Kết quả bóng đá trận Cesar Vallejo Reserves vs Juan Aurich, 03:00 ngày 01/09/2026
Liga 3 (Peru) · 03:00 ngày 01/09/2026
Cesar Vallejo Reserves 1 Kết thúc HT 0-0 0
Juan Aurich
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Cesar Vallejo Reserves | Phút | |
| 1' | ||
| 1' | ||
| 37' | ||
| 37' | ||
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| 52' | ||
| 58' | ||
| 58' | ||
| 64' | ||
| 64' | ||
| 82' | ||
| 82' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 86' | |
| 2 - 0 ⚽ | 86' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 4 | 0 | 15 | 8 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 10 | 20 |
| Điểm | 7 | 1 | 19 | 7 |
Chủ = Cesar Vallejo Reserves · Khách = Juan Aurich
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cesar Vallejo Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 6 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (21%) | Bại/Bại | 6 (35%) |
Thành tích gần đây — Cesar Vallejo Reserves
HTTTBBBHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/11 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Cesar Vallejo Reserves | 1-1 (0-1) | Juventud Cautivo | - | - | H |
| 11/08/26 | Cesar Vallejo Reserves | 2-0 (1-0) | CDC Volante | - | - | T |
| 04/08/26 | Cesar Vallejo Reserves | 4-0 (2-0) | FC Carlos Stein | - | - | T |
| 18/07/26 | Cesar Vallejo Reserves | 2-0 (0-0) | Deportivo Lute | - | - | T |
| 21/06/26 | Cesar Vallejo Reserves | 0-1 (0-0) | Union Santo Domingo | - | - | B |
| 15/06/26 | Juventud Cautivo | 3-0 (1-0) | Cesar Vallejo Reserves | - | - | B |
| 15/07/25 | Cesar Vallejo Reserves | 1-3 (1-2) | Sport Huancayo Reserves | - | - | B |
| 09/07/25 | Juventud Cautivo | 1-1 (0-0) | Cesar Vallejo Reserves | - | - | H |
| 30/06/25 | FC Carlos Stein | 2-2 (1-0) | Cesar Vallejo Reserves | - | - | H |
| 24/06/25 | Cesar Vallejo Reserves | 4-0 (2-0) | CSD Sport Bolognesi | - | - | T |
| 03/06/25 | Cesar Vallejo Reserves | 1-0 (0-0) | CDC Volante | - | - | T |
| 20/05/25 | Cesar Vallejo Reserves | 1-1 (1-0) | Juventud Cautivo | - | - | H |
| 07/10/24 | Cesar Vallejo Reserves | 3-2 (2-1) | AD Tarma Reserves | - | - | T |
| 02/10/24 | AD Tarma Reserves | 2-0 (1-0) | Cesar Vallejo Reserves | - | - | B |
| 12/09/24 | Cesar Vallejo Reserves | 2-1 (1-0) | Atletico Grau Reserves | +0.25 | 3 | T |
| 07/09/24 | Union Comercio Reserves | 3-2 (2-0) | Cesar Vallejo Reserves | - | - | B |
| 01/09/24 | Cesar Vallejo Reserves | 1-2 (0-0) | Universitario de Deportes Reserves | - | - | B |
| 24/08/24 | Cesar Vallejo Reserves | 3-0 (3-0) | UTC Cajamarca Reserves | - | - | T |
| 18/08/24 | Comerciantes Unidos Reserves | 0-2 (0-0) | Cesar Vallejo Reserves | - | - | T |
| 03/08/24 | Cesar Vallejo Reserves | 2-1 (1-0) | Sport Boys Reserves | - | - | T |
Thành tích gần đây — Juan Aurich
BHBBBTBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 7/29 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Juventus Huamachuco FC | 3-0 (2-0) | Juan Aurich | - | - | B |
| 19/07/26 | Juan Aurich | 0-0 (0-0) | CDC Volante | - | - | H |
| 08/06/26 | Independiente Unificada | 6-0 (2-0) | Juan Aurich | - | - | B |
| 05/06/26 | Juan Aurich | 0-3 (0-3) | CD Rio San Juan Humi | - | - | B |
| 25/05/26 | Juan Aurich | 1-4 (1-3) | CD Mineros Potosi | - | - | B |
| 18/05/26 | Juan Aurich | 2-0 (0-0) | Independiente Unificada | - | - | T |
| 14/07/25 | Wilstermann Cooperativa | 6-3 (3-2) | Juan Aurich | - | - | B |
| 09/07/25 | Deportivo Lute | 2-0 (0-0) | Juan Aurich | - | - | B |
| 06/07/25 | Juan Aurich | 1-4 (0-3) | CD Rio San Juan Humi | - | - | B |
| 28/06/25 | Juan Aurich | 0-1 (0-0) | Real Potosi | - | - | B |
| 15/06/25 | Juan Aurich | 4-2 (2-0) | Independiente Unificada | - | - | T |
| 09/06/25 | Juan Aurich | 0-3 (0-0) | Wilstermann Cooperativa | - | - | B |
| 26/05/25 | Real Potosi | 7-2 (2-1) | Juan Aurich | - | - | B |
| 19/05/25 | Juan Aurich | 5-3 (3-1) | Boca Juniors Tupiza | - | - | T |
| 16/05/25 | FC Carlos Stein | 1-1 (1-1) | Juan Aurich | - | - | H |
| 24/05/24 | Club Ada Jaen | 3-0 (0-0) | Juan Aurich | - | - | B |
| 18/05/24 | Juan Aurich | 0-3 (0-0) | FC Carlos Stein | - | - | B |
| 12/05/24 | FC San Marcos | 3-0 (0-0) | Juan Aurich | - | - | B |
| 15/04/24 | Deportivo Llacuabamba | 3-0 (0-0) | Juan Aurich | - | - | B |
| 10/04/24 | Juan Aurich | 0-3 (0-0) | Alianza Universidad | 0 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
30
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
33
Sút bóng
115
Sút cầu môn
71
Tấn công
6072
Tấn công nguy hiểm
4030
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
76 24
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cesar Vallejo Reserves (24 trận)
Ghi 1.71 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Juan Aurich (18 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.72 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cesar Vallejo Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1922 | |
| Sân nhà | Aguirre de Chiclayo | |
| 0 | Sức chứa | 25000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Chiclayo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.95 | 3.10 | 3.80 | 1.04 | 2.00 | 0.79 | 1.02 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.20 | 2.30 | 0.80 | 2.25 | 0.98 | 0.74 | -0.25 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 176.00 ↑ | 2.15 ↑ | 0.50 | 0.35 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 3.22 | 3.22 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.02 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 3.63 ↑ | 1.32 ↓ | 8.71 ↑ | 2.77 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.20 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.50 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 55.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.30 | 2.30 | 0.78 | 2.25 | 0.95 | 0.75 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 2.05 ↓ | 1.95 ↓ | 11.50 ↑ | 0.82 ↑ | 0.75 | 0.92 ↓ | 0.73 ↓ | 0.25 | 1.04 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.88 | 3.01 | 2.25 | 0.75 | 2.25 | 0.98 | 0.76 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.83 ↑ | 30.38 ↑ | 2.42 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.55 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.82 | 3.20 | 2.27 | 1.05 | 2.50 | 0.75 | 1.10 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 54.00 ↑ | 5.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.37 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.25 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.63 | 0.95 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | - | - | - | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cesar Vallejo Reserves | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Juan Aurich | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).