Kết quả bóng đá trận Chattanooga Red Wolves vs Omaha, 06:00 ngày 09/08/2026
USL League One · 06:00 ngày 09/08/2026
Chattanooga Red Wolves 1 Kết thúc HT 0-1 3
Omaha
🟨 3 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 4 - 8
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Chattanooga Red Wolves | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Sergio Ors(Assists:Sami Guediri) | |
| Omar Hernandez | 22' | |
| 35' | Sami Guediri | |
| HT 0-1 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 2 Allen Gavilanes(Assists:Pato Botello Faz) | |
| Joshua Ramos(Assists:Wynand Wessels) (Kiến tạo: Wynand Wessels) 1 - 2 ⚽ | 52' | |
| Yanis Lelin | 62' | |
| Joshua Ramos | 71' | |
| Angelo Kelly-Rosales | 81' | |
| 83' | ⚽ 1 - 3 Josue Aaron Gomez | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 19 | 22 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 20 | 14 |
| Điểm | 4 | 2 | 16 | 18 |
Chủ = Chattanooga Red Wolves · Khách = Omaha
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chattanooga Red Wolves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (19%) | Thắng/Thắng | 7 (21%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 9 (27%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 6 (18%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 9 (33%) | Bại/Bại | 5 (15%) |
Bảng xếp hạng
Chattanooga Red Wolves
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 10 | 2 | 9 | 40 | 35 | 32 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 1 | 4 | 22 | 14 | 19 | 9 |
| Sân khách | 10 | 4 | 1 | 5 | 18 | 21 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 11 | - | - |
Omaha
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 24 | 14 | 4 | 6 | 41 | 27 | 46 | 2 |
| Sân nhà | 12 | 8 | 4 | 0 | 26 | 12 | 28 | 3 |
| Sân khách | 12 | 6 | 0 | 6 | 15 | 15 | 18 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (16 trận)
Chattanooga Red Wolves 3 (19%)Hòa 5 (31%)Omaha 8 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 4 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | Omaha | 2-0 (0-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | B |
| 28/09/25 | Chattanooga Red Wolves | 0-3 (0-3) | Omaha | - | - | B |
| 10/08/25 | Omaha | 2-2 (1-1) | Chattanooga Red Wolves | - | - | H |
| 28/07/24 | Omaha | 0-1 (0-0) | Chattanooga Red Wolves | -1.25 | 3.25 | T |
| 28/06/24 | Omaha | 4-2 (2-2) | Chattanooga Red Wolves | -1.5 | 3.25 | B |
| 06/06/24 | Chattanooga Red Wolves | 2-5 (1-3) | Omaha | -0.25 | 3.25 | B |
| 17/09/23 | Chattanooga Red Wolves | 2-3 (1-3) | Omaha | - | - | B |
| 20/08/23 | Omaha | 2-1 (1-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | B |
| 21/05/23 | Chattanooga Red Wolves | 3-3 (0-1) | Omaha | - | - | H |
| 23/10/22 | Chattanooga Red Wolves | 0-0 (0-0) | Omaha | - | - | H |
| 04/09/22 | Omaha | 2-1 (0-1) | Chattanooga Red Wolves | -0.25 | 2.5 | B |
| 31/07/22 | Omaha | 1-1 (0-1) | Chattanooga Red Wolves | -0.25 | 2.5 | H |
| 05/06/22 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Omaha | - | - | B |
| 22/08/21 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (0-0) | Omaha | 0 | 2.5 | T |
| 04/07/21 | Omaha | 1-1 (1-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | H |
| 15/09/20 | Chattanooga Red Wolves | 2-0 (1-0) | Omaha | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Chattanooga Red Wolves
BTTTBBTTTH
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/26 | Forward Madison FC | 5-2 (3-2) | Chattanooga Red Wolves | -0.5 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (0-0) | Knoxville troops | - | - | T |
| 19/07/26 | Charlotte Independence | 2-4 (1-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | T |
| 16/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (1-0) | AV Alta | +0.75 | 2.75 | T |
| 12/07/26 | San Antonio | 2-0 (2-0) | Chattanooga Red Wolves | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Corpus Christi FC | 2-1 (1-1) | Chattanooga Red Wolves | 0 | 2.5 | B |
| 02/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 2-0 (0-0) | Westchester SC | +1 | 3 | T |
| 21/06/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (0-0) | FC Naples | - | - | T |
| 14/06/26 | Portland Hearts of Pine | 1-2 (0-1) | Chattanooga Red Wolves | - | - | T |
| 11/06/26 | Knoxville troops | 1-1 (0-0) | Chattanooga Red Wolves | -1 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 2-3 (2-2) | Charlotte Independence | - | - | B |
| 28/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 5-0 (2-0) | Richmond Kickers | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/05/26 | Omaha | 2-0 (0-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | B |
| 17/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-1 (0-0) | Birmingham Legion | - | - | H |
| 10/05/26 | Chattanooga Red Wolves | 4-1 (2-1) | Sarasota Paradise | - | - | T |
| 03/05/26 | AC Boise | 2-1 (2-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | B |
| 26/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Corpus Christi FC | - | - | B |
| 12/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | B |
| 29/03/26 | AV Alta | 2-2 (1-2) | Chattanooga Red Wolves | 0 | 2.25 | H |
| 20/03/26 | Tennessee Tempo | 1-0 (1-0) | Chattanooga Red Wolves | +1.25 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Omaha
TTHBTBBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Fort Wayne FC | 0-2 (0-0) | Omaha | - | - | T |
| 23/07/26 | Portland Hearts of Pine | 1-2 (1-2) | Omaha | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/07/26 | Omaha | 2-2 (1-1) | Westchester SC | - | - | H |
| 12/07/26 | Forward Madison FC | 4-3 (2-1) | Omaha | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/07/26 | Omaha | 3-1 (0-1) | AV Alta | +1 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | AC Boise | 1-0 (0-0) | Omaha | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/06/26 | Sarasota Paradise | 2-0 (0-0) | Omaha | - | - | B |
| 11/06/26 | Charlotte Independence | 2-0 (1-0) | Omaha | -0.25 | 3 | B |
| 07/06/26 | Omaha | 4-2 (2-2) | Fort Wayne FC | +1 | 2.5 | T |
| 31/05/26 | Omaha | 2-1 (0-1) | FC Naples | - | - | T |
| 28/05/26 | New York Cosmos | 1-2 (0-0) | Omaha | +0.5 | 3 | T |
| 24/05/26 | Omaha | 2-0 (0-0) | Chattanooga Red Wolves | - | - | T |
| 18/05/26 | Omaha | 1-5 (1-1) | Louisville City FC | - | - | B |
| 14/05/26 | Knoxville troops | 1-2 (1-1) | Omaha | - | - | T |
| 10/05/26 | Omaha | 2-2 (0-2) | Portland Hearts of Pine | - | - | H |
| 03/05/26 | Omaha | 2-0 (0-0) | Greenville Triumph | - | - | T |
| 26/04/26 | Indy Eleven | 1-2 (0-1) | Omaha | - | - | T |
| 19/04/26 | Richmond Kickers | 2-1 (1-1) | Omaha | +0.5 | 2.75 | B |
| 15/04/26 | Colorado Rapids | 1-0 (1-0) | Omaha | -1.5 | 3 | B |
| 12/04/26 | Omaha | 1-0 (0-0) | Forward Madison FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
48
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
31
Sút bóng
420
Sút cầu môn
16
Tấn công
70112
Tấn công nguy hiểm
3869
Sút ngoài cầu môn
24
Cản bóng
110
Đá phạt trực tiếp
910
TL kiểm soát bóng
24%76%
TL kiểm soát bóng (HT)
30%70%
Chuyền bóng
237753
TL chuyền bóng thành công
77%93%
Phạm lỗi
109
Việt vị
02
Cứu thua
30
Tắc bóng
48
Quả ném biên
1413
Cắt bóng
58
Tạt bóng thành công
57
Chuyền dài
2218
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
0.521.61
Cơ hội rõ rệt
11
So Sánh Sức Mạnh
49 51
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T3 H5 B8T8 H5 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B4T4 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chattanooga Red Wolves (27 trận)
Ghi 1.59 bàn/trậnMất 1.52 bàn/trận
Omaha (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Chattanooga Red Wolves (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (50%)Hòa 1 (17%)Bại 2 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO
Omaha (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 1 (13%)Xỉu 3 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUVO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Chattanooga Red Wolves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Scott MacKenzie | HLV | Dominic Casciato |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.60 | 0.85 | 2.75 | 0.92 | 0.86 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.17 ↓ | 3.60 ↑ | 2.70 ↑ | 0.84 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.87 ↑ | 0.25 | 0.90 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.20 | 2.60 | 0.68 | 3.00 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.20 | 2.60 | 0.68 | 3.00 | 0.65 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.95 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | 1.10 | 0.50 | 0.60 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.35 ↓ | 2.85 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | 1.20 ↑ | 0.50 | 0.55 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.07 | 3.20 | 2.75 | 0.77 | 2.75 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.14 ↑ | 3.30 ↑ | 2.70 ↓ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 3.51 | 2.69 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.92 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.17 | 3.51 | 2.69 | 0.92 | 3.00 | 0.82 | 0.92 | 0.25 | 0.82 | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.35 | 2.65 | 0.74 | 2.75 | 0.78 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.40 ↑ | 2.80 ↑ | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.75 ↓ | 0.79 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.30 | 3.21 | 2.73 | 0.78 | 2.50 | 0.97 | 1.02 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 2.04 ↓ | 3.75 ↑ | 2.77 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.85 ↓ | 0.83 ↓ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.73 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.65 ↑ | 2.85 ↑ | 1.10 ↑ | 3.25 | 0.59 ↓ | 0.84 ↑ | 0.25 | 0.84 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.78 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.50 | 2.63 ↑ | 0.80 ↓ | 2.75 | 1.00 ↑ | 1.00 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chattanooga Red Wolves | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Omaha | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).