Kết quả bóng đá trận Chinland vs Yadanabon FC, 16:30 ngày 28/08/2026
Professional League (Myanmar) · 16:30 ngày 28/08/2026
Chinland 1 Kết thúc HT 0-1 2
Yadanabon FC
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 8
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Chinland | Phút | |
| 3' | ||
| 3' | ||
| 3' | ||
| 45' | ⚽ 0 - 1 | |
| 45' | ⚽ 0 - 2 Aye A. K. | |
| 45+2' | ⚽ 0 - 3 Aung Kyaw Aye | |
| HT 0-1 | ||
| 59' | ||
| 59' | ||
| 62' | ||
| 62' | ||
| 63' | ⚽ 0 - 4 Vitinho | |
| 63' | ⚽ 0 - 5 Vitinho | |
| 65' | ||
| 65' | ||
| 66' | ||
| 66' | ||
| Marc Degbe 1 - 5 ⚽ | 89' | |
| Degbe M. 2 - 5 ⚽ | 89' | |
| 90' | ||
| 90+4' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 18 | 9 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 19 | 15 |
| Điểm | 3 | 4 | 14 | 10 |
Chủ = Chinland · Khách = Yadanabon FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chinland | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 7 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (13%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 3 (13%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 1 (14%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 7 (29%) |
Bảng xếp hạng
Chinland
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 12 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 19 | 7 | - | - |
Yadanabon FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Chinland 1 (17%)Hòa 0 (0%)Yadanabon FC 5 (83%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/23 | Yadanabon FC | 2-0 (1-0) | Chinland | - | - | B |
| 28/02/23 | Chinland | 2-1 (2-0) | Yadanabon FC | -1.75 | 2.75 | T |
| 13/10/22 | Yadanabon FC | 1-0 (1-0) | Chinland | - | - | B |
| 30/06/22 | Chinland | 0-7 (0-3) | Yadanabon FC | - | - | B |
| 15/09/19 | Yadanabon FC | 6-2 (4-0) | Chinland | - | - | B |
| 20/04/19 | Chinland | 1-2 (1-1) | Yadanabon FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Chinland
TTHTBTHTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 29/13 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/01/26 | Myanmar Universitet | 1-2 (1-0) | Chinland | - | - | T |
| 23/01/26 | Chinland | 5-2 (3-0) | Glory Goal FC | - | - | T |
| 19/01/26 | Chinland | 2-2 (1-1) | Yangon City | - | - | H |
| 14/01/26 | Kachin United FC | 0-3 (0-2) | Chinland | - | - | T |
| 05/01/26 | Mawyawadi | 2-1 (1-1) | Chinland | - | - | B |
| 28/12/25 | Silver Stars | 0-6 (0-3) | Chinland | - | - | T |
| 05/10/25 | Glory Goal FC | 1-1 (1-0) | Chinland | - | - | H |
| 23/09/25 | Chinland | 5-2 (1-1) | Kachin United FC | - | - | T |
| 06/09/25 | Chinland | 2-0 (1-0) | Silver Stars | - | - | T |
| 28/08/25 | Chinland | 2-3 (1-0) | Mawyawadi | - | - | B |
| 21/05/25 | Glory Goal FC | 1-2 (0-0) | Chinland | - | - | T |
| 17/05/25 | Chinland | 1-4 (0-3) | Laconi Lian | - | - | B |
| 05/05/25 | Hantharwady United | 0-0 (0-0) | Chinland | - | - | H |
| 30/04/25 | Chinland | 2-2 (1-1) | Ispe FC | - | - | H |
| 22/11/24 | Silver Stars | 0-3 (0-1) | Chinland | - | - | T |
| 17/11/24 | Chinland | 1-0 (0-0) | Glory Goal FC | - | - | T |
| 10/11/24 | Chinland | 1-1 (1-1) | Yarmanya United FC | - | - | H |
| 01/11/24 | Chinland | 1-0 (1-0) | Kachin United FC | - | - | T |
| 25/10/24 | Myanmar Universitet | 1-1 (0-0) | Chinland | - | - | H |
| 19/10/24 | Ayeyawady Rangers FC | 0-5 (0-1) | Chinland | - | - | T |
Thành tích gần đây — Yadanabon FC
BBTTBBBBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/03/26 | Dagon Port | 1-0 (1-0) | Yadanabon FC | +0.5 | 3.75 | B |
| 10/03/26 | Yadanabon FC | 2-3 (1-1) | YANGON UNITED | -2.5 | 3.75 | B |
| 05/03/26 | Yadanabon FC | 2-1 (1-1) | Ayeyawady united | +0.5 | 2.75 | T |
| 24/02/26 | Hantharwady United | 0-1 (0-1) | Yadanabon FC | - | - | T |
| 19/02/26 | Dagon FC | 2-1 (0-0) | Yadanabon FC | -1 | 3.5 | B |
| 14/02/26 | Yadanabon FC | 0-2 (0-2) | Shan United | -1.75 | 3.5 | B |
| 05/02/26 | Laconi Lian | 2-0 (1-0) | Yadanabon FC | - | - | B |
| 30/01/26 | Yadanabon FC | 1-3 (0-0) | Thitsar Arman FC | +0.5 | 3 | B |
| 22/01/26 | Yadanabon FC | 1-1 (1-0) | Yarmanya United FC | - | - | H |
| 17/01/26 | Ispe FC | 2-2 (1-1) | Yadanabon FC | - | - | H |
| 13/01/26 | Mahar United | 2-1 (1-0) | Yadanabon FC | +0.25 | 3.25 | B |
| 07/01/26 | Yadanabon FC | 1-4 (0-1) | Hantharwady United | +0.25 | 3 | B |
| 30/12/25 | Yadanabon FC | 2-2 (2-1) | Dagon FC | +0.25 | 3.25 | H |
| 23/12/25 | Yadanabon FC | 3-1 (1-0) | Ispe FC | +0.5 | 3 | T |
| 02/11/25 | Yadanabon FC | 2-2 (2-0) | Dagon Port | - | - | H |
| 26/10/25 | Ayeyawady united | 1-0 (1-0) | Yadanabon FC | +0.5 | 3 | B |
| 20/10/25 | Yarmanya United FC | 1-5 (0-2) | Yadanabon FC | +3.25 | 4.5 | T |
| 29/09/25 | Yadanabon FC | 7-3 (3-1) | Laconi Lian | +1.25 | 3.25 | T |
| 20/09/25 | Shan United | 0-0 (0-0) | Yadanabon FC | - | - | H |
| 13/09/25 | Thitsar Arman FC | 2-4 (1-2) | Yadanabon FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
68
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
33
Sút bóng
1217
Sút cầu môn
46
Tấn công
106102
Tấn công nguy hiểm
7396
Sút ngoài cầu môn
811
Đá phạt trực tiếp
126
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Việt vị
31
Quả ném biên
3429
So Sánh Sức Mạnh
61 39
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B5T5 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn3.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chinland (11 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Yadanabon FC (29 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.66 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chinland | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.70 | 3.80 | 1.59 | 0.84 | 3.00 | 0.86 | 0.78 | -1.00 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.00 | 3.50 | 1.50 | 0.67 | 3.00 | 0.66 | 0.72 | -1.00 | 0.62 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.25 ↑ | 1.02 ↓ | 1.96 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.50 | 3.80 | 1.60 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | 0.90 | -1.00 | 0.75 |
| Live | 55.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.90 | -1.00 | 0.75 | |
| 10BET | Sớm | 4.60 | 3.80 | 1.61 | 0.84 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 36.59 ↑ | 1.01 ↓ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 4.63 | 3.84 | 1.48 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | -1.00 | 0.85 |
| Live | 18.00 ↑ | 5.00 ↑ | 1.11 ↓ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 1.61 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.06 | 3.76 | 1.55 | 0.86 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | -1.00 | 0.98 |
| Live | 29.00 ↑ | 5.45 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 5.69 | 4.32 | 1.39 | 0.86 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | -1.25 | 0.85 |
| Live | 20.24 ↑ | 5.86 ↑ | 1.13 ↓ | 2.54 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 226.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.72 | 3.80 | 1.63 | 1.28 | 3.50 | 0.55 | 2.60 | 0.00 | 0.24 |
| Live | 54.00 ↑ | 13.80 ↑ | 1.01 ↓ | 4.52 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.56 ↓ | 0.00 | 0.48 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.25 | 2.25 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.80 | -1.00 | 1.00 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.75 | 3.80 | 1.55 | 1.25 | 3.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.