Kết quả bóng đá trận Clermont vs Grenoble, 22:00 ngày 01/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 01/08/2026
Clermont 1 Kết thúc HT 0-1 1
Grenoble
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27℃~28℃
Diễn biến trận đấu
| Clermont | Phút | |
| 9' | ⚽ 0 - 1 Mattheo Xantippe | |
| HT 0-1 | ||
| Yoann Salmier 1 - 1 ⚽ | 51' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 9 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 8 | 18 |
| Điểm | 2 | 4 | 12 | 9 |
Chủ = Clermont · Khách = Grenoble
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Clermont | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (55%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Clermont 4 (20%)Hòa 10 (50%)Grenoble 6 (30%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 2 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | Grenoble | 2-2 (2-1) | Clermont | 0 | 2.25 | H |
| 23/08/25 | Clermont | 2-1 (0-0) | Grenoble | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/25 | Clermont | 0-0 (0-0) | Grenoble | +0.25 | 2.25 | H |
| 28/09/24 | Grenoble | 3-0 (1-0) | Clermont | 0 | 2.25 | B |
| 09/07/22 | Grenoble | 1-0 (0-0) | Clermont | +0.75 | 2.5 | B |
| 14/07/21 | Clermont | 0-0 (0-0) | Grenoble | +0.25 | 2.5 | H |
| 04/05/21 | Grenoble | 1-2 (0-2) | Clermont | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/01/21 | Clermont | 1-1 (1-1) | Grenoble | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/01/21 | Clermont | 3-0 (1-0) | Grenoble | +0.25 | 2 | T |
| 16/08/20 | Grenoble | 4-0 (2-0) | Clermont | 0 | 2.5 | B |
| 04/12/19 | Grenoble | 1-1 (1-0) | Clermont | 0 | 2 | H |
| 09/03/19 | Clermont | 1-1 (0-0) | Grenoble | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/10/18 | Grenoble | 1-0 (1-0) | Clermont | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/05/11 | Grenoble | 2-2 (1-1) | Clermont | -0.25 | 2.25 | H |
| 22/12/10 | Clermont | 2-2 (2-0) | Grenoble | +0.5 | 2.25 | H |
| 16/02/08 | Grenoble | 2-0 (2-0) | Clermont | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/09/07 | Clermont | 0-0 (0-0) | Grenoble | +0.25 | 2.25 | H |
| 30/06/07 | Clermont | 0-0 (0-0) | Grenoble | -0.25 | 2.25 | H |
| 11/03/06 | Grenoble | 2-0 (1-0) | Clermont | -0.5 | 2 | B |
| 08/10/05 | Clermont | 1-0 (0-0) | Grenoble | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Clermont
BHTHTTTHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Clermont | 0-1 (0-0) | Montpellier | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/07/26 | Clermont | 1-1 (0-0) | Quevilly | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Clermont | 4-1 (2-0) | Andrezieux | - | - | T |
| 15/07/26 | Clermont | 0-0 (0-0) | Bourges | +1.25 | 3 | H |
| 11/07/26 | Clermont | 1-0 (0-0) | Orleans US 45 | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Clermont | 1-0 (0-0) | Guingamp | -0.25 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Montpellier | 1-2 (1-2) | Clermont | -0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Clermont | 1-1 (1-0) | Bastia | 0 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Clermont | -0.75 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Clermont | 2-2 (0-1) | Nancy | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Grenoble | 2-2 (2-1) | Clermont | 0 | 2.25 | H |
| 27/03/26 | Clermont | 0-0 (0-0) | Le Puy Foot 43 Auvergne | - | - | H |
| 21/03/26 | Clermont | 0-1 (0-0) | Red Star FC 93 | 0 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Clermont | 0-1 (0-1) | Pau FC | 0 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Troyes | 2-1 (0-0) | Clermont | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Clermont | 2-1 (0-1) | USL Dunkerque | 0 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Boulogne | 0-2 (0-0) | Clermont | 0 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Clermont | 1-2 (1-1) | Rodez Aveyron | 0 | 2.5 | B |
| 10/02/26 | Amiens | 4-3 (3-2) | Clermont | 0 | 2.25 | B |
| 31/01/26 | Clermont | 0-1 (0-0) | Reims | -0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Grenoble
BBTHTTHBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Grenoble | 0-3 (0-3) | Troyes | - | - | B |
| 18/07/26 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Grenoble | - | - | B |
| 16/07/26 | Grenoble | 5-2 (2-0) | Villefranche | - | - | T |
| 11/07/26 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Bourg Peronnas | - | - | H |
| 10/05/26 | Grenoble | 1-0 (0-0) | Troyes | -0.5 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Grenoble | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Grenoble | 1-1 (1-1) | Le Mans | -0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Montpellier | 2-1 (1-0) | Grenoble | -0.5 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Guingamp | 1-1 (0-1) | Grenoble | -0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Grenoble | 2-2 (2-1) | Clermont | 0 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Stade Lavallois MFC | 3-2 (0-1) | Grenoble | -0.25 | 2 | B |
| 15/03/26 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Saint Etienne | -0.75 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Rodez Aveyron | 1-0 (0-0) | Grenoble | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Boulogne | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/02/26 | Nancy | 0-0 (0-0) | Grenoble | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/02/26 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Reims | -0.5 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | FC Annecy | 1-1 (1-0) | Grenoble | -0.5 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | Grenoble | 2-1 (1-0) | Amiens | +0.5 | 2.25 | T |
| 24/01/26 | Pau FC | 2-2 (1-0) | Grenoble | -0.5 | 2.5 | H |
| 17/01/26 | Grenoble | 0-3 (0-1) | Red Star FC 93 | 0 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
23
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
76
Tấn công
2328
Tấn công nguy hiểm
2539
Sút ngoài cầu môn
57
Đá phạt trực tiếp
76
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Việt vị
20
Quả ném biên
95
So Sánh Sức Mạnh
58 42
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T4 H10 B6T6 H10 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H7 B0T0 H7 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Clermont (14 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Grenoble (15 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Clermont | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1990 | Thành lập | 1997 |
| Stade Gabriel Montpied | Sân nhà | Stade des Alpes |
| 11980 | Sức chứa | 20068 |
| Gregory Proment | HLV | Olivier Frapolli |
| Clermont Foot | Khu vực | Grenoble |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.44 | 3.40 | 2.60 | 0.90 | 2.75 | 0.79 | 0.80 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.11 ↓ | 9.50 ↑ | 5.90 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.55 | 0.76 | 2.75 | 0.92 | 0.79 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.20 ↓ | 7.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.55 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.14 ↓ | 7.60 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.43 | 3.20 | 2.53 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.14 ↓ | 7.60 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.31 | 3.25 | 2.45 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | 0.79 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.07 ↓ | 9.40 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 5.80 | 3.79 | 1.50 | 1.03 | 3.25 | 0.85 | 0.95 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 8.40 ↑ | 1.20 ↓ | 6.60 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.46 | 3.25 | 2.62 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.83 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 10.90 ↑ | 1.19 ↓ | 7.25 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.65 | 0.86 | 2.75 | 0.87 | 0.76 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.09 ↓ | 10.50 ↑ | 5.73 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.12 ↓ | -0.25 | 4.65 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.48 | 3.07 | 2.53 | 0.79 | 2.50 | 0.93 | 0.83 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 11.18 ↑ | 1.09 ↓ | 9.12 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.55 | 0.71 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 12.50 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.63 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.29 | 3.76 | 2.37 | 0.50 | 2.50 | 1.36 | 0.80 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 8.68 ↑ | 1.25 ↓ | 6.64 ↑ | 3.27 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.25 | 2.50 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.13 ↓ | 8.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Clermont | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Grenoble | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).