Kết quả bóng đá trận Clube Oriental Lisboa U19 vs Benfica U19, 23:00 ngày 15/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 15/08/2026
Clube Oriental Lisboa U19 0 Kết thúc HT 0-0 0
Benfica U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Clube Oriental Lisboa U19 | Phút | |
| 41' | ||
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 48' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 9 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 9 | 12 |
| Điểm | 4 | 4 | 11 | 20 |
Chủ = Clube Oriental Lisboa U19 · Khách = Benfica U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Clube Oriental Lisboa U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 20 (41%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 7 (14%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 7 (14%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (4%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 4 (8%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 4 (8%) |
Bảng xếp hạng
Clube Oriental Lisboa U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 7 | - | - |
Benfica U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 3 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 7 | 1 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 18 | 11 | - | - |
Thành tích gần đây — Clube Oriental Lisboa U19
TBTTBBTTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | CD Mafra U19 | 0-1 (0-0) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Feirense U19 | 1-0 (0-0) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | B |
| 04/01/26 | Vitoria FC Setubal U19 | 1-2 (1-1) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | T |
| 20/12/25 | Clube Oriental Lisboa U19 | 3-0 (1-0) | CF Os Marialvas U19 | - | - | T |
| 18/01/25 | Clube Oriental Lisboa U19 | 0-2 (0-0) | O Elvas U19 | - | - | B |
| 21/12/24 | SU 1 Dezembro U19 | 3-1 (2-1) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | B |
| 14/12/24 | Clube Oriental Lisboa U19 | 3-2 (1-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 30/11/24 | Clube Oriental Lisboa U19 | 5-0 (2-0) | Nacional U19 | - | - | T |
| 23/11/24 | SU Sintrense U19 | 3-2 (2-1) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | B |
| 09/11/24 | Alverca U19 | 2-2 (0-1) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | H |
| 02/11/24 | Clube Oriental Lisboa U19 | 2-1 (1-0) | Real Sport Clube U19 | - | - | T |
| 26/10/24 | Clube Oriental Lisboa U19 | 2-1 (1-0) | Maritimo U19 | - | - | T |
| 19/10/24 | O Elvas U19 | 2-0 (1-0) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | B |
| 05/10/24 | Clube Oriental Lisboa U19 | 2-0 (0-0) | SU 1 Dezembro U19 | - | - | T |
| 28/09/24 | Uniao Leiria U19 | 4-1 (1-0) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | B |
| 21/09/24 | Clube Oriental Lisboa U19 | 4-0 (2-0) | Samora Correia U19 | - | - | T |
| 14/09/24 | Nacional U19 | 0-1 (0-1) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | T |
| 31/08/24 | Clube Oriental Lisboa U19 | 1-1 (0-0) | SU Sintrense U19 | - | - | H |
| 25/05/24 | Juventude Evora U19 | 1-3 (0-2) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | T |
| 20/04/24 | Amora FC U19 | 3-0 (2-0) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Benfica U19
BTTTHBBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 29/18 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | FC Famalicao U19 | 2-1 (0-1) | Benfica U19 | - | - | B |
| 10/05/26 | Benfica U19 | 5-2 (1-1) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 06/05/26 | Benfica U19 | 2-1 (1-0) | Rio Ave U19 | +1.75 | 3.5 | T |
| 02/05/26 | Benfica U19 | 6-0 (4-0) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 25/04/26 | FC Porto U19 | 3-3 (0-0) | Benfica U19 | - | - | H |
| 17/04/26 | Benfica U19 | 1-3 (0-1) | Club Brugge U19 | +1 | 3 | B |
| 11/04/26 | Santa Clara U19 | 3-2 (1-2) | Benfica U19 | +1.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Benfica U19 | 2-2 (0-0) | Sporting Lisbon U19 | +1.25 | 2.75 | H |
| 18/03/26 | Inter Milan U19 | 2-3 (0-1) | Benfica U19 | +0.5 | 3 | T |
| 14/03/26 | Benfica U19 | 4-0 (3-0) | FC Famalicao U19 | +1.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Uniao Leiria U19 | 0-3 (0-2) | Benfica U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | Gil Vicente U19 | 0-2 (0-1) | Benfica U19 | +1 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Benfica U19 | 6-2 (4-1) | AZ Alkmaar U19 | +1 | 3.5 | T |
| 21/02/26 | Benfica U19 | 4-4 (2-3) | FC Porto U19 | - | - | H |
| 07/02/26 | Rio Ave U19 | 1-1 (0-1) | Benfica U19 | +1 | 2.75 | H |
| 04/02/26 | Benfica U19 | 3-2 (1-1) | Slavia Praha U19 | +2 | 3.75 | T |
| 01/02/26 | Benfica U19 | 2-0 (0-0) | Santa Clara U19 | +1.5 | 3 | T |
| 24/01/26 | Sporting Lisbon U19 | 2-2 (1-1) | Benfica U19 | - | - | H |
| 10/01/26 | Tondela U19 | 0-1 (0-0) | Benfica U19 | +1.25 | 2.5 | T |
| 06/01/26 | Benfica U19 | 1-0 (1-0) | Sporting Lisbon U19 | +1 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
12
Sút bóng
414
Sút cầu môn
24
Tấn công
94126
Tấn công nguy hiểm
3762
Sút ngoài cầu môn
210
Đá phạt trực tiếp
38
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
Quả ném biên
1518
So Sánh Sức Mạnh
49 51
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Clube Oriental Lisboa U19 (8 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Benfica U19 (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Clube Oriental Lisboa U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 6.20 | 4.50 | 1.31 | 0.91 | 3.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 6.20 | 4.50 | 1.31 | 0.91 | 3.25 | 0.74 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 7.85 | 4.86 | 1.31 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.89 | -1.50 | 0.89 |
| Live | 7.85 | 4.86 | 1.31 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.89 | -1.50 | 0.89 | |
| 1xBet | Sớm | 7.85 | 5.20 | 1.30 | 1.00 | 3.25 | 0.73 | 0.87 | -1.50 | 0.83 |
| Live | 7.90 ↑ | 5.00 ↓ | 1.29 ↓ | 0.93 ↓ | 3.25 | 0.76 ↑ | 0.83 ↓ | -1.50 | 0.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 6.00 | 5.00 | 1.33 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | -1.50 | 0.88 |
| Live | 6.00 | 5.00 | 1.33 | 0.98 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | -1.50 | 0.88 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Clube Oriental Lisboa U19 | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Benfica U19 | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).