Kết quả bóng đá trận CF Salmantino vs CD Artistico Navalcarnero, 00:30 ngày 30/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:30 ngày 30/08/2026
CF Salmantino 1 Kết thúc HT 0-0 0
CD Artistico Navalcarnero
🟨 5 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| CF Salmantino | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 56' | |
| 58' | ||
| 69' | ||
| 72' | ||
| 75' | Roberto Esteban | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 12 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 1 | 16 | 6 |
| Điểm | 4 | 6 | 13 | 20 |
Chủ = CF Salmantino · Khách = CD Artistico Navalcarnero
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CF Salmantino | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (15%) | Hòa/Thắng | 2 (33%) |
| 8 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (12%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 10 (24%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
CF Salmantino 2 (50%)Hòa 1 (25%)CD Artistico Navalcarnero 1 (25%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/03/22 | CF Salmantino | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | -0.25 | 2 | T |
| 07/11/21 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (1-0) | CF Salmantino | 0 | 2 | B |
| 28/04/19 | CF Salmantino | 3-2 (0-2) | CD Artistico Navalcarnero | +1 | 2.25 | T |
| 09/12/18 | CD Artistico Navalcarnero | 1-1 (0-0) | CF Salmantino | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — CF Salmantino
BHTBTBBTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 11/17 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Atletico Astorga | 2-1 (1-1) | CF Salmantino | +0.25 | 2.5 | B |
| 23/08/26 | CF Salmantino | 2-2 (1-1) | Palencia | - | - | H |
| 20/08/26 | CF Salmantino | 3-1 (1-0) | UD Santa Marta | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Cultural Leonesa | 5-0 (2-0) | CF Salmantino | -1 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | CF Salmantino | 2-1 (1-0) | CD Lealtad | +1.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | +1 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | CF Salmantino | 0-1 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 0 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Salmantino | 0 | 2 | T |
| 05/04/26 | CF Salmantino | 1-2 (0-1) | Rayo Cantabria | +0.5 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Union Langreo | 1-0 (0-0) | CF Salmantino | 0 | 1.75 | B |
| 22/03/26 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Bergantinos CF | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | Sarriana | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | +0.25 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | CF Salmantino | 5-1 (4-0) | Samanod | +1.75 | 3 | T |
| 01/03/26 | Real Oviedo B | 5-2 (5-0) | CF Salmantino | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | CF Salmantino | 0-0 (0-0) | Marino luanco | +0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Real Avila CF | 1-2 (1-0) | CF Salmantino | -0.25 | 2 | T |
| 08/02/26 | CF Salmantino | 1-1 (1-1) | Numancia | +0.25 | 2 | H |
| 01/02/26 | coruxo FC | 1-0 (1-0) | CF Salmantino | -0.25 | 2 | B |
| 24/01/26 | Atletico Astorga | 1-2 (0-2) | CF Salmantino | 0 | 2 | T |
| 18/01/26 | CF Salmantino | 3-0 (0-0) | Real Valladol B | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — CD Artistico Navalcarnero
TTTHTTHTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | CD Artistico Navalcarnero | 1-0 (1-0) | Torrejon CF | - | - | T |
| 16/08/26 | AD Union Adarve | 0-1 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | - | - | T |
| 13/08/26 | CD Artistico Navalcarnero | 5-0 (2-0) | Siello | - | - | T |
| 08/08/26 | AD Alcorcon | 1-1 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | -1 | 2.5 | H |
| 05/08/26 | Toledo | 1-3 (1-1) | CD Artistico Navalcarnero | 0 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (1-1) | Fuenlabrada | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | CD Colonia Moscardo | 0-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (1-0) | UB Conquense | +0.25 | 2 | T |
| 12/04/26 | CD Coria | 2-1 (0-1) | CD Artistico Navalcarnero | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-3 (1-1) | CF Rayo Majadahonda | -0.25 | 2 | B |
| 29/03/26 | Quintanar Del Rey | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 0 | 2 | B |
| 22/03/26 | RSD Alcala Henares | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-1 (1-1) | Elche CF Ilicitano | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | Suokuaili Moss | 1-0 (0-0) | CD Artistico Navalcarnero | 0 | 2 | B |
| 01/03/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-0 (0-0) | Real Madrid C | +0.5 | 2 | T |
| 22/02/26 | Orihuela CF | 4-0 (1-0) | CD Artistico Navalcarnero | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (2-1) | CF Intercity | 0 | 2 | T |
| 08/02/26 | Tenerife B | 3-3 (2-1) | CD Artistico Navalcarnero | -0.25 | 2.25 | H |
| 01/02/26 | CD Artistico Navalcarnero | 0-2 (0-2) | UD San Sebastian Reyes | 0 | 2 | B |
| 25/01/26 | Las Palmas Atletico | 3-2 (2-2) | CD Artistico Navalcarnero | -0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
52
Sút bóng
1015
Sút cầu môn
43
Tấn công
11799
Tấn công nguy hiểm
6362
Sút ngoài cầu môn
612
Đá phạt trực tiếp
1128
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Việt vị
11
Quả ném biên
1916
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B1T1 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CF Salmantino (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
CD Artistico Navalcarnero (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CF Salmantino | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| CF Salmantino | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.40 | 0.91 | 2.50 | 0.77 | 0.99 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 111.00 ↑ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 3.50 | 3.55 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↑ | 3.50 | 3.60 ↑ | 0.95 | 2.50 | 0.76 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.30 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 71.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.30 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.95 | 3.25 | 3.30 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.48 | 3.58 | 0.96 | 2.50 | 0.77 | 0.44 | 0.00 | 1.62 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.90 ↑ | 94.00 ↑ | 5.78 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.40 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CF Salmantino | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| CD Artistico Navalcarnero | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).