Kết quả bóng đá trận Cetate Suceava vs CSM Slatina, 15:00 ngày 24/10/2026

Liga 2 Seria (Romania) · 15:00 ngày 24/10/2026
Cetate Suceava
2 Kết thúc HT 1-0 0
CSM Slatina
🟨 5 - 4   🟥 0 - 0   ⛳ 12 - 1
Nhiệt độ: 11°C

Diễn biến trận đấu

Cetate Suceava Phút CSM Slatina
8'
12'
21'
HT 1-0
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 31 55
Hòa 00 33
Bại 02 22
Ghi bàn 72 1911
Mất bàn 15 108
Điểm 93 1818

Chủ = Cetate Suceava · Khách = CSM Slatina

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Cetate Suceava (15)Hiệp 1 / Cả trậnCSM Slatina (24)
6 (40%)Thắng/Thắng13 (54%)
3 (20%)Hòa/Thắng4 (17%)
0 (0%)Hòa/Hòa3 (13%)
0 (0%)Hòa/Bại2 (8%)
0 (0%)Bại/Thắng1 (4%)
3 (20%)Bại/Hòa0 (0%)
3 (20%)Bại/Bại1 (4%)

Bảng xếp hạng

Cetate Suceava

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng521277710
Sân nhà311144410
Sân khách21013338

CSM Slatina

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2175927282615
Sân nhà1144313101614
Sân khách1031614181013

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
7
0
Thẻ vàng
1
2
Sút bóng
4
0
Sút cầu môn
1
0
Sút ngoài cầu môn
3
0
TL kiểm soát bóng
50%
50%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Cetate Suceava (15 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
CSM Slatina (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Cetate Suceava Thông tin CSM Slatina
2004 Thành lập
Areni Sân nhà
12000 Sức chứa 0
HLV
Suceava Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.493.202.490.852.500.890.880.000.87
Live1.02 ↓51.00 ↑126.00 ↑5.80 ↑2.500.01 ↓0.94 ↑0.000.89 ↑
VcbetSớm2.553.302.500.852.500.940.880.000.86
Live1.01 ↓12.00 ↑61.00 ↑3.50 ↑2.500.20 ↓0.90 ↑0.000.84 ↓
Mansion88Sớm2.233.402.660.912.750.910.990.250.85
Live1.01 ↓8.00 ↑200.00 ↑8.33 ↑2.500.02 ↓0.92 ↓0.000.92 ↑
InterwettenSớm2.903.152.300.802.500.85---
Live1.02 ↓16.00 ↑90.00 ↑3.80 ↑2.500.12 ↓---
12betSớm2.083.402.890.732.501.090.800.001.04
Live1.01 ↓8.00 ↑200.00 ↑7.14 ↑2.500.04 ↓0.92 ↑0.000.92 ↓
CrownSớm2.363.302.360.802.500.900.850.000.85
Live1.01 ↓13.50 ↑16.50 ↑4.34 ↑2.500.03 ↓0.03 ↓-0.254.76 ↑
SbobetSớm2.483.032.450.942.500.860.920.000.90
Live1.01 ↓9.20 ↑65.00 ↑6.66 ↑2.500.01 ↓0.920.000.92 ↑
LadbrokesSớm2.803.302.150.802.500.95---
Live1.01 ↓34.00 ↑91.00 ↑3.80 ↑2.500.12 ↓---
18BetSớm2.603.002.400.722.250.800.860.000.67
Live1.01 ↓13.00 ↑70.00 ↑2.37 ↑2.500.25 ↓0.84 ↓0.000.80 ↑
1xBetSớm2.943.252.270.832.500.871.080.000.64
Live1.00 ↓51.00 ↑126.00 ↑5.95 ↑2.500.08 ↓0.88 ↓0.000.92 ↑
Bet 365Sớm2.883.302.150.832.500.980.950.000.85
Live1.01 ↓51.00 ↑126.00 ↑6.40 ↑2.500.10 ↓0.93 ↓0.000.88 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.