Kết quả bóng đá trận Claypole vs CA Fenix Pilar, 01:00 ngày 25/08/2026
Primera C Metropolitana (Argentina) · 01:00 ngày 25/08/2026
Claypole 0 Kết thúc HT 0-0 0
CA Fenix Pilar
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 1
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Claypole | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 54' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 6 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 16 | 9 |
| Điểm | 4 | 2 | 6 | 16 |
Chủ = Claypole · Khách = CA Fenix Pilar
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Claypole | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (11%) | Thắng/Thắng | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 7 (26%) | Hòa/Hòa | 7 (27%) |
| 5 (19%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 8 (30%) | Bại/Bại | 6 (23%) |
Bảng xếp hạng
Claypole
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 6 | 8 | 12 | 19 | 34 | 26 | 24 |
| Sân nhà | 12 | 3 | 5 | 4 | 11 | 15 | 14 | 24 |
| Sân khách | 14 | 3 | 3 | 8 | 8 | 19 | 12 | 23 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | - | - |
CA Fenix Pilar
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 6 | 9 | 11 | 19 | 26 | 27 | 22 |
| Sân nhà | 13 | 4 | 4 | 5 | 11 | 12 | 16 | 21 |
| Sân khách | 13 | 2 | 5 | 6 | 8 | 14 | 11 | 24 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Claypole 2 (100%)Hòa 0 (0%)CA Fenix Pilar 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | CA Fenix Pilar | 0-2 (0-0) | Claypole | - | - | T |
| 25/10/12 | CA Fenix Pilar | 0-2 (0-2) | Claypole | - | - | T |
Thành tích gần đây — Claypole
TBBBHHBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Claypole | 1-0 (1-0) | Mercedes | - | - | T |
| 11/08/26 | Sportivo Barracas | 2-0 (0-0) | Claypole | -0.25 | 1.75 | B |
| 05/08/26 | Claypole | 0-2 (0-1) | Juventud Unida | +0.25 | 1.75 | B |
| 01/08/26 | Claypole | 1-3 (1-2) | Club Lujan | - | - | B |
| 27/07/26 | General Lamadrid | 0-0 (0-0) | Claypole | - | - | H |
| 14/07/26 | Claypole | 1-1 (1-1) | Leones de Rosario | 0 | 1.75 | H |
| 06/07/26 | CA Atlas | 2-1 (2-0) | Claypole | 0 | 1.75 | B |
| 01/07/26 | Claypole | 0-2 (0-0) | Canuelas FC | 0 | 1.75 | B |
| 15/06/26 | Claypole | 2-1 (0-1) | Deportivo Muniz | - | - | T |
| 07/06/26 | Deportivo Espanol | 1-0 (0-0) | Claypole | - | - | B |
| 31/05/26 | Claypole | 2-2 (2-1) | Central Cordoba De Rosario | 0 | 1.75 | H |
| 23/05/26 | Yupanqui | 4-0 (2-0) | Claypole | +0.25 | 1.75 | B |
| 18/05/26 | Sacachispas | 3-0 (1-0) | Claypole | - | - | B |
| 10/05/26 | Central Ballester | 0-0 (0-0) | Claypole | - | - | H |
| 04/05/26 | Claypole | 1-2 (0-1) | El Porvenir | - | - | B |
| 27/04/26 | CA Fenix Pilar | 0-2 (0-0) | Claypole | - | - | T |
| 19/04/26 | Mercedes | 0-0 (0-0) | Claypole | 0 | 1.75 | H |
| 13/04/26 | Claypole | 1-0 (1-0) | Sportivo Barracas | - | - | T |
| 06/04/26 | Club Lujan | 0-1 (0-0) | Claypole | - | - | T |
| 29/03/26 | Claypole | 2-2 (0-0) | General Lamadrid | - | - | H |
Thành tích gần đây — CA Fenix Pilar
HTHHTTBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Berazategui | 2-2 (1-1) | CA Fenix Pilar | - | - | H |
| 11/08/26 | CA Fenix Pilar | 3-1 (2-0) | Central Ballester | +0.25 | 1.75 | T |
| 05/08/26 | El Porvenir | 0-0 (0-0) | CA Fenix Pilar | - | - | H |
| 28/07/26 | CA Fenix Pilar | 1-1 (1-0) | Yupanqui | -0.25 | 2 | H |
| 18/07/26 | Puerto Nuevo | 0-1 (0-0) | CA Fenix Pilar | - | - | T |
| 14/07/26 | CA Fenix Pilar | 2-1 (0-1) | Sportivo Barracas | -0.25 | 1.75 | T |
| 06/07/26 | Club Lujan | 2-1 (2-0) | CA Fenix Pilar | - | - | B |
| 30/06/26 | CA Fenix Pilar | 3-1 (2-0) | General Lamadrid | -0.25 | 1.75 | T |
| 16/06/26 | CA Fenix Pilar | 0-1 (0-1) | Leones de Rosario | -0.25 | 1.75 | B |
| 07/06/26 | CA Atlas | 1-1 (1-1) | CA Fenix Pilar | - | - | H |
| 02/06/26 | CA Fenix Pilar | 0-2 (0-0) | Canuelas FC | -0.25 | 1.75 | B |
| 26/05/26 | Deportivo Muniz | 1-0 (1-0) | CA Fenix Pilar | -0.25 | 1.75 | B |
| 17/05/26 | Centro Espanol | 1-0 (1-0) | CA Fenix Pilar | -0.5 | 1.75 | B |
| 12/05/26 | CA Fenix Pilar | 1-0 (0-0) | Deportivo Espanol | - | - | T |
| 03/05/26 | Central Cordoba De Rosario | 1-0 (0-0) | CA Fenix Pilar | - | - | B |
| 27/04/26 | CA Fenix Pilar | 0-2 (0-0) | Claypole | - | - | B |
| 23/04/26 | CA Fenix Pilar | 0-0 (0-0) | El Porvenir | 0 | 1.75 | H |
| 20/04/26 | CA Fenix Pilar | 0-1 (0-1) | Berazategui | - | - | B |
| 12/04/26 | Central Ballester | 4-2 (1-1) | CA Fenix Pilar | - | - | B |
| 29/03/26 | Yupanqui | 0-0 (0-0) | CA Fenix Pilar | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
71
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
01
Sút bóng
108
Sút cầu môn
33
Tấn công
12896
Tấn công nguy hiểm
9061
Sút ngoài cầu môn
75
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
2 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Claypole (27 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
CA Fenix Pilar (26 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Claypole (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (80%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (20%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOO
CA Fenix Pilar (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (46%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 2 (15%)Xỉu 6 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Claypole | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1923 | Thành lập | 1923 |
| Sân nhà | Estadio Municipal de Pilar | |
| 0 | Sức chứa | 8500 |
| HLV | ||
| Claypole, Provincia de Buenos | Khu vực | Partido de Pilar, Provincia de |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.35 | 2.90 | 3.10 | 1.01 | 2.00 | 0.76 | 1.03 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 19.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 2.60 | 2.88 | 0.74 | 2.00 | 0.60 | 0.70 | 0.50 | 0.63 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.18 ↓ | 6.50 ↑ | 1.72 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.87 | 3.00 | 3.95 | 0.75 | 1.75 | 1.01 | 0.87 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.11 ↓ | 12.00 ↑ | 9.09 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 2.90 | 3.50 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.15 | 2.90 | 3.45 | 0.88 | 2.00 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 8.93 ↑ | 1.10 ↓ | 13.85 ↑ | 4.19 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.87 | 3.00 | 3.95 | 0.75 | 1.75 | 1.01 | 0.87 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.11 ↓ | 12.00 ↑ | 9.09 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.30 | 2.65 | 2.90 | 0.96 | 2.00 | 0.72 | 0.95 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 7.75 ↑ | 1.12 ↓ | 12.40 ↑ | 3.33 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.36 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 2.90 | 3.25 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 2.85 | 3.30 | 0.83 | 2.00 | 0.73 | 0.78 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 8.23 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 2.74 | 3.76 | 0.78 | 1.75 | 0.93 | 0.73 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 9.92 ↑ | 1.07 ↓ | 12.86 ↑ | 2.58 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 2.87 | 3.25 | 0.49 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 18.00 ↑ | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 1.15 ↑ | 0.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.48 | 2.85 | 3.13 | 0.49 | 1.50 | 1.34 | 0.49 | 0.00 | 1.34 |
| Live | 15.70 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 4.57 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.62 ↑ | 0.00 | 1.31 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 2.80 | 3.00 | 1.03 | 2.00 | 0.78 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 5.60 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.75 | 3.25 | 0.62 | 1.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 101.00 ↑ | 14.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Claypole | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CA Fenix Pilar | -1/4 | 1 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).