Kết quả bóng đá trận Chorley FC vs Chester FC, 21:00 ngày 08/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Chorley FC 1 Kết thúc HT 0-1 2
Chester FC
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Chorley FC | Phút | |
| Anjola Popoola ❌ Đá hỏng penalty | 5' | |
| 5' | ||
| Anjola Popoola(Missed Pen) 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| Anjola Popoola(Missed Pen) 2 - 0 ⚽ | 5' | |
| 26' | ⚽ 2 - 1 Makel Campbell | |
| 26' | ⚽ 2 - 2 Makel Campbell | |
| HT 0-1 | ||
| 46' | ||
| 52' | ||
| Elliott Taylor 3 - 2 ⚽ | 60' | |
| 4 - 2 ⚽ | 61' | |
| 87' | ⚽ 4 - 3 Billy Waters | |
| 90+4' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 6 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 17 | 4 |
| Điểm | 2 | 2 | 9 | 21 |
Chủ = Chorley FC · Khách = Chester FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chorley FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 5 (36%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (17%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (21%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (14%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
Chorley FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 14 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | - | - |
Chester FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Chorley FC 5 (33%)Hòa 6 (40%)Chester FC 4 (27%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/01/26 | Chester FC | 3-3 (1-1) | Chorley FC | -0.75 | 2.75 | H |
| 16/08/25 | Chorley FC | 3-0 (0-0) | Chester FC | 0 | 2.25 | T |
| 08/03/25 | Chorley FC | 3-2 (2-2) | Chester FC | 0 | 2.5 | T |
| 23/11/24 | Chester FC | 2-1 (1-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/01/24 | Chorley FC | 0-2 (0-2) | Chester FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 16/08/23 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Chorley FC | 0 | 2.25 | H |
| 07/04/23 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Chorley FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/09/22 | Chorley FC | 2-2 (0-1) | Chester FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 05/03/22 | Chester FC | 1-2 (0-2) | Chorley FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/09/21 | Chorley FC | 4-1 (3-1) | Chester FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/12/20 | Chester FC | 1-2 (1-2) | Chorley FC | -0.25 | 2.75 | T |
| 30/03/19 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Chorley FC | +0.5 | 2.75 | H |
| 29/09/18 | Chorley FC | 0-0 (0-0) | Chester FC | +0.75 | 2.5 | H |
| 19/04/12 | Chorley FC | 0-2 (0-1) | Chester FC | -0.25 | 3 | B |
| 29/09/11 | Chester FC | 3-0 (0-0) | Chorley FC | -0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Chorley FC
BBHBBTHBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/13 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Trafford | 2-1 (1-1) | Chorley FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Chorley FC | 0-3 (0-0) | Accrington Stanley | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/07/26 | Chorley FC | 0-0 (0-0) | Altrincham | -0.25 | 3 | H |
| 11/07/26 | Chorley FC | 1-2 (1-0) | Bury | - | - | B |
| 04/07/26 | Bamber Bridge | 1-0 (1-0) | Chorley FC | - | - | B |
| 25/04/26 | Chorley FC | 2-1 (2-0) | Worksop Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Kings Lynn | 1-1 (0-1) | Chorley FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Chorley FC | 0-1 (0-1) | Curzon Ashton FC | +0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Chorley FC | 0 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Chorley FC | 2-0 (1-0) | AFC Fylde | -0.75 | 2.75 | T |
| 01/04/26 | Alfreton Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Scarborough | 0-0 (0-0) | Chorley FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Oxford City | 2-0 (0-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Chorley FC | 1-2 (1-0) | Buxton FC | +0.25 | 3 | B |
| 11/03/26 | Chorley FC | 1-1 (1-1) | South Shields | -0.25 | 2.75 | H |
| 07/03/26 | Macclesfield Town | 1-2 (0-0) | Chorley FC | -0.5 | 2.75 | T |
| 25/02/26 | Spennymoor Town | 1-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Bedford Town | 2-0 (1-0) | Chorley FC | +0.25 | 3 | B |
| 18/02/26 | AFC Telford United | 2-2 (2-0) | Chorley FC | -0.5 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Chester FC
HTTBTBTBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/6 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Crewe Alexandra | -0.75 | 3 | H |
| 29/07/26 | Nantwich Town | 0-3 (0-2) | Chester FC | - | - | T |
| 25/07/26 | Hyde F.C. | 0-1 (0-1) | Chester FC | +1 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Chester FC | 0-1 (0-0) | Stoke City U21 | 0 | 3 | B |
| 18/07/26 | Warrington Town AFC | 0-2 (0-0) | Chester FC | - | - | T |
| 14/07/26 | Fleetwood Town | 2-0 (1-0) | Chester FC | - | - | B |
| 11/07/26 | Vauxhall Motors | 0-2 (0-1) | Chester FC | - | - | T |
| 30/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-1) | Chester FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Chester FC | 0-0 (0-0) | Kings Lynn | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Oxford City | 1-2 (0-2) | Chester FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Chester FC | 1-0 (0-0) | AFC Fylde | -0.5 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Macclesfield Town | 0-2 (0-1) | Chester FC | -0.5 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Chester FC | 2-1 (0-0) | AFC Telford United | 0 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Curzon Ashton FC | 0-1 (0-1) | Chester FC | +0.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | Chester FC | 1-2 (0-0) | Southport FC | +0.5 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Kidderminster Harriers | 1-1 (0-0) | Chester FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Merthyr Town | 1-2 (1-1) | Chester FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Chester FC | 2-1 (1-0) | Darlington | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Chester FC | 2-1 (1-1) | Spennymoor Town | +0.75 | 2.5 | T |
| 25/02/26 | Hereford FC | 5-2 (3-2) | Chester FC | +0.25 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
04
Sút bóng
714
Sút cầu môn
24
Tấn công
133140
Tấn công nguy hiểm
7276
Sút ngoài cầu môn
510
Đá phạt trực tiếp
1611
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
27%73%
Phạm lỗi
1112
Việt vị
03
Quả ném biên
2128
So Sánh Sức Mạnh
34 66
27% So Sánh Đối đầu 73%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B4T4 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B2T2 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chorley FC (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Chester FC (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chorley FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1885 | |
| Sân nhà | Saunders Honda Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 5376 |
| HLV | ||
| Khu vực | Chester |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.96 | 2.50 | 0.82 | 0.90 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 111.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.25 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.48 | 3.10 | 2.53 | 0.75 | 2.25 | 1.01 | 0.86 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.59 ↑ | 3.10 | 2.44 ↓ | 0.81 ↑ | 2.25 | 1.01 | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.45 | 2.30 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.27 ↓ | 6.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.16 | 0.76 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 5.81 ↑ | 1.35 ↓ | 5.01 ↑ | 1.55 ↑ | 2.50 | 0.42 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.48 | 3.10 | 2.53 | 0.75 | 2.25 | 1.01 | 0.86 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.59 ↑ | 3.10 | 2.44 ↓ | 0.81 ↑ | 2.25 | 1.01 | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.86 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.40 | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.68 ↑ | 3.15 | 2.17 ↓ | 0.75 | 2.25 | 0.95 | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.46 | 2.98 | 2.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.61 ↑ | 3.05 ↑ | 2.43 ↓ | 0.82 ↑ | 2.25 | 1.00 | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.58 | 3.14 | 2.55 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.93 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 41.00 ↑ | 9.10 ↑ | 1.04 ↓ | 1.21 ↑ | 2.50 | 0.62 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.10 | 2.45 ↓ | 1.00 | 2.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.25 | 0.73 | 2.50 | 0.79 | 0.64 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 27.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.65 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.75 | 2.99 | 2.49 | 0.85 | 2.25 | 0.90 | 0.99 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 8.43 ↑ | 1.25 ↓ | 6.45 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.10 | 2.50 | 0.98 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.10 | 2.40 ↓ | 0.98 | 2.50 | 0.73 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.70 | 3.50 | 2.35 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.00 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.64 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.25 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.75 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.25 | 2.50 | 1.00 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chorley FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Chester FC | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).