Kết quả bóng đá trận Chemnitzer U19 vs Monchengladbach U19, 16:00 ngày 30/08/2026
Junioren Bundesliga Cúp Đức · 16:00 ngày 30/08/2026
Chemnitzer U19 0 Kết thúc HT 0-0 2
Monchengladbach U19
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Chemnitzer U19 | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 71' | ⚽ 0 - 1 Abdul Al Khalaf | |
| 90' | ⚽ 0 - 2 Abdul Al Khalaf | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 12 | 6 | 28 | 25 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 16 | 20 |
| Điểm | 6 | 6 | 17 | 17 |
Chủ = Chemnitzer U19 · Khách = Monchengladbach U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chemnitzer U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (32%) | Thắng/Thắng | 13 (39%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 6 (18%) |
| 2 (6%) | Hòa/Hòa | 2 (6%) |
| 5 (16%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (9%) |
| 8 (26%) | Bại/Bại | 5 (15%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Chemnitzer U19 0 (0%)Hòa 0 (0%)Monchengladbach U19 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/10/07 | Chemnitzer U19 | 0-4 (0-1) | Monchengladbach U19 | -0.5 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Chemnitzer U19
TTTHBHTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 28/17 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Chemnitzer U19 | 4-3 (0-1) | SV Babelsberg 03 U19 | - | - | T |
| 01/08/26 | Meuselwitz U19 | 0-8 (0-4) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Rot-Weiss Erfurt U19 | 0-4 (0-1) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 16/05/26 | Chemnitzer U19 | 2-2 (1-1) | Borea Dresden U19 | - | - | H |
| 09/05/26 | FC Viktoria 1889 Berlin U19 | 2-1 (1-0) | Chemnitzer U19 | - | - | B |
| 03/05/26 | Chemnitzer U19 | 0-0 (0-0) | St. Pauli U19 | - | - | H |
| 25/04/26 | Eintracht Braunschweig U19 | 3-4 (0-1) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Dynamo Dresden U19 | 3-5 (1-3) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Chemnitzer U19 | 0-1 (0-1) | TSV Havelse U19 | - | - | B |
| 02/04/26 | Chemnitzer U19 | 0-3 (0-0) | Dynamo Dresden U19 | - | - | B |
| 28/03/26 | Chemnitzer U19 | 5-0 (3-0) | Rot-Weiss Erfurt U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | TSV Havelse U19 | 0-2 (0-0) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Borea Dresden U19 | 0-2 (0-1) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Chemnitzer U19 | 2-0 (0-0) | FC Viktoria 1889 Berlin U19 | - | - | T |
| 28/02/26 | St. Pauli U19 | 2-2 (2-0) | Chemnitzer U19 | - | - | H |
| 22/02/26 | Chemnitzer U19 | 3-1 (2-1) | Eintracht Braunschweig U19 | - | - | T |
| 06/12/25 | Hertha Berlin U19 | 2-3 (0-2) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 29/11/25 | Chemnitzer U19 | 2-3 (1-1) | MagdeburgU19 | - | - | B |
| 22/11/25 | Erzgebirge Aue U19 | 1-2 (1-1) | Chemnitzer U19 | - | - | T |
| 01/11/25 | Chemnitzer U19 | 0-2 (0-0) | Union Berlin U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Monchengladbach U19
TBHTTBHTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/21 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Alemannia Aachen U19 | 2-4 (2-3) | Monchengladbach U19 | - | - | T |
| 19/08/26 | Monchengladbach U19 | 0-3 (0-2) | Bayer Leverkusen U19 | - | - | B |
| 15/08/26 | Viktoria koln U19 | 5-5 (3-1) | Monchengladbach U19 | - | - | H |
| 09/08/26 | Monchengladbach U19 | 4-0 (4-0) | Saarbrucken U19 | - | - | T |
| 02/08/26 | Freiburger FC U19 | 0-3 (0-0) | Monchengladbach U19 | - | - | T |
| 25/04/26 | Hannover 96 U19 | 4-1 (2-0) | Monchengladbach U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | Monchengladbach U19 | 2-2 (0-1) | Bayern Munchen U19 | - | - | H |
| 11/04/26 | RB LeipzigU19 | 2-3 (0-3) | Monchengladbach U19 | - | - | T |
| 22/03/26 | Kaiserslautern U19 | 2-1 (1-1) | Monchengladbach U19 | - | - | B |
| 15/03/26 | Berliner AK 07 U19 | 1-2 (1-1) | Monchengladbach U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Monchengladbach U19 | 1-1 (0-1) | Hannover 96 U19 | - | - | H |
| 28/02/26 | Bayern Munchen U19 | 3-3 (1-2) | Monchengladbach U19 | - | - | H |
| 22/02/26 | Monchengladbach U19 | 3-0 (0-0) | RB LeipzigU19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Monchengladbach U19 | 2-3 (1-1) | Kaiserslautern U19 | - | - | B |
| 08/02/26 | Monchengladbach U19 | 4-0 (1-0) | Berliner AK 07 U19 | - | - | T |
| 14/12/25 | Monchengladbach U19 | 3-4 (2-1) | VfB Stuttgart U19 | - | - | B |
| 06/12/25 | VfL Osnabruck U19 | 2-4 (0-2) | Monchengladbach U19 | - | - | T |
| 30/11/25 | Monchengladbach U19 | 6-3 (3-0) | SV Meppen U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | RW Oberhausen U19 | 3-1 (2-1) | Monchengladbach U19 | - | - | B |
| 09/11/25 | Monchengladbach U19 | 6-0 (3-0) | Arminia Bielefeld U19 | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
51 49
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chemnitzer U19 (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Monchengladbach U19 (30 trận)
Ghi 2.90 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chemnitzer U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Stadion an der Gellertstrasse | Sân nhà | |
| 15000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Chemnitz | Khu vực | Monchengladbach |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 3.31 | 4.67 | 1.68 | 1.15 | 4.50 | 0.59 | 1.69 | 0.00 | 0.39 |
| Live | 3.31 | 4.67 | 1.68 | 1.15 | 4.50 | 0.59 | 1.69 | 0.00 | 0.39 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chemnitzer U19 | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Monchengladbach U19 | 0 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).