Kết quả bóng đá trận Clyde vs Saint Mirren U21, 01:45 ngày 12/08/2026
Cúp Thách đấu Scotland · 01:45 ngày 12/08/2026
Clyde 1 Kết thúc HT 0-0 4
Saint Mirren U21
🟨 3 - 1 🟥 2 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20℃~21℃
Diễn biến trận đấu
| Clyde | Phút | |
| Keir Gilligan | 6' | |
| Sam Campbell | 13' | |
| HT 0-0 | ||
| 53' | ⚽ 0 - 1 Luke Douglas(Assists:Ben Stoddart) | |
| Craig Howie(Assists:Marley Redfern) (Kiến tạo: Marley Redfern) 1 - 1 ⚽ | 61' | |
| 70' | ⚽ 1 - 2 Lavery J. | |
| 75' | ⚽ 1 - 3 Lavery J. (Assist:Lewis Hodgkiss)(Assists:Lewis Hodgkiss) (Kiến tạo: Lewis Hodgkiss) | |
| 84' | ⚽ 1 - 4 Ruari Duff | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 9 | 10 | 25 | 23 |
| Mất bàn | 8 | 4 | 22 | 17 |
| Điểm | 6 | 6 | 17 | 13 |
Chủ = Clyde · Khách = Saint Mirren U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Clyde | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (30%) | Thắng/Thắng | 4 (33%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (26%) | Bại/Bại | 3 (25%) |
Thành tích gần đây — Clyde
BTBTBTBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 15/22 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Dumbarton | 1-0 (0-0) | Clyde | +0.5 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Clyde | 3-1 (3-1) | Stranraer | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Dundee FC | 4-0 (0-0) | Clyde | -2 | 3.25 | B |
| 22/07/26 | Clyde | 4-1 (4-1) | Annan Athletic | +1 | 3 | T |
| 18/07/26 | Ross County | 3-1 (2-1) | Clyde | -1.25 | 3 | B |
| 15/07/26 | Clyde | 1-0 (0-0) | Airdrie United | -0.5 | 3 | T |
| 04/07/26 | Rutherglen Glencairn | 3-1 (3-0) | Clyde | - | - | B |
| 01/07/26 | Clyde | 1-3 (0-2) | Queen's Park | -1 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Clyde | 1-2 (1-2) | Dunfermline Athletic | -0.75 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Hamilton Academical | 4-3 (2-2) | Clyde | -0.25 | 2.5 | B |
| 13/05/26 | Clyde | 1-1 (1-1) | Hamilton Academical | -0.25 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | Spartans | 1-1 (1-0) | Clyde | - | - | H |
| 06/05/26 | Clyde | 2-0 (1-0) | Spartans | 0 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | East Kilbride | 5-0 (3-0) | Clyde | -0.75 | 3 | B |
| 25/04/26 | Clyde | 3-1 (2-0) | Annan Athletic | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Clyde | 2-0 (0-0) | Dumbarton | +0.75 | 3 | T |
| 11/04/26 | Edinburgh City | 0-2 (0-1) | Clyde | +0.75 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Clyde | 3-1 (2-1) | Stirling Albion | +1 | 3 | T |
| 28/03/26 | Elgin City | 2-0 (1-0) | Clyde | +0.25 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Stranraer | 3-1 (1-1) | Clyde | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Saint Mirren U21
BBBHTBTHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/25 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/11/25 | Stranraer | 2-0 (2-0) | Saint Mirren U21 | -1 | 3 | B |
| 11/10/25 | Kelty Hearts | 2-1 (1-1) | Saint Mirren U21 | - | - | B |
| 25/09/25 | Hamilton Academical | 3-1 (3-0) | Saint Mirren U21 | -1.25 | 2.75 | B |
| 06/09/25 | Annan Athletic | 2-2 (0-1) | Saint Mirren U21 | -0.25 | 3 | H |
| 27/08/25 | Alloa Athletic | 2-3 (0-1) | Saint Mirren U21 | -1.25 | 3.25 | T |
| 13/08/25 | Dumbarton | 4-2 (2-0) | Saint Mirren U21 | -1 | 3.25 | B |
| 31/07/24 | Berwick Rangers | 2-3 (1-3) | Saint Mirren U21 | - | - | T |
| 02/08/23 | Saint Mirren U21 | 2-2 (0-2) | Albion Rovers | - | - | H |
| 10/08/22 | Saint Mirren U21 | 0-0 (0-0) | East Stirlingshire | - | - | H |
| 04/09/21 | Albion Rovers | 6-0 (3-0) | Saint Mirren U21 | -0.5 | 2.5 | B |
| 11/08/21 | Saint Mirren U21 | 1-1 (0-0) | Kelty Hearts | -1.5 | 3.5 | H |
| 12/10/19 | Wrexham | 4-1 (0-0) | Saint Mirren U21 | - | - | B |
| 07/09/19 | Saint Mirren U21 | 1-0 (0-0) | Stirling Albion | - | - | T |
| 14/08/19 | Dumbarton | 0-1 (0-1) | Saint Mirren U21 | - | - | T |
| 07/08/19 | Saint Mirren U21 | 1-0 (1-0) | East Kilbride | - | - | T |
| 13/10/18 | Saint Mirren U21 | 2-4 (1-0) | Queen's Park | - | - | B |
| 08/09/18 | Saint Mirren U21 | 3-2 (2-1) | Hamilton FC U21 | 0 | 2.75 | T |
| 15/08/18 | Kilmarnock U21 | 1-2 (0-1) | Saint Mirren U21 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
31
Sút bóng
631
Sút cầu môn
214
Tấn công
7582
Tấn công nguy hiểm
2380
Sút ngoài cầu môn
417
Đá phạt trực tiếp
129
TL kiểm soát bóng
35%65%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
Phạm lỗi
912
Việt vị
26
Cứu thua
70
Quả ném biên
168
So Sánh Sức Mạnh
55 45
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Clyde (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Saint Mirren U21 (12 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.92 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 4 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Clyde (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Clyde | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1877 | Thành lập | |
| Broadwood Stadium | Sân nhà | |
| 8006 | Sức chứa | 0 |
| Danny Lennon | HLV | |
| Cumbernauld | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.29 | 4.80 | 8.50 | 0.82 | 3.00 | 1.02 | 0.87 | 1.50 | 0.97 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.19 ↓ | -0.25 | 2.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.60 | 6.00 | 0.97 | 3.25 | 0.83 | 0.92 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 81.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 3.20 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.65 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.80 | 6.50 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | 0.80 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 55.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.75 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.80 | 1.50 | 0.85 | |
| 10BET | Sớm | 1.37 | 4.30 | 5.20 | 0.87 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.26 ↓ | 4.80 ↑ | 7.20 ↑ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.27 | 5.10 | 7.10 | 0.92 | 3.25 | 0.78 | 0.80 | 1.50 | 0.90 |
| Live | 23.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.57 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.16 ↓ | -0.25 | 2.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.42 | 4.49 | 5.75 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.92 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 40.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.02 ↓ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.23 ↓ | -0.25 | 2.43 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.40 | 5.25 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.53 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.35 | 4.50 | 5.75 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.76 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 53.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.80 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.12 ↓ | -0.50 | 3.80 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 4.90 | 4.13 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.81 | 1.00 | 0.96 |
| Live | 27.16 ↑ | 8.16 ↑ | 1.06 ↓ | 2.62 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.31 ↓ | -0.25 | 2.25 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.43 | 4.50 | 5.25 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.90 ↓ | 4.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.42 | 4.70 | 5.73 | 0.48 | 2.50 | 1.60 | 0.87 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 108.00 ↑ | 12.20 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.60 | 5.50 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.50 | 1.25 | 3.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Clyde | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Saint Mirren U21 | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).