
| 01/12/25 | Colchagua CD | 4-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 23/11/25 | Colchagua CD | 6-2 (1-0) | Imperial Unido | - | - | T |
| 16/11/25 | Imperial Unido | 2-1 (1-1) | Colchagua CD | - | - | B |
| 09/11/25 | Lota Schwager | 3-1 (1-0) | Colchagua CD | - | - | B |
Thành tích gần đây — Municipal Salamanca
BTTHTHHTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 9/5 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Municipal Salamanca | 0-2 (0-1) | Concon National | - | - | B |
| 12/07/26 | CD Trasandino de Los Andes | 1-2 (0-1) | Municipal Salamanca | 0 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Municipal Salamanca | 1-0 (1-0) | Concon National | +0.5 | 2 | T |
| 29/06/26 | Municipal Salamanca | 0-0 (0-0) | Real Juventud San Joaquin | +0.75 | 2 | H |
| 21/06/26 | AC Colina | 1-2 (1-1) | Municipal Salamanca | 0 | 2 | T |
| 01/06/26 | Municipal Salamanca | 0-0 (0-0) | Santiago City | +0.75 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | Provincial Ovalle | 1-1 (0-1) | Municipal Salamanca | +0.25 | 2 | H |
| 10/05/26 | Municipal Salamanca | 2-0 (1-0) | CD Trasandino de Los Andes | +0.5 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Concon National | 0-1 (0-1) | Municipal Salamanca | -0.25 | 2.25 | T |
| 27/04/26 | Real Juventud San Joaquin | 0-0 (0-0) | Municipal Salamanca | - | - | H |
| 19/04/26 | Municipal Salamanca | 1-1 (0-1) | AC Colina | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | Santiago City | 1-1 (0-1) | Municipal Salamanca | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | Municipal Salamanca | 0-0 (0-0) | Provincial Ovalle | - | - | H |
| 30/11/25 | Municipal Salamanca | 1-1 (1-0) | Osorno | +0.25 | 2.75 | H |
| 22/11/25 | Provincial Ovalle | 1-1 (0-0) | Municipal Salamanca | 0 | 2.25 | H |
| 10/11/25 | Municipal Salamanca | 2-0 (1-0) | Santiago City | - | - | T |
| 25/10/25 | Concon National | 0-2 (0-1) | Municipal Salamanca | - | - | T |
| 13/10/25 | Municipal Salamanca | 2-2 (0-1) | Melipilla | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/10/25 | General VelAsquez | 1-0 (1-0) | Municipal Salamanca | - | - | B |
| 14/09/25 | Deportes Rengo | 0-1 (0-0) | Municipal Salamanca | - | - | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B1T1 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Colchagua CD (17 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.94 bàn/trận
Municipal Salamanca (14 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.57 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Colchagua CD (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (42%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUUU
Municipal Salamanca (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (20%)Hòa 1 (10%)Xỉu 7 (70%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Colchagua CD | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.90 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.98 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.27 ↑ | 3.00 ↓ | 3.00 ↑ | 0.96 ↑ | 2.00 | 0.79 ↓ | 1.00 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.00 | 3.20 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.35 ↑ | 2.95 ↓ | 3.00 ↓ | 0.50 ↓ | 1.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.16 | 3.00 | 3.10 | 0.69 | 2.00 | 0.97 | - | - | - |
| Live | 2.29 ↑ | 3.00 | 2.95 ↓ | 0.90 ↑ | 2.00 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.20 | 2.92 | 2.83 | 0.86 | 2.00 | 0.84 | 0.95 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 2.20 | 2.92 | 2.83 | 0.92 ↑ | 2.00 | 0.78 ↓ | 0.96 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.36 | 2.92 | 3.01 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 1.00 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.41 ↑ | 2.76 ↓ | 3.13 ↑ | 0.98 ↑ | 2.00 | 0.82 ↓ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.79 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.05 | 2.85 | 0.71 | 2.00 | 0.81 | 0.90 | 0.25 | 0.64 |
| Live | 2.30 ↑ | 2.95 ↓ | 2.95 ↑ | 0.88 ↑ | 2.00 | 0.73 ↓ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.69 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.32 | 3.01 | 2.93 | 0.89 | 2.00 | 0.86 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.33 ↑ | 2.98 ↓ | 2.94 ↑ | 0.98 ↑ | 2.00 | 0.79 ↓ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.76 | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.94 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.97 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 2.33 ↑ | 2.92 ↓ | 3.03 ↑ | 1.21 ↑ | 2.25 | 0.58 ↓ | 0.97 | 0.25 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.90 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.20 | 3.10 | 2.88 ↓ | 0.98 ↑ | 2.00 | 0.83 ↓ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.00 | 1.40 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 2.25 | 2.80 | 3.00 | 0.50 ↓ | 1.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.