Kết quả bóng đá trận Club Lujan vs Berazategui, 01:00 ngày 26/10/2026
Primera C Metropolitana (Argentina) · 01:00 ngày 26/10/2026
Club Lujan 3 Kết thúc HT 2-0 0
Berazategui
🟨 2 - 4 🟥 1 - 0 ⛳ 1 - 4
Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Club Lujan | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 27' | |
| Dopazo T. 2 - 0 ⚽ | 27' | |
| 28' | ||
| 31' | ||
| 34' | ||
| 39' | ||
| Dopazo T. | 39' | |
| 3 - 0 ⚽ | 45' | |
| Eladio Jose Ramos Salgado 4 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 2-0 | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 0 | 3 | 3 | 8 |
| Điểm | 7 | 4 | 23 | 15 |
Chủ = Club Lujan · Khách = Berazategui
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Club Lujan | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (19%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 6 (20%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 9 (33%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (10%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Bảng xếp hạng
Club Lujan
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 14 | 7 | 5 | 37 | 19 | 49 | 1 |
| Sân nhà | 13 | 6 | 3 | 4 | 18 | 10 | 21 | 7 |
| Sân khách | 13 | 8 | 4 | 1 | 19 | 9 | 28 | 1 |
Berazategui
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 9 | 11 | 6 | 27 | 20 | 38 | 9 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 4 | 4 | 17 | 14 | 16 | 19 |
| Sân khách | 14 | 5 | 7 | 2 | 10 | 6 | 22 | 4 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Thẻ vàng
23
Sút bóng
20
Sút cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
58%42%
Quả ném biên
108
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Club Lujan (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Berazategui (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Club Lujan | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.47 | 2.80 | 2.80 | 0.83 | 1.75 | 0.93 | 0.76 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.02 ↓ | 91.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.90 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 1.90 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 2.55 | 3.00 | 0.62 | 1.75 | 0.72 | 0.55 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.74 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.22 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.60 | 2.42 | 3.10 | 0.94 | 1.75 | 0.88 | 0.76 | 0.00 | 1.08 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 2.85 | 2.75 | 0.60 | 1.50 | 1.10 | 0.70 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.55 ↓ | 2.55 ↓ | 3.10 ↑ | 0.60 | 1.50 | 1.10 | 0.70 | 0.00 | 0.95 | |
| 12bet | Sớm | 2.50 | 2.55 | 3.05 | 0.80 | 1.75 | 0.96 | 0.70 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 2.27 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 2.75 | 2.80 | 1.90 | 2.50 | 0.35 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.80 ↓ | 2.50 | 0.35 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.20 | 2.85 | 3.05 | 0.69 | 1.75 | 0.84 | 0.84 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 301.00 ↑ | 4.70 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.99 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.67 | 2.76 | 2.59 | 0.76 | 1.75 | 0.91 | 0.86 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 2.59 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 2.90 | 3.10 | 0.80 | 1.75 | 1.00 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 2.55 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Club Lujan | +1/4 | 3 | 0 | 2 |
| Berazategui | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).