Kết quả bóng đá trận CF Rayo Majadahonda vs Villarreal B, 00:15 ngày 30/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:15 ngày 30/08/2026
CF Rayo Majadahonda 1 Kết thúc HT 0-1 2
Villarreal B
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| CF Rayo Majadahonda | Phút | |
| 23' | Albert Garcia | |
| 23' | ||
| 36' | Cheikh Ahmad Tidiane Thiam | |
| 36' | ||
| 45' | ⚽ 0 - 1 | |
| 45+1' | ⚽ 0 - 2 Albert Garcia | |
| HT 0-1 | ||
| 66' | Jan Encuentra | |
| Luis Gonzaga Delage Cruzado 1 - 2 ⚽ | 70' | |
| 87' | Cesar Bonafe | |
| Juan Duran Duenas | 89' | |
| 90+1' | ⚽ 1 - 3 Albert Garcia | |
| Ismael Alvarez | 90+6' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 9 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 11 | 10 |
| Điểm | 3 | 9 | 11 | 22 |
Chủ = CF Rayo Majadahonda · Khách = Villarreal B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CF Rayo Majadahonda | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 5 (71%) |
| 1 (14%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (29%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
CF Rayo Majadahonda
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 18 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | - | - |
Villarreal B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 6 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — CF Rayo Majadahonda
TBBHBTHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2.25 | T |
| 20/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 3-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2.25 | B |
| 14/08/26 | RSD Alcala Henares | 2-0 (2-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.5 | 2.5 | B |
| 12/08/26 | AD Alcorcon | 1-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | -0.75 | 2.25 | H |
| 02/08/26 | UB Conquense | 1-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | - | - | B |
| 03/05/26 | CF Rayo Majadahonda | 3-0 (2-0) | Rayo Vallecano B | +2.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Fuenlabrada | 0-0 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Elche CF Ilicitano | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-0 (1-0) | Quintanar Del Rey | +1.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | CD Artistico Navalcarnero | 2-3 (1-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-2 (0-1) | RSD Alcala Henares | +1 | 2 | B |
| 22/03/26 | CF Intercity | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (1-0) | Suokuaili Moss | +1.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Orihuela CF | 2-3 (1-2) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | CF Rayo Majadahonda | 0-1 (0-0) | Getafe B | +0.5 | 2 | B |
| 22/02/26 | Tenerife B | 1-3 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | CF Rayo Majadahonda | 1-1 (0-1) | CD Colonia Moscardo | +1.5 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Real Madrid C | 0-3 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 2 | T |
| 01/02/26 | CF Rayo Majadahonda | 2-2 (0-1) | Las Palmas Atletico | +0.75 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | CD Coria | 0-1 (0-0) | CF Rayo Majadahonda | 0 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Villarreal B
TTBTTBTHTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Teruel | 0-2 (0-2) | Villarreal B | - | - | T |
| 20/08/26 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | +0.25 | 2.25 | T |
| 16/08/26 | Villarreal B | 0-2 (0-1) | Real Zaragoza | - | - | B |
| 07/08/26 | CF Intercity | 2-4 (1-2) | Villarreal B | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/08/26 | Eldense | 1-3 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/06/26 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/06/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | +0.25 | 2 | T |
| 23/05/26 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | +1.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | +1.75 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | CE Europa | 3-3 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Villarreal B | 1-0 (1-0) | Hercules | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Villarreal B | 0-0 (0-0) | Ibiza Eivissa | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | AD Alcorcon | 2-3 (1-1) | Villarreal B | -0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Villarreal B | 4-0 (1-0) | Algeciras | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | UD Marbella | 0-1 (0-0) | Villarreal B | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Villarreal B | 1-1 (0-0) | Sabadell | 0 | 2 | H |
| 22/03/26 | Antequera CF | 0-1 (0-0) | Villarreal B | -0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | Villarreal B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | +0.75 | 2 | H |
| 08/03/26 | Teruel | 1-0 (0-0) | Villarreal B | 0 | 2 | B |
| 05/03/26 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Eldense | 0 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
14
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
24
Sút bóng
86
Sút cầu môn
43
Tấn công
4130
Tấn công nguy hiểm
1416
Sút ngoài cầu môn
43
Cản bóng
04
Đá phạt trực tiếp
1817
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Chuyền bóng
187152
Phạm lỗi
1717
Việt vị
01
Cứu thua
01
Tắc bóng
713
Quả ném biên
2124
Cắt bóng
24
So Sánh Sức Mạnh
41 59
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CF Rayo Majadahonda (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Villarreal B (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CF Rayo Majadahonda | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1999 | |
| Sân nhà | Ciudad deportiva del Villarreal | |
| 0 | Sức chứa | 5000 |
| HLV | Miguel Alvarez Jurado | |
| Khu vực | Castellon de la Plana |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.00 | 2.15 | 0.92 | 2.25 | 0.92 | 0.92 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.80 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.92 | 0.00 | 0.92 | |
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.25 | 2.20 | 0.92 | 2.25 | 0.87 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 301.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.02 ↓ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.15 | 2.11 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.15 | 3.15 | 2.20 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 0.60 | -0.50 | 1.10 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.12 ↓ | 10.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.55 ↓ | -0.50 | 1.20 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.90 | 2.90 | 2.04 | 0.70 | 2.25 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.16 ↓ | 7.98 ↑ | 2.91 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.15 | 2.11 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 0.85 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.05 | 3.10 | 2.12 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.84 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 2.95 ↓ | 3.10 | 2.19 ↑ | 0.94 ↑ | 2.25 | 0.86 ↑ | 0.85 ↑ | -0.25 | 0.97 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.91 | 2.96 | 2.17 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.85 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.13 ↓ | 8.40 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.10 | 3.09 | 2.22 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.88 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 8.75 ↑ | 1.13 ↓ | 9.70 ↑ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.15 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.18 ↓ | 6.50 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.95 | 3.10 | 2.10 | 0.76 | 2.25 | 0.76 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 204.00 ↑ | 6.75 ↑ | 1.06 ↓ | 8.23 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.42 | 3.09 | 2.10 | 0.95 | 2.25 | 0.84 | 0.97 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 9.23 ↑ | 1.16 ↓ | 8.82 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.00 | 3.10 | 2.15 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 11.00 ↑ | 1.12 ↓ | 9.75 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.19 | 3.15 | 2.19 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 1.22 | 0.00 | 0.56 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.10 | 2.15 | 0.90 | 2.25 | 0.90 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 151.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 2.90 | 2.15 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CF Rayo Majadahonda | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Villarreal B | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).