Kết quả bóng đá trận Chanthaburi FC vs JL Chiangmai United FC, 18:00 ngày 25/10/2026
League 2 (Thái Lan) · 18:00 ngày 25/10/2026
Chanthaburi FC 0 Kết thúc HT 0-0 0
JL Chiangmai United FC
🟨 0 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 2
Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Chanthaburi FC | Phút | |
| 15' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 0 | 1 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 9 | 10 |
| Điểm | 1 | 2 | 13 | 15 |
Chủ = Chanthaburi FC · Khách = JL Chiangmai United FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chanthaburi FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (21%) | Thắng/Thắng | 14 (32%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 3 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (7%) |
| 9 (21%) | Hòa/Hòa | 3 (7%) |
| 5 (12%) | Hòa/Bại | 10 (23%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 10 (23%) | Bại/Bại | 10 (23%) |
Bảng xếp hạng
Chanthaburi FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 |
JL Chiangmai United FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
01
Sút bóng
62
Sút cầu môn
20
Sút ngoài cầu môn
42
TL kiểm soát bóng
57%43%
Phạm lỗi
25
Việt vị
10
Quả ném biên
79
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chanthaburi FC (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
JL Chiangmai United FC (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Chanthaburi FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Teerasak Po-on | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.54 | 3.80 | 5.10 | 0.81 | 2.50 | 0.94 | 0.94 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.11 ↓ | 17.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.10 ↓ | 0.00 | 3.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.75 | 0.95 | 2.75 | 0.84 | 0.84 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.10 ↓ | 19.00 ↑ | 2.30 ↑ | 0.50 | 0.33 ↓ | 1.69 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.75 | 4.90 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↓ | 4.10 ↑ | 5.50 ↑ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.47 | 3.90 | 5.50 | 1.01 | 2.75 | 0.79 | 0.88 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 7.30 ↑ | 1.03 ↓ | 30.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 5.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.40 | 3.86 | 5.50 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.75 | 1.00 | 1.05 |
| Live | 4.26 ↑ | 1.24 ↓ | 12.50 ↑ | 4.34 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.11 ↓ | 0.00 | 3.70 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.60 | 4.33 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.06 ↓ | 19.00 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.60 | 0.73 | 2.50 | 0.83 | 0.83 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 7.25 ↑ | 1.08 ↓ | 31.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 4.67 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.66 | 3.60 | 4.74 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.75 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 15.20 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 4.14 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.31 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 3.60 | 4.60 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 4.25 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.50 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chanthaburi FC | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
| JL Chiangmai United FC | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).