Kết quả bóng đá trận Charlotte Independence vs New York Cosmos, 06:10 ngày 11/10/2026

USL League One · 06:10 ngày 11/10/2026
Charlotte Independence
3 Kết thúc HT 3-0 0
New York Cosmos
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 6 - 3
Nhiệt độ: 22°C

Diễn biến trận đấu

Charlotte Independence Phút New York Cosmos
Christopher Jaime (Kiến tạo: Jon Bakero) 1 - 0 ⚽18'
2 - 0 ⚽41'
Joey Skinner (Kiến tạo: Christopher Jaime) 3 - 0 ⚽41'
Marou S. (Kiến tạo: Joey Skinner) 4 - 0 ⚽45'
HT 3-0
60' Materazzi D.
FT 3-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 20 62
Hòa 11 33
Bại 02 15
Ghi bàn 73 2417
Mất bàn 19 1223
Điểm 71 219

Chủ = Charlotte Independence · Khách = New York Cosmos

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Charlotte Independence (37)Hiệp 1 / Cả trậnNew York Cosmos (35)
16 (43%)Thắng/Thắng5 (14%)
4 (11%)Thắng/Hòa1 (3%)
1 (3%)Thắng/Bại0 (0%)
6 (16%)Hòa/Thắng4 (11%)
3 (8%)Hòa/Hòa3 (9%)
3 (8%)Hòa/Bại6 (17%)
1 (3%)Bại/Hòa2 (6%)
3 (8%)Bại/Bại14 (40%)

Bảng xếp hạng

Charlotte Independence

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2214445229461
Sân nhà1211013312331
Sân khách103431917136

New York Cosmos

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng166642221243
Sân nhà82421416106
Sân khách842285142

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
5
2
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
11
4
Sút cầu môn
4
0
Sút ngoài cầu môn
2
3
Cản bóng
5
1
TL kiểm soát bóng
51%
49%
Chuyền bóng
375
369
TL chuyền bóng thành công
85%
85%
Phạm lỗi
7
6
Việt vị
0
2
Cứu thua
0
1
Quả ném biên
17
15
Chuyền dài
27
21
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Charlotte Independence (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
New York Cosmos (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)3 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Charlotte Independence Thông tin New York Cosmos
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.434.705.200.843.750.930.851.250.92
Live1.02 ↓91.00 ↑91.00 ↑6.50 ↑3.500.10 ↓0.32 ↓0.002.00 ↑
VcbetSớm1.364.104.500.653.750.68---
Live1.364.20 ↑4.40 ↓0.60 ↓3.750.73 ↑---
Mansion88Sớm1.534.334.750.923.500.730.721.000.93
Live1.01 ↓29.00 ↑51.00 ↑2.63 ↑3.500.03 ↓0.29 ↓0.001.56 ↑
InterwettenSớm1.474.605.250.703.500.951.101.500.60
Live1.02 ↓14.00 ↑50.00 ↑6.00 ↑3.500.05 ↓1.101.500.60
LadbrokesSớm1.484.604.600.282.502.40---
Live1.01 ↓51.00 ↑91.00 ↑0.05 ↓2.506.50 ↑---
18BetSớm1.504.104.400.763.750.760.711.000.81
Live1.51 ↑4.50 ↑4.400.82 ↑3.750.78 ↑0.79 ↑1.000.82 ↑
1xBetSớm1.574.304.520.823.500.880.670.751.08
Live1.00 ↓51.00 ↑67.00 ↑4.90 ↑3.500.11 ↓0.42 ↓0.001.89 ↑
Bet 365Sớm1.444.505.250.933.500.880.851.250.95
Live1.01 ↓51.00 ↑67.00 ↑5.00 ↑3.500.13 ↓0.40 ↓0.001.85 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Charlotte Independence+1 1/4200
New York Cosmos-1 1/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).