Kết quả bóng đá trận Cobreloa vs Deportes Iquique, 04:30 ngày 09/08/2026
Primera B (Chile) · 04:30 ngày 09/08/2026
Cobreloa 1 Kết thúc HT 0-0 1
Deportes Iquique
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Cobreloa | Phút | |
| Facundo Ezequiel Velazco Flores | 8' | |
| HT 0-0 | ||
| Gustavo Gotti 1 - 0 ⚽ | 48' | |
| 77' | ⚽ 1 - 1 Bayron Barrera | |
| 78' | Bayron Barrera | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 14 | 16 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 10 | 7 |
| Điểm | 6 | 3 | 16 | 16 |
Chủ = Cobreloa · Khách = Deportes Iquique
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cobreloa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (31%) | Thắng/Thắng | 6 (20%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 8 (28%) | Hòa/Hòa | 10 (33%) |
| 3 (10%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Bại/Bại | 6 (20%) |
Bảng xếp hạng
Cobreloa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 10 | 8 | 3 | 38 | 23 | 38 | 2 |
| Sân nhà | 11 | 8 | 2 | 1 | 27 | 9 | 26 | 1 |
| Sân khách | 10 | 2 | 6 | 2 | 11 | 14 | 12 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | - | - |
Deportes Iquique
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 5 | 10 | 7 | 31 | 27 | 25 | 12 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 6 | 2 | 17 | 8 | 18 | 8 |
| Sân khách | 10 | 1 | 4 | 5 | 14 | 19 | 7 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Cobreloa 5 (25%)Hòa 7 (35%)Deportes Iquique 8 (40%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 4 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Deportes Iquique | 1-2 (1-2) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/01/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.75 | H |
| 24/03/25 | Cobreloa | 0-0 (0-0) | Deportes Iquique | 0 | 2.75 | H |
| 10/02/25 | Deportes Iquique | 2-0 (1-0) | Cobreloa | -0.5 | 2.25 | B |
| 21/10/24 | Deportes Iquique | 4-1 (1-0) | Cobreloa | -1 | 3 | B |
| 13/07/24 | Cobreloa | 0-2 (0-1) | Deportes Iquique | 0 | 2.5 | B |
| 07/07/24 | Deportes Iquique | 2-0 (1-0) | Cobreloa | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/05/24 | Cobreloa | 2-2 (0-2) | Deportes Iquique | 0 | 2.75 | H |
| 04/09/23 | Deportes Iquique | 2-2 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 04/05/23 | Cobreloa | 1-0 (0-0) | Deportes Iquique | +0.5 | 2 | T |
| 31/08/22 | Cobreloa | 2-1 (1-0) | Deportes Iquique | +0.75 | 2 | T |
| 17/04/22 | Deportes Iquique | 2-0 (2-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/03/22 | Cobreloa | 2-0 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | T |
| 13/10/21 | Deportes Iquique | 1-0 (0-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/07/21 | Cobreloa | 3-2 (2-1) | Deportes Iquique | 0 | 2.5 | T |
| 30/07/15 | Deportes Iquique | 2-0 (1-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/07/15 | Cobreloa | 0-1 (0-1) | Deportes Iquique | +0.5 | 2.75 | B |
| 22/03/15 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | H |
| 27/10/14 | Cobreloa | 3-3 (2-2) | Deportes Iquique | +0.5 | 2.5 | H |
| 29/05/14 | Cobreloa | 1-1 (1-0) | Deportes Iquique | +0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Cobreloa
HTTHBTHTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/10 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Curico Unido | 0-0 (0-0) | Cobreloa | - | - | H |
| 26/07/26 | Cobreloa | 4-2 (2-1) | Deportes Santa Cruz | +1.25 | 2.75 | T |
| 12/07/26 | Cobreloa | 1-0 (0-0) | Deportes La Serena | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/07/26 | Cobresal | 2-2 (2-1) | Cobreloa | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Deportes La Serena | 2-1 (2-0) | Cobreloa | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/06/26 | Cobreloa | 2-0 (0-0) | Cobresal | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | Puerto Montt | 1-1 (0-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | Cobreloa | 2-0 (2-0) | Rangers Talca | +1 | 2.75 | T |
| 22/05/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Santiago Wanderers | 5-1 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.5 | B |
| 04/05/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | CSD Antofagasta | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/04/26 | Cobreloa | 3-1 (2-1) | San Luis Quillota | +0.75 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | San Marcos de Arica | 2-1 (1-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Union Espanola | 1-1 (0-0) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | H |
| 30/03/26 | Cobreloa | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/03/26 | Cobreloa | 1-1 (1-0) | CD Magallanes | - | - | H |
| 14/03/26 | Deportes Iquique | 1-2 (1-2) | Cobreloa | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/03/26 | Cobreloa | 5-1 (3-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Deportes Santa Cruz | 0-0 (0-0) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Deportes Iquique
THTHTBHBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | Deportes Iquique | 3-1 (0-0) | Deportes Limache | -0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | H |
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Coquimbo Unido | -0.5 | 3 | H |
| 28/06/26 | Deportes Limache | 1-4 (0-2) | Deportes Iquique | -0.75 | 2.75 | T |
| 20/06/26 | Coquimbo Unido | 3-0 (1-0) | Deportes Iquique | -1.25 | 3 | B |
| 07/06/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | +0.75 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | CD Magallanes | 4-3 (2-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.75 | H |
| 19/05/26 | Union Espanola | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (2-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.75 | T |
| 20/04/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Deportes Iquique | 1-2 (1-2) | Cobreloa | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Deportes Temuco | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | 0 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
11
Sút bóng
912
Sút cầu môn
63
Tấn công
154129
Tấn công nguy hiểm
6950
Sút ngoài cầu môn
39
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
90% So Sánh Đối đầu 10%
Thành tích
Tất cả
T5 H7 B8T8 H7 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H4 B2T2 H4 B4
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cobreloa (29 trận)
Ghi 1.66 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Deportes Iquique (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cobreloa (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (67%)Hòa 3 (20%)Bại 2 (13%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOOO
Deportes Iquique (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (27%)Hòa 1 (7%)Bại 10 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cobreloa | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1977-1-7 | Thành lập | 1978 |
| Municipal de Calama | Sân nhà | Tierra de Campeones |
| 20180 | Sức chứa | 12000 |
| Cesar Bravo | HLV | Rodrigo Guerrero |
| Calama | Khu vực | CHI |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.78 | 3.50 | 3.90 | 0.83 | 2.50 | 0.92 | 0.80 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.08 ↓ | 11.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.50 | 4.20 | 0.85 | 2.50 | 0.94 | 0.74 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 18.00 ↑ | 2.75 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.45 | 3.70 | 0.80 | 2.50 | 0.94 | 0.78 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 3.75 | 4.60 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 3.40 ↓ | 3.90 ↓ | 0.75 ↓ | 2.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.40 | 0.78 | 2.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 6.85 ↑ | 1.17 ↓ | 9.10 ↑ | 2.82 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.78 | 3.45 | 3.70 | 0.80 | 2.50 | 0.94 | 0.78 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.40 | 3.45 | 0.86 | 2.50 | 0.94 | 0.86 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.02 ↓ | 15.50 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.80 | 3.30 | 3.81 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 0.80 | 0.50 | 1.04 |
| Live | 9.40 ↑ | 1.08 ↓ | 11.50 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.46 | 3.76 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.84 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 12.60 ↑ | 1.03 ↓ | 14.30 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 5.25 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.50 | 3.80 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.57 | 3.60 | 4.60 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.76 | 0.75 | 0.76 |
| Live | 48.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.43 | 3.77 | 0.83 | 2.50 | 0.92 | 0.81 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 12.13 ↑ | 1.08 ↓ | 13.98 ↑ | 2.93 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.50 | 3.80 | 0.77 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 10.50 ↑ | 1.06 ↓ | 13.50 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 3.80 | 4.48 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.87 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.45 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.31 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.70 | 4.75 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.25 | 3.90 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cobreloa | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Deportes Iquique | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).