Kết quả bóng đá trận CF Intercity vs Villarreal B, 15:00 ngày 07/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 15:00 ngày 07/08/2026
CF Intercity 2 Kết thúc HT 1-2 4
Villarreal B
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| CF Intercity | Phút | |
| Carlos Lopez 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 16' | ⚽ 1 - 1 | |
| 20' | ⚽ 1 - 2 | |
| HT 1-2 | ||
| 58' | ⚽ 1 - 3 | |
| 86' | ⚽ 1 - 4 | |
| Marc Martinez Linares 2 - 4 ⚽ | 88' | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 7 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 8 | 13 | 23 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 14 | 12 |
| Điểm | 4 | 5 | 14 | 23 |
Chủ = CF Intercity · Khách = Villarreal B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CF Intercity | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 5 (71%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (50%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
CF Intercity 0 (0%)Hòa 3 (100%)Villarreal B 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/25 | Villarreal B | 0-0 (0-0) | CF Intercity | -0.75 | 2.25 | H |
| 15/12/24 | CF Intercity | 2-2 (1-1) | Villarreal B | 0 | 2.25 | H |
| 27/07/22 | CF Intercity | 1-1 (0-0) | Villarreal B | -0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — CF Intercity
BTTBBBHHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 6/12 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | CF La Nucia | 1-0 (1-0) | CF Intercity | 0 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | CF Intercity | 2-0 (2-0) | CD Colonia Moscardo | +1.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Getafe B | 0-1 (0-0) | CF Intercity | -0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | CF Intercity | 1-2 (1-0) | Quintanar Del Rey | +0.5 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Rayo Vallecano B | 3-1 (1-1) | CF Intercity | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | CF Intercity | 0-2 (0-1) | UD San Sebastian Reyes | -0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Las Palmas Atletico | 0-0 (0-0) | CF Intercity | 0 | 2.5 | H |
| 22/03/26 | CF Intercity | 1-1 (0-1) | CF Rayo Majadahonda | -0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | CD Coria | 1-0 (1-0) | CF Intercity | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/03/26 | CF Intercity | 0-2 (0-0) | UB Conquense | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Elche CF Ilicitano | 3-2 (1-0) | CF Intercity | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | CF Intercity | 2-1 (2-0) | Fuenlabrada | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | CD Artistico Navalcarnero | 3-1 (2-1) | CF Intercity | 0 | 2 | B |
| 08/02/26 | CF Intercity | 2-1 (0-0) | RSD Alcala Henares | +0.75 | 2.5 | T |
| 01/02/26 | Tenerife B | 2-0 (0-0) | CF Intercity | 0 | 2.5 | B |
| 25/01/26 | CF Intercity | 1-2 (1-0) | Real Madrid C | +0.75 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Suokuaili Moss | 1-1 (1-0) | CF Intercity | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/01/26 | CF Intercity | 2-1 (1-1) | Orihuela CF | +0.25 | 2 | T |
| 04/01/26 | CF Rayo Majadahonda | 4-1 (2-0) | CF Intercity | -0.25 | 2 | B |
| 20/12/25 | UB Conquense | 2-2 (1-0) | CF Intercity | 0 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Villarreal B
TBTHTHTHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/9 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | Eldense | 1-3 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/06/26 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/06/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | +0.25 | 2 | T |
| 23/05/26 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | +1.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | +1.75 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | CE Europa | 3-3 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/05/26 | Villarreal B | 1-0 (1-0) | Hercules | +0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Villarreal B | 0-0 (0-0) | Ibiza Eivissa | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | AD Alcorcon | 2-3 (1-1) | Villarreal B | -0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Villarreal B | 4-0 (1-0) | Algeciras | +0.25 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | UD Marbella | 0-1 (0-0) | Villarreal B | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Villarreal B | 1-1 (0-0) | Sabadell | 0 | 2 | H |
| 22/03/26 | Antequera CF | 0-1 (0-0) | Villarreal B | -0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | Villarreal B | 2-2 (1-1) | Juventud Torremolinos CF | +0.75 | 2 | H |
| 08/03/26 | Teruel | 1-0 (0-0) | Villarreal B | 0 | 2 | B |
| 05/03/26 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Eldense | 0 | 2 | T |
| 02/03/26 | Villarreal B | 1-1 (1-1) | Real Murcia | +0.25 | 1.75 | H |
| 21/02/26 | Real Betis B | 1-4 (1-2) | Villarreal B | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/02/26 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-1) | Villarreal B | -0.25 | 2.25 | T |
| 01/02/26 | Villarreal B | 1-1 (0-0) | SD Tarazona | +0.75 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
11
Sút bóng
712
Sút cầu môn
47
Tấn công
65101
Tấn công nguy hiểm
1735
Sút ngoài cầu môn
35
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
36 64
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H3 B0T0 H3 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B0T0 H2 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CF Intercity (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Villarreal B (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CF Intercity | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1999 | |
| Sân nhà | Ciudad deportiva del Villarreal | |
| 0 | Sức chứa | 5000 |
| HLV | Miguel Alvarez Jurado | |
| Khu vực | Castellon de la Plana |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 0.99 | 2.75 | 0.84 | 0.99 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 1.80 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.75 | 3.50 | 1.85 | 0.76 | 2.50 | 0.92 | 0.81 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.35 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.60 | 3.35 | 1.84 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.92 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 130.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 6.50 | 0.06 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.45 | 3.85 | 1.88 | 0.77 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.99 ↑ | 1.01 ↓ | 6.10 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.60 | 3.35 | 1.84 | 0.94 | 2.50 | 0.82 | 0.92 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 130.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 1.33 ↑ | 0.00 | 0.59 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.45 | 3.30 | 1.80 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 0.90 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.56 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.57 | 3.11 | 1.82 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 0.94 | -0.50 | 0.82 |
| Live | 13.00 ↑ | 4.32 ↑ | 1.22 ↓ | 4.16 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.82 | 3.37 | 1.86 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.96 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 36.00 ↑ | 6.85 ↑ | 1.01 ↓ | 2.77 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.47 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 3.35 | 3.70 | 1.90 | 0.73 | 2.50 | 0.99 | 0.84 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.15 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.75 | 3.21 | 1.83 | 0.76 | 2.25 | 0.96 | 0.88 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 4.09 ↑ | 3.45 ↑ | 1.73 ↓ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.86 ↓ | 0.79 ↓ | -0.75 | 0.95 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.46 | 3.83 | 1.91 | 0.78 | 2.50 | 0.95 | 0.62 | -0.75 | 1.18 |
| Live | 38.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 5.34 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.80 | 1.83 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.70 | 3.20 | 1.85 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CF Intercity | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Villarreal B | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).