Kết quả bóng đá trận Chelmianka Chelm vs Wisloka Debica, 22:00 ngày 19/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 22:00 ngày 19/08/2026
Chelmianka Chelm 2 Kết thúc HT 1-0 1
Wisloka Debica
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Chelmianka Chelm | Phút | |
| Jakub Kuzdra 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| HT 1-0 | ||
| Pawel Tomczyk 2 - 0 ⚽ | 66' | |
| 75' | ⚽ 2 - 1 Damian Łanucha | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 8 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 3 |
| Bại | 0 | 3 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 17 | 11 |
| Mất bàn | 0 | 6 | 8 | 17 |
| Điểm | 9 | 0 | 24 | 9 |
Chủ = Chelmianka Chelm · Khách = Wisloka Debica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chelmianka Chelm | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 16 (53%) | Thắng/Thắng | 4 (13%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 5 (17%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 5 (17%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 3 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (7%) | Bại/Bại | 9 (30%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Chelmianka Chelm 3 (27%)Hòa 4 (36%)Wisloka Debica 4 (36%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 3 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 3 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/05/26 | Wisloka Debica | 1-2 (1-1) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 15/11/25 | Chelmianka Chelm | 0-0 (0-0) | Wisloka Debica | - | - | H |
| 08/03/25 | Chelmianka Chelm | 1-2 (0-1) | Wisloka Debica | - | - | B |
| 17/08/24 | Wisloka Debica | 1-3 (1-1) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 09/03/24 | Wisloka Debica | 0-3 (0-1) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 18/08/23 | Chelmianka Chelm | 1-2 (0-0) | Wisloka Debica | +0.5 | 2.75 | B |
| 13/05/23 | Chelmianka Chelm | 0-1 (0-1) | Wisloka Debica | - | - | B |
| 08/10/22 | Wisloka Debica | 0-0 (0-0) | Chelmianka Chelm | - | - | H |
| 01/05/22 | Chelmianka Chelm | 0-0 (0-0) | Wisloka Debica | - | - | H |
| 05/06/21 | Wisloka Debica | 3-1 (2-0) | Chelmianka Chelm | - | - | B |
| 11/11/20 | Chelmianka Chelm | 0-0 (0-0) | Wisloka Debica | +0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Chelmianka Chelm
TTTTBBTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/11 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Moravia Morawica | 0-3 (0-3) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 08/08/26 | Chelmianka Chelm | 2-0 (1-0) | Sokol Kolbuszowa Dolna | - | - | T |
| 01/08/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 0-1 (0-0) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 18/07/26 | Chelmianka Chelm | 2-1 (1-0) | Hetman Zamosc | - | - | T |
| 11/07/26 | Chelmianka Chelm | 1-4 (0-3) | Gornik Leczna | - | - | B |
| 04/07/26 | Avia Swidnik | 2-1 (0-1) | Chelmianka Chelm | - | - | B |
| 30/05/26 | Wisloka Debica | 1-2 (1-1) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 23/05/26 | Chelmianka Chelm | 2-0 (1-0) | Naprzod Jedrzejow | - | - | T |
| 17/05/26 | Cracovia II | 3-3 (1-1) | Chelmianka Chelm | - | - | H |
| 13/05/26 | Chelmianka Chelm | 1-0 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | T |
| 09/05/26 | Chelmianka Chelm | 5-2 (2-0) | Star Starachowice | - | - | T |
| 01/05/26 | Wislanie Jaskowice | 0-0 (0-0) | Chelmianka Chelm | +0.5 | 3 | H |
| 25/04/26 | Chelmianka Chelm | 4-1 (3-1) | Korona II Kielce | - | - | T |
| 19/04/26 | Sparta Kazimierza Wielka | 0-2 (0-2) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 11/04/26 | Chelmianka Chelm | 1-1 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 04/04/26 | Avia Swidnik | 1-0 (0-0) | Chelmianka Chelm | - | - | B |
| 28/03/26 | Chelmianka Chelm | 6-1 (3-0) | Swidniczanka Swidnik | - | - | T |
| 21/03/26 | Siarka Tarnobrzeg | 0-2 (0-0) | Chelmianka Chelm | - | - | T |
| 14/03/26 | Chelmianka Chelm | 4-1 (4-0) | Stal Krasnik | - | - | T |
| 07/03/26 | Czarni Polaniec | 1-1 (0-1) | Chelmianka Chelm | - | - | H |
Thành tích gần đây — Wisloka Debica
TTHBBHHBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/19 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Sokol Kolbuszowa Dolna | 1-2 (0-1) | Wisloka Debica | 0 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Wisloka Debica | 3-1 (0-0) | JKS Jaroslaw | - | - | T |
| 02/08/26 | AKS Busko Zdroj | 1-1 (1-1) | Wisloka Debica | - | - | H |
| 18/07/26 | Wisloka Debica | 1-2 (0-1) | Sokol Kolbuszowa Dolna | - | - | B |
| 15/07/26 | Wisloka Debica | 2-5 (1-2) | Widzew Lodz II | 0 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | Siarka Tarnobrzeg | 0-0 (0-0) | Wisloka Debica | - | - | H |
| 08/07/26 | Wisloka Debica | 1-1 (0-1) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 30/05/26 | Wisloka Debica | 1-2 (1-1) | Chelmianka Chelm | - | - | B |
| 23/05/26 | Avia Swidnik | 4-0 (2-0) | Wisloka Debica | - | - | B |
| 16/05/26 | Wisloka Debica | 2-2 (1-0) | Wislanie Jaskowice | - | - | H |
| 13/05/26 | Korona II Kielce | 1-0 (1-0) | Wisloka Debica | -0.5 | 3 | B |
| 09/05/26 | Wisloka Debica | 3-0 (2-0) | Sparta Kazimierza Wielka | - | - | T |
| 01/05/26 | Stal Krasnik | 3-1 (3-0) | Wisloka Debica | +0.25 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | Wisloka Debica | 1-0 (0-0) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 18/04/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 1-2 (1-1) | Wisloka Debica | - | - | T |
| 11/04/26 | Wisloka Debica | 0-0 (0-0) | Star Starachowice | - | - | H |
| 04/04/26 | Siarka Tarnobrzeg | 0-0 (0-0) | Wisloka Debica | - | - | H |
| 27/03/26 | Sokol Kolbuszowa Dolna | 1-2 (1-1) | Wisloka Debica | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Wisloka Debica | 0-1 (0-0) | Naprzod Jedrzejow | - | - | B |
| 19/03/26 | Wisloka Debica | 1-0 (1-0) | Cracovia II | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
64 36
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T3 H4 B4T4 H4 B3
Chủ khách tương đồng
T0 H3 B3T3 H3 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chelmianka Chelm (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Wisloka Debica (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Chelmianka Chelm (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Wisloka Debica (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chelmianka Chelm | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 3.90 | 5.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.53 | 3.90 | 5.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.43 | 4.10 | 5.20 | 0.87 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.51 ↑ | 3.80 ↓ | 4.90 ↓ | 0.86 ↓ | 3.00 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.41 | 3.99 | 5.00 | 0.89 | 3.00 | 0.79 | 0.94 | 1.25 | 0.74 |
| Live | 1.47 ↑ | 4.12 ↑ | 5.10 ↑ | 0.94 ↑ | 3.00 | 0.84 ↑ | 0.80 ↓ | 1.00 | 0.98 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.25 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↑ | 4.00 ↓ | 5.00 ↓ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.46 | 4.20 | 5.25 | 0.86 | 3.00 | 0.74 | 0.90 | 1.25 | 0.71 |
| Live | 1.52 ↑ | 4.10 ↓ | 5.25 | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.77 ↑ | 0.76 ↓ | 1.00 | 0.89 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.44 | 4.12 | 5.26 | 0.92 | 3.00 | 0.80 | 0.96 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 1.45 ↑ | 4.20 ↑ | 5.40 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.81 ↑ | 0.97 ↑ | 1.25 | 0.78 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.46 | 4.20 | 5.25 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↑ | 4.00 ↓ | 5.00 ↓ | 0.55 | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.45 | 4.40 | 5.74 | 0.56 | 2.50 | 1.28 | 1.18 | 1.50 | 0.61 |
| Live | 1.43 ↓ | 4.30 ↓ | 5.91 ↑ | 0.70 ↑ | 2.75 | 1.01 ↓ | 1.17 ↓ | 1.50 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.80 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.44 | 3.80 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.