Kết quả bóng đá trận Club Brugge II (W) vs Olsa Brakel W, 01:15 ngày 22/10/2026
1st National Nữ (Bỉ) · 01:15 ngày 22/10/2026
Club Brugge II (W) 0 Kết thúc HT 0-0 0
Olsa Brakel W
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 4
Nhiệt độ: 10°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 6 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 17 | 24 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 18 | 16 |
| Điểm | 4 | 5 | 11 | 20 |
Chủ = Club Brugge II (W) · Khách = Olsa Brakel W
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Club Brugge II (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 12 (40%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (20%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 5 (17%) |
| 6 (20%) | Hòa/Bại | 4 (13%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 5 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 3 (10%) |
Bảng xếp hạng
Club Brugge II (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 14 |
Olsa Brakel W
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
Thống kê kỹ thuật
Sút bóng
111
Sút cầu môn
61
Sút ngoài cầu môn
50
TL kiểm soát bóng
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Club Brugge II (W) (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Olsa Brakel W (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Club Brugge II (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.30 | 0.91 | 3.00 | 0.91 | 1.01 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 15.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.60 | 2.25 | 0.87 | 3.00 | 0.90 | 0.74 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.04 ↓ | 20.00 ↑ | 3.85 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.13 ↓ | 12.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.25 | 0.75 | 3.00 | 0.78 | 0.84 | 0.00 | 0.69 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.21 ↓ | 10.50 ↑ | 3.11 ↑ | 0.50 | 0.17 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.33 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.52 | 4.36 | 2.07 | 0.53 | 3.50 | 1.27 | 1.01 | 0.00 | 0.68 |
| Live | 11.60 ↑ | 1.06 ↓ | 18.90 ↑ | 5.83 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.47 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.30 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 6.00 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Club Brugge II (W) | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Olsa Brakel W | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).