Kết quả bóng đá trận Cesena (W) vs Fiorentina (W), 23:00 ngày 05/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:00 ngày 05/08/2026
Cesena (W) 0 Kết thúc HT 0-1 6
Fiorentina (W)
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 35°C
Diễn biến trận đấu
| Cesena (W) | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 Syria Mailia | |
| HT 0-1 | ||
| 65' | ⚽ 0 - 2 Alba Cerrato | |
| 73' | ⚽ 0 - 3 Caterina Andreoni | |
| 77' | ⚽ 0 - 4 Alba Cerrato | |
| 80' | ⚽ 0 - 5 Giulia Baccaro | |
| 86' | ⚽ 0 - 6 Syria Mailia | |
| FT 0-6 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 27 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 16 | 12 |
| Điểm | 6 | 3 | 21 | 19 |
Chủ = Cesena (W) · Khách = Fiorentina (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cesena (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (70%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Thành tích gần đây — Cesena (W)
TBTTTTBTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/15 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Cesena (W) | 4-0 (1-0) | Frosinone (W) | - | - | T |
| 04/04/26 | Como 1907 (W) | 2-1 (2-0) | Cesena (W) | - | - | B |
| 29/03/26 | Cesena (W) | 3-1 (3-1) | San Marino College (W) | +1.75 | 3.25 | T |
| 21/02/26 | AGSM Verona (W) | 0-5 (0-3) | Cesena (W) | - | - | T |
| 08/02/26 | SSD ACF Calcio Arezzo (W) | 1-3 (0-2) | Cesena (W) | - | - | T |
| 18/01/26 | Frosinone (W) | 1-2 (0-1) | Cesena (W) | - | - | T |
| 21/12/25 | Cesena (W) | 1-7 (1-4) | Juventus (W) | - | - | B |
| 13/12/25 | Cesena (W) | 2-1 (0-1) | Bologna W | - | - | T |
| 16/11/25 | Cesena (W) | 0-1 (0-1) | Como 1907 (W) | - | - | B |
| 12/10/25 | Cesena (W) | 2-1 (1-1) | AGSM Verona (W) | - | - | T |
| 21/09/25 | Brescia (W) | 1-2 (0-0) | Cesena (W) | - | - | T |
| 11/05/25 | Cesena (W) | 2-1 (1-1) | Bologna W | - | - | T |
| 19/04/25 | Cesena (W) | 2-3 (0-0) | Orobica (W) | - | - | B |
| 13/04/25 | AGSM Verona (W) | 1-3 (0-3) | Cesena (W) | - | - | T |
| 23/03/25 | SSD ACF Calcio Arezzo (W) | 0-1 (0-1) | Cesena (W) | - | - | T |
| 12/01/25 | Bologna W | 3-1 (0-1) | Cesena (W) | - | - | B |
| 06/11/24 | Cesena (W) | 0-2 (0-1) | Sassuolo (W) | -1 | 3 | B |
| 06/10/24 | Parma s (W) | 2-0 (1-0) | Cesena (W) | - | - | B |
| 22/09/24 | Chievo (W) | 2-1 (0-0) | Cesena (W) | - | - | B |
| 08/09/24 | AS Roma (W) | 2-2 (2-1) | Cesena (W) | - | - | H |
Thành tích gần đây — Fiorentina (W)
TTTHBBHHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | Fiorentina (W) | 2-1 (1-0) | Lazio (W) | - | - | T |
| 09/05/26 | Genoa (W) | 2-3 (1-1) | Fiorentina (W) | - | - | T |
| 03/05/26 | Fiorentina (W) | 1-0 (0-0) | Como 2000 (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Ternana W | 2-2 (2-1) | Fiorentina (W) | +0.75 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Fiorentina (W) | 1-2 (1-1) | Juventus (W) | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | Juventus (W) | 2-1 (1-0) | Fiorentina (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Fiorentina (W) | 0-0 (0-0) | Parma s (W) | +1 | 2.75 | H |
| 16/03/26 | AS Roma (W) | 1-1 (0-1) | Fiorentina (W) | -0.75 | 2.75 | H |
| 12/03/26 | Fiorentina (W) | 0-2 (0-1) | Juventus (W) | -0.5 | 2.5 | B |
| 23/02/26 | Fiorentina (W) | 3-2 (0-0) | Sassuolo (W) | - | - | T |
| 14/02/26 | AC Milan (W) | 0-1 (0-1) | Fiorentina (W) | 0 | 2.5 | T |
| 08/02/26 | Inter Milan (W) | 3-0 (1-0) | Fiorentina (W) | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/02/26 | Fiorentina (W) | 1-2 (0-2) | Napoli (W) | +0.75 | 2.5 | B |
| 30/01/26 | Fiorentina (W) | 1-0 (0-0) | AC Milan (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 24/01/26 | Lazio (W) | 3-0 (2-0) | Fiorentina (W) | - | - | B |
| 21/01/26 | AC Milan (W) | 1-1 (0-1) | Fiorentina (W) | -0.25 | 2.75 | H |
| 17/01/26 | Fiorentina (W) | 1-1 (1-0) | Genoa (W) | +1.75 | 3.25 | H |
| 21/12/25 | Bologna W | 1-1 (0-1) | Fiorentina (W) | - | - | H |
| 13/12/25 | Como 2000 (W) | 1-3 (1-1) | Fiorentina (W) | +0.75 | 2.5 | T |
| 07/12/25 | Fiorentina (W) | 1-0 (1-0) | Ternana W | +1.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
01
Sút bóng
75
Sút cầu môn
32
Tấn công
5467
Tấn công nguy hiểm
3130
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cesena (W) (13 trận)
Ghi 2.85 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Fiorentina (W) (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 6 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 5 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cesena (W) (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cesena (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 10.00 | 6.50 | 1.20 | 0.79 | 3.25 | 0.99 | 0.92 | -2.00 | 0.85 |
| Live | 126.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.70 ↑ | 4.50 | 0.43 ↓ | 0.81 ↓ | -0.25 | 0.97 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 14.00 | 5.70 | 1.15 | 0.90 | 3.50 | 0.86 | 1.06 | -2.00 | 0.70 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.50 ↓ | 1.10 ↓ | 0.93 ↑ | 4.50 | 0.89 ↑ | 0.75 ↓ | -0.25 | 1.09 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 15.00 | 7.50 | 1.13 | 0.84 | 3.50 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 86.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 12.00 | 6.60 | 1.13 | 0.90 | 3.50 | 0.86 | 1.06 | -2.00 | 0.70 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.50 ↓ | 1.10 ↓ | 2.08 ↑ | 5.50 | 0.34 ↓ | 0.75 ↓ | -0.25 | 1.09 ↑ | |
| Crown | Sớm | 10.00 | 6.20 | 1.12 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | 0.95 | -2.00 | 0.75 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 0.89 ↓ | 4.50 | 0.91 ↑ | 0.84 ↓ | -0.25 | 0.98 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 13.40 | 5.80 | 1.15 | 0.96 | 3.50 | 0.74 | 0.95 | -2.00 | 0.75 |
| Live | 30.00 ↑ | 5.05 ↓ | 1.10 ↓ | 0.84 ↓ | 4.50 | 0.96 ↑ | 0.84 ↓ | -0.25 | 0.98 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 11.50 | 6.50 | 1.15 | 0.87 | 3.50 | 0.74 | 0.74 | -2.25 | 0.87 |
| Live | 77.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.71 ↑ | 4.50 | 0.37 ↓ | 0.69 ↓ | -0.25 | 0.97 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 8.08 | 5.48 | 1.21 | 0.88 | 3.25 | 0.81 | 0.88 | -1.75 | 0.82 |
| Live | 26.44 ↑ | 7.14 ↑ | 1.09 ↓ | 0.81 ↓ | 4.50 | 0.93 ↑ | 0.85 ↓ | -0.25 | 0.89 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 7.23 | 6.10 | 1.27 | 0.43 | 2.50 | 1.65 | 0.88 | -1.75 | 0.83 |
| Live | 19.90 ↑ | 7.59 ↑ | 1.11 ↓ | 4.55 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 2.69 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 8.00 | 5.75 | 1.22 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.93 | -1.75 | 0.88 |
| Live | 15.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.11 ↓ | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.95 ↑ | -1.00 | 0.85 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 12.00 | 6.00 | 1.17 | 0.80 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.63 ↑ | 6.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.