Kết quả bóng đá trận Club Canoneros Marina II vs Lonsdaleita FC, 04:30 ngày 26/10/2026
Liga TDP (Mexico) · 04:30 ngày 26/10/2026
Club Canoneros Marina II 3 Kết thúc HT 1-0 4
Lonsdaleita FC
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Diễn biến trận đấu
| Club Canoneros Marina II | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 55' | |
| 61' | ||
| 65' | ⚽ 2 - 1 | |
| 70' | ⚽ 2 - 2 | |
| 82' | ||
| 86' | ⚽ 2 - 3 | |
| 3 - 3 ⚽ | 90' | |
| FT 3-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 6 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 7 | 3 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 8 | 4 | 20 |
| Điểm | 0 | 3 | 0 | 3 |
Chủ = Club Canoneros Marina II · Khách = Lonsdaleita FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Club Canoneros Marina II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (75%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Thẻ vàng
11
Sút bóng
821
Sút cầu môn
79
Sút ngoài cầu môn
112
TL kiểm soát bóng
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Club Canoneros Marina II (1 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 4.00 bàn/trận
Lonsdaleita FC (6 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 3.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 4 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Club Canoneros Marina II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 0.97 | 2.75 | 0.77 | 0.91 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.50 | 1.95 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.50 | 2.15 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | 0.76 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 3.00 ↑ | 3.50 | 2.10 ↓ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 0.87 ↑ | -0.25 | 0.77 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.84 | 3.50 | 1.84 | 0.74 | 2.50 | 0.97 | 1.85 | 0.00 | 0.37 |
| Live | 54.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.34 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 1.66 ↓ | 0.00 | 0.44 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.15 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.00 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.