Kết quả bóng đá trận Cobreloa vs San Marcos de Arica, 07:00 ngày 01/09/2026
Primera B (Chile) · 07:00 ngày 01/09/2026
Cobreloa 2 Kết thúc HT 0-0 0
San Marcos de Arica
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 1 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Cobreloa | Phút | |
| Anthony David Tapia Gil | 31' | |
| 31' | Alvaro Cazula | |
| Tapia D. | 31' | |
| 31' | Alvaro Cazula | |
| HT 0-0 | ||
| Facundo Ezequiel Velazco Flores 1 - 0 ⚽ | 58' | |
| 2 - 0 ⚽ | 58' | |
| Facundo Ezequiel Velazco Flores 3 - 0 ⚽ | 58' | |
| 77' | Cristobal Guerra | |
| 77' | ||
| 77' | Guerra C. | |
| Gustavo Gotti 4 - 0 ⚽ | 78' | |
| 5 - 0 ⚽ | 78' | |
| Gotti G. 6 - 0 ⚽ | 78' | |
| 90' | ||
| 90' | Javier Rivera | |
| 90' | ||
| Insaurralde C. | 90' | |
| Cristian Insaurralde | 90+4' | |
| 90+7' | Javier Rivera | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 14 | 7 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 10 | 15 |
| Điểm | 6 | 0 | 16 | 5 |
Chủ = Cobreloa · Khách = San Marcos de Arica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cobreloa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (31%) | Thắng/Thắng | 5 (18%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 8 (28%) | Hòa/Hòa | 8 (29%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 7 (25%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Bại/Bại | 4 (14%) |
Bảng xếp hạng
Cobreloa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 10 | 8 | 3 | 38 | 23 | 38 | 2 |
| Sân nhà | 11 | 8 | 2 | 1 | 27 | 9 | 26 | 1 |
| Sân khách | 10 | 2 | 6 | 2 | 11 | 14 | 12 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 6 | - | - |
San Marcos de Arica
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 7 | 9 | 5 | 25 | 18 | 30 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 8 | 16 | 11 |
| Sân khách | 10 | 3 | 5 | 2 | 14 | 10 | 14 | 5 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Cobreloa 9 (45%)Hòa 5 (25%)San Marcos de Arica 6 (30%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 3 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 2 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | B |
| 01/12/25 | Cobreloa | 3-1 (3-0) | San Marcos de Arica | - | - | T |
| 27/11/25 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | B |
| 19/07/25 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/03/25 | San Marcos de Arica | 1-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.5 | H |
| 29/06/24 | Cobreloa | 0-0 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.5 | H |
| 23/06/24 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-1) | Cobreloa | - | - | T |
| 02/07/23 | Cobreloa | 0-0 (0-0) | San Marcos de Arica | - | - | H |
| 18/06/23 | San Marcos de Arica | 2-1 (2-1) | Cobreloa | - | - | B |
| 11/02/23 | Cobreloa | 2-1 (1-1) | San Marcos de Arica | +0.75 | 2.25 | T |
| 29/08/21 | Cobreloa | 1-0 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.25 | 2 | T |
| 19/04/21 | San Marcos de Arica | 0-0 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 04/11/20 | San Marcos de Arica | 3-1 (2-0) | Cobreloa | - | - | B |
| 02/03/20 | Cobreloa | 3-1 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/03/19 | San Marcos de Arica | 3-1 (1-0) | Cobreloa | - | - | B |
| 05/08/18 | Cobreloa | 4-0 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/07/18 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.75 | T |
| 24/06/18 | Cobreloa | 6-0 (2-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.75 | T |
| 26/02/18 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/08/17 | Cobreloa | 3-3 (1-1) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Cobreloa
BTHHHTTHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Cobreloa | 0-1 (0-0) | Union Espanola | +0.5 | 2.5 | B |
| 17/08/26 | Union San Felipe | 0-1 (0-0) | Cobreloa | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/08/26 | CD Magallanes | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Cobreloa | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Curico Unido | 0-0 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 26/07/26 | Cobreloa | 4-2 (2-1) | Deportes Santa Cruz | +1.25 | 2.75 | T |
| 12/07/26 | Cobreloa | 1-0 (0-0) | Deportes La Serena | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/07/26 | Cobresal | 2-2 (2-1) | Cobreloa | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Deportes La Serena | 2-1 (2-0) | Cobreloa | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/06/26 | Cobreloa | 2-0 (0-0) | Cobresal | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Puerto Montt | 1-1 (0-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | Cobreloa | 2-0 (2-0) | Rangers Talca | +1 | 2.75 | T |
| 22/05/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers | 5-1 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/04/26 | Cobreloa | 3-1 (2-1) | San Luis Quillota | +0.75 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Union Espanola | 1-1 (0-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | H |
| 30/03/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | +0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — San Marcos de Arica
BBBHBHTBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/16 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | San Marcos de Arica | 1-2 (1-1) | Rangers Talca | +0.5 | 2.25 | B |
| 16/08/26 | Union Espanola | 2-1 (2-1) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2.5 | B |
| 13/08/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Union San Felipe | +1 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | Santiago Wanderers | 1-1 (0-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 06/08/26 | Coquimbo Unido | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | -1.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | H |
| 27/07/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | CD Magallanes | +0.5 | 2.5 | T |
| 06/07/26 | Deportes Limache | 4-1 (1-1) | San Marcos de Arica | -1 | 3 | B |
| 28/06/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Coquimbo Unido | -0.5 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | San Marcos de Arica | 1-3 (1-1) | Deportes Limache | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | San Luis Quillota | 1-0 (1-0) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2.25 | B |
| 31/05/26 | San Marcos de Arica | 0-1 (0-0) | Deportes Temuco | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/05/26 | Puerto Montt | 0-2 (0-2) | San Marcos de Arica | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | CSD Antofagasta | 0 | 2.5 | H |
| 12/05/26 | Curico Unido | 2-2 (1-0) | San Marcos de Arica | 0 | 2.25 | H |
| 05/05/26 | San Marcos de Arica | 1-0 (0-0) | Deportes Recoleta | +0.5 | 2 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Rangers Talca | 2-3 (0-1) | San Marcos de Arica | 0 | 2 | T |
| 28/03/26 | San Marcos de Arica | 2-0 (1-0) | Union Espanola | 0 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
22
Sút bóng
78
Sút cầu môn
78
Tấn công
6470
Tấn công nguy hiểm
5248
TL kiểm soát bóng
35%65%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T9 H5 B6T6 H5 B9
Chủ khách tương đồng
T7 H3 B0T0 H3 B7
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cobreloa (29 trận)
Ghi 1.66 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
San Marcos de Arica (28 trận)
Ghi 0.96 bàn/trậnMất 1.18 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cobreloa (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (58%)Hòa 4 (21%)Bại 4 (21%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
San Marcos de Arica (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (47%)Hòa 3 (16%)Bại 7 (37%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (32%)Hòa 1 (5%)Xỉu 12 (63%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cobreloa | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1977-1-7 | Thành lập | 1978 |
| Municipal de Calama | Sân nhà | Carlos Dittborn |
| 20180 | Sức chứa | 17786 |
| Cesar Bravo | HLV | German Cavalieri |
| Calama | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.88 | 3.30 | 3.70 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.40 | 0.91 | 2.50 | 0.88 | 0.94 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.85 | 3.35 | 3.55 | 0.90 | 2.50 | 0.84 | 0.85 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.55 ↑ | 30.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.15 | 2.80 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.37 | 3.05 | 2.70 | 0.72 | 2.25 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.25 ↑ | 3.45 ↑ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.85 | 3.35 | 3.55 | 0.90 | 2.50 | 0.84 | 0.85 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.55 ↑ | 30.00 ↑ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.94 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.91 | 3.35 | 3.35 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.87 | 3.08 | 3.55 | 1.04 | 2.50 | 0.76 | 0.87 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.65 ↑ | 22.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.31 | 3.49 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.96 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.19 ↓ | 4.23 ↑ | 29.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.90 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.65 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 291.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.31 | 3.70 | 0.93 | 2.50 | 0.82 | 0.86 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.68 ↑ | 30.94 ↑ | 2.84 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 251.00 ↑ | 1.25 ↑ | 1.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.45 | 3.15 | 2.80 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | 0.75 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.76 ↑ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.40 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.03 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.10 | 3.70 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cobreloa | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| San Marcos de Arica | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).