Kết quả bóng đá trận Club America Salcaja vs Cabrican FC, 04:00 ngày 10/08/2026
Segunda Hạng Guatemala · 04:00 ngày 10/08/2026
Club America Salcaja 0 Kết thúc HT 0-0 0
Cabrican FC
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 7
Diễn biến trận đấu
| Club America Salcaja | Phút | |
| 25' | ||
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 74' | ||
| 90+2' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 1 | 10 | 1 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 0 |
| Ghi bàn | 1 | 0 | 9 | 0 |
| Mất bàn | 10 | 0 | 19 | 0 |
| Điểm | 0 | 1 | 8 | 1 |
Chủ = Club America Salcaja · Khách = Cabrican FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Club America Salcaja | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (30%) | Hòa/Hòa | 1 (100%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 4 (40%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Club America Salcaja
BTHTBHTHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/03/26 | Club America Salcaja | 2-3 (0-1) | Deportivo San Sebastian | - | - | B |
| 05/03/26 | Club America Salcaja | 2-1 (0-0) | Deportivo Ayutla | - | - | T |
| 09/02/26 | Club America Salcaja | 0-0 (0-0) | Barillas FC | - | - | H |
| 26/01/26 | Club America Salcaja | 3-1 (1-1) | El Mazateco | - | - | T |
| 22/01/26 | Deportivo Ayutla | 3-1 (1-0) | Club America Salcaja | - | - | B |
| 19/01/26 | Club America Salcaja | 2-2 (1-1) | Sija FC | - | - | H |
| 29/09/25 | Club America Salcaja | 5-0 (3-0) | Deportivo Ayutla | - | - | T |
| 25/09/25 | Deportivo San Sebastian | 1-1 (0-0) | Club America Salcaja | - | - | H |
| 22/09/25 | Club America Salcaja | 2-1 (0-1) | Deportivo Colomba | - | - | T |
| 08/09/25 | Club America Salcaja | 1-1 (1-0) | Barillas FC | - | - | H |
| 22/08/25 | Club America Salcaja | 3-2 (0-1) | Deportivo Tacana | - | - | T |
| 18/08/25 | Deportivo Ayutla | 2-0 (0-0) | Club America Salcaja | - | - | B |
| 14/08/25 | Club America Salcaja | 0-2 (0-0) | Deportivo San Sebastian | - | - | B |
| 14/04/25 | Club America Salcaja | 3-2 (0-2) | Deportivo Chiantla | - | - | T |
| 24/03/25 | Deportivo Colomba | 3-1 (2-0) | Club America Salcaja | - | - | B |
| 10/03/25 | Club America Salcaja | 0-1 (0-0) | Sija FC | - | - | B |
| 02/02/25 | Creacion FC | 0-2 (0-0) | Club America Salcaja | - | - | T |
| 30/01/25 | Club America Salcaja | 1-1 (0-0) | Chichicasteco FC | - | - | H |
| 21/10/24 | Club America Salcaja | 0-0 (0-0) | Jacalteco | - | - | H |
| 03/10/24 | Club America Salcaja | 3-2 (1-1) | Deportivo Ayutla | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
67
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1111
Sút cầu môn
41
Tấn công
7065
Tấn công nguy hiểm
3945
Sút ngoài cầu môn
710
So Sánh Sức Mạnh
80 20
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Club America Salcaja (11 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Cabrican FC (1 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Club America Salcaja | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.57 | 3.31 | 0.87 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 9.63 ↑ | 1.11 ↓ | 9.64 ↑ | 3.76 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 4.00 | 2.90 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 4.10 ↑ | 2.95 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.00 | 4.10 | 2.88 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 19.50 ↑ | 1.02 ↓ | 19.50 ↑ | 4.81 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.00 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 1.00 | 0.00 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Club America Salcaja | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Cabrican FC | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).