Kết quả bóng đá trận Chamchuri United FC vs North Bangkok College, 15:30 ngày 31/10/2026
League 3 (Thái Lan) · 15:30 ngày 31/10/2026
Chamchuri United FC 0 Kết thúc HT 0-0 0
North Bangkok College
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Nhiệt độ: 31°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 20 | 21 |
| Mất bàn | 1 | 0 | 8 | 5 |
| Điểm | 7 | 7 | 22 | 22 |
Chủ = Chamchuri United FC · Khách = North Bangkok College
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Chamchuri United FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 9 (25%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 7 (19%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 6 (17%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 5 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 5 (21%) | Bại/Bại | 4 (11%) |
Bảng xếp hạng
Chamchuri United FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 8 | 4 | 8 | 33 | 26 | 28 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 0 | 5 | 18 | 11 | 15 | 5 |
| Sân khách | 10 | 3 | 4 | 3 | 15 | 15 | 13 | 6 |
North Bangkok College
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 11 | 4 | 5 | 29 | 16 | 37 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 3 | 2 | 14 | 9 | 18 | 4 |
| Sân khách | 10 | 6 | 1 | 3 | 15 | 7 | 19 | 2 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Sút bóng
60
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
50
TL kiểm soát bóng
50%50%
Việt vị
10
Quả ném biên
1517
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Chamchuri United FC (29 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.24 bàn/trận
North Bangkok College (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Chamchuri United FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.40 | 2.05 | 0.88 | 2.50 | 0.93 | 0.99 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.22 ↓ | 7.00 ↑ | 3.10 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 2.90 | 2.05 | 0.70 | 2.50 | 0.63 | 0.64 | -0.25 | 0.69 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.18 ↓ | 5.25 ↑ | 1.64 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.20 | 2.20 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 1.45 ↑ | 2.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.94 | 3.40 | 2.19 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.18 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 19.50 ↑ | 1.02 ↓ | 19.50 ↑ | 5.76 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.30 | 2.15 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Chamchuri United FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| North Bangkok College | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).