Kết quả bóng đá trận Club Oriental vs CA Atenas, 02:00 ngày 10/08/2026
Segunda (Uruguay) · 02:00 ngày 10/08/2026
Club Oriental 0 Kết thúc HT 0-0 1
CA Atenas
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Club Oriental | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 60' | ||
| 64' | ||
| 73' | ⚽ 0 - 1 Valentin Jara | |
| 89' | ||
| 90+3' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 3 | 1 | 6 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 14 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 12 | 13 |
| Điểm | 6 | 3 | 16 | 12 |
Chủ = Club Oriental · Khách = CA Atenas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Club Oriental | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (21%) | Thắng/Thắng | 5 (20%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 5 (18%) | Hòa/Thắng | 4 (16%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (18%) | Hòa/Bại | 3 (12%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 8 (32%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Club Oriental 5 (71%)Hòa 1 (14%)CA Atenas 1 (14%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/25 | CA Atenas | 1-2 (1-0) | Club Oriental | -0.25 | 2 | T |
| 31/05/25 | Club Oriental | 1-1 (0-1) | CA Atenas | +0.25 | 2.25 | H |
| 10/11/24 | CA Atenas | 3-1 (1-0) | Club Oriental | +0.25 | 2.25 | B |
| 21/07/24 | Club Oriental | 5-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 03/09/23 | CA Atenas | 0-1 (0-0) | Club Oriental | - | - | T |
| 14/05/23 | Club Oriental | 3-1 (0-1) | CA Atenas | - | - | T |
| 03/04/23 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Club Oriental | - | - | T |
Thành tích gần đây — Club Oriental
BTHBHHTHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | Paysandu FC | 2-1 (2-0) | Club Oriental | +0.25 | 2.25 | B |
| 19/07/26 | Club Oriental | 1-0 (0-0) | Huracan FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 12/07/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (1-0) | Club Oriental | +0.25 | 2.25 | H |
| 05/07/26 | Club Oriental | 1-2 (0-1) | CA River Plate | 0 | 2.25 | B |
| 29/06/26 | Club Oriental | 1-1 (1-0) | Colon CF | +0.25 | 2 | H |
| 20/06/26 | Centro Atletico Fenix | 2-2 (0-1) | Club Oriental | -0.5 | 2.25 | H |
| 14/06/26 | Club Oriental | 3-0 (0-0) | Rentistas | - | - | T |
| 08/06/26 | Miramar Misiones FC | 2-2 (1-1) | Club Oriental | 0 | 2 | H |
| 01/06/26 | Club Oriental | 2-0 (1-0) | Tacuarembo | 0 | 2 | T |
| 23/05/26 | Plaza Colonia | 3-1 (1-1) | Club Oriental | -0.25 | 2 | B |
| 18/05/26 | Club Oriental | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 11/05/26 | Club Oriental | 2-2 (1-2) | CS Cerrito | - | - | H |
| 03/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | Club Oriental | - | - | B |
| 25/04/26 | Plaza Colonia | 2-0 (1-0) | Club Oriental | -0.25 | 2 | B |
| 21/04/26 | Rentistas | 1-2 (1-1) | Club Oriental | 0 | 2 | T |
| 12/04/26 | Club Oriental | 2-1 (2-0) | Miramar Misiones FC | - | - | T |
| 06/04/26 | Club Oriental | 1-0 (1-0) | Paysandu FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/03/26 | Club Oriental | 0-0 (0-0) | Colon CF | 0 | 2 | H |
| 14/03/26 | CA River Plate | 1-3 (1-1) | Club Oriental | - | - | T |
| 25/10/25 | Club Oriental | 2-1 (1-1) | Rentistas | - | - | T |
Thành tích gần đây — CA Atenas
TBBHTTTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | CA Atenas | 4-1 (2-1) | Colon CF | -0.25 | 2 | T |
| 26/07/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 12/07/26 | CA Atenas | 1-3 (1-2) | Rentistas | 0 | 2.25 | B |
| 07/07/26 | Miramar Misiones FC | 1-1 (1-0) | CA Atenas | 0 | 2.5 | H |
| 27/06/26 | CA Atenas | 2-0 (2-0) | Tacuarembo | 0 | 2 | T |
| 21/06/26 | Plaza Colonia | 1-2 (1-1) | CA Atenas | -0.5 | 2 | T |
| 15/06/26 | CA Atenas | 4-0 (2-0) | La Luz | 0 | 2 | T |
| 07/06/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | CA Atenas | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/06/26 | CA River Plate | 0-2 (0-1) | CA Atenas | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | CA Atenas | 3-2 (1-1) | Paysandu FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Huracan FC | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 09/05/26 | CA Atenas | 2-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 28/04/26 | CA Atenas | 1-4 (0-2) | Centro Atletico Fenix | 0 | 2 | B |
| 18/04/26 | CA Atenas | 1-0 (0-0) | Tacuarembo | 0 | 1.75 | T |
| 04/04/26 | La Luz | 2-1 (1-1) | CA Atenas | - | - | B |
| 01/04/26 | CA Atenas | 0-1 (0-1) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | CS Cerrito | 3-1 (2-0) | CA Atenas | - | - | B |
| 16/03/26 | Huracan FC | 1-1 (0-1) | CA Atenas | +0.5 | 2.25 | H |
| 30/11/25 | CA Atenas | 0-1 (0-0) | Deportivo Maldonado | 0 | 2 | B |
| 23/11/25 | Deportivo Maldonado | 0-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
05
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
32
Sút bóng
57
Sút cầu môn
02
Tấn công
128112
Tấn công nguy hiểm
6444
Sút ngoài cầu môn
55
Đá phạt trực tiếp
915
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
139
Việt vị
20
Quả ném biên
2821
So Sánh Sức Mạnh
57 43
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T5 H1 B1T1 H1 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Club Oriental (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
CA Atenas (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Club Oriental (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (38%)Hòa 2 (15%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (46%)Hòa 3 (23%)Xỉu 4 (31%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOVO
CA Atenas (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (57%)Hòa 1 (7%)Bại 5 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (57%)Hòa 1 (7%)Xỉu 5 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUVOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Club Oriental | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.48 | 3.20 | 2.49 | 0.87 | 2.25 | 0.86 | 0.89 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.10 | 2.63 | 0.91 | 2.25 | 0.88 | 0.85 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 126.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.35 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.07 ↓ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.15 | 3.15 | 3.00 | 0.93 | 2.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 79.32 ↑ | 6.11 ↑ | 1.09 ↓ | 2.39 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.40 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.42 | 2.90 | 2.54 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 95.00 ↑ | 5.40 ↑ | 1.05 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.28 | 2.99 | 3.09 | 1.00 | 2.25 | 0.76 | 0.94 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 38.00 ↑ | 6.35 ↑ | 1.05 ↓ | 4.15 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.50 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.05 | 2.95 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 83.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.10 ↓ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.31 | 2.86 | 3.05 | 0.81 | 2.00 | 0.93 | 0.98 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 30.80 ↑ | 5.38 ↑ | 1.18 ↓ | 3.02 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.50 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 12.50 ↑ | 1.02 ↓ | 1.05 ↓ | 1.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.20 | 3.05 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.88 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.13 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 126.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 2.90 | 3.30 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Club Oriental | +1/4 | 2 | 0 | 1 |
| CA Atenas | -1/4 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).