Kết quả bóng đá trận CF La Nucia vs UD Poblense, 16:30 ngày 06/09/2026

Segunda Hạng RFEF Tây Ban Nha · 16:30 ngày 06/09/2026
CF La Nucia
1 Kết thúc HT 1-0 0
UD Poblense
🟨 3 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 6 - 4
Nhiệt độ: 33°C

Diễn biến trận đấu

CF La Nucia Phút UD Poblense
5'
13'⚽ 0 - 1
HT 1-0
FT 1-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 22 75
Hòa 01 13
Bại 10 22
Ghi bàn 45 199
Mất bàn 33 87
Điểm 67 2218

Chủ = CF La Nucia · Khách = UD Poblense

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

CF La Nucia (14)Hiệp 1 / Cả trậnUD Poblense (2)
6 (43%)Thắng/Thắng1 (50%)
1 (7%)Thắng/Hòa0 (0%)
1 (7%)Thắng/Bại0 (0%)
2 (14%)Hòa/Thắng0 (0%)
1 (7%)Hòa/Hòa0 (0%)
2 (14%)Hòa/Bại0 (0%)
1 (7%)Bại/Thắng0 (0%)
0 (0%)Bại/Bại1 (50%)

Bảng xếp hạng

CF La Nucia

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng00000009
Sân nhà00000009
Sân khách00000009

UD Poblense

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng000000014
Sân nhà000000014
Sân khách000000014

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
0
Thẻ vàng
1
0
Sút bóng
4
3
Sút cầu môn
1
0
Sút ngoài cầu môn
3
3
TL kiểm soát bóng
57%
43%
Phạm lỗi
3
2
Quả ném biên
9
10
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

CF La Nucia (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.53 bàn/trận
UD Poblense (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

CF La Nucia Thông tin UD Poblense
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.303.002.901.072.000.771.040.250.79
Live1.02 ↓19.00 ↑81.00 ↑4.80 ↑1.500.05 ↓0.92 ↓0.000.92 ↑
VcbetSớm2.632.882.801.012.000.780.800.000.92
Live1.06 ↓7.50 ↑111.00 ↑2.80 ↑1.500.23 ↓0.88 ↑0.000.84 ↓
Mansion88Sớm2.472.702.901.052.000.710.770.000.99
Live1.04 ↓6.70 ↑200.00 ↑9.09 ↑1.500.01 ↓1.37 ↑0.000.57 ↓
InterwettenSớm2.553.002.750.551.501.20---
Live2.552.70 ↓2.90 ↑0.551.501.20---
12betSớm2.522.702.831.052.000.710.770.000.99
Live1.04 ↓6.70 ↑200.00 ↑9.09 ↑1.500.01 ↓1.36 ↑0.000.57 ↓
CrownSớm2.432.842.600.982.000.720.780.000.92
Live1.01 ↓9.50 ↑17.50 ↑2.94 ↑1.500.04 ↓0.81 ↑0.000.89 ↓
SbobetSớm2.442.732.661.032.000.750.800.000.98
Live1.06 ↓5.90 ↑80.00 ↑5.26 ↑1.500.05 ↓0.14 ↓-0.253.33 ↑
LadbrokesSớm2.453.002.621.702.500.40---
Live1.01 ↓15.00 ↑71.00 ↑11.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm2.452.902.650.912.000.670.730.000.83
Live1.06 ↓6.75 ↑203.00 ↑8.23 ↑1.500.01 ↓0.08 ↓-0.254.90 ↑
1xBetSớm2.503.102.650.541.501.300.800.000.90
Live1.03 ↓17.00 ↑81.00 ↑7.54 ↑1.500.05 ↓0.90 ↑0.000.90
Bet 365Sớm2.453.002.631.002.000.800.830.000.98
Live1.01 ↓26.00 ↑126.00 ↑8.50 ↑1.500.07 ↓0.90 ↑0.000.90 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp 0

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
CF La Nucia0001
UD Poblense0100

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).