Kết quả bóng đá trận Cerro Montevideo vs Central Espanol, 23:00 ngày 31/10/2026
Liga AUF (Uruguay) · 23:00 ngày 31/10/2026
Cerro Montevideo 1 Kết thúc HT 0-1 2
Central Espanol
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 0
Nhiệt độ: 14℃~15℃
Diễn biến trận đấu
| Cerro Montevideo | Phút | |
| 2' | Facundo Sosa | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 | |
| 24' | ⚽ 0 - 2 Fernando Camarda | |
| 40' | ||
| Alejo Macelli | 40' | |
| Alejo Macelli | 41' | |
| HT 0-1 | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 11 | 10 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 17 | 21 |
| Điểm | 1 | 3 | 8 | 8 |
Chủ = Cerro Montevideo · Khách = Central Espanol
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cerro Montevideo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (13%) | Thắng/Thắng | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 11 (32%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 8 (24%) |
| 9 (29%) | Hòa/Bại | 4 (12%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 8 (26%) | Bại/Bại | 6 (18%) |
Bảng xếp hạng
Cerro Montevideo
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 3 | 0 | 4 | 6 | 10 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Sân khách | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 9 | 3 | 5 |
Central Espanol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 4 | 9 | 5 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 5 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 |
Đội hình
Cerro Montevideo
Central Espanol
12Irrazabal Y.17Gianni Rodríguez20Mauro Villar21Arena N.22Suarez D.5Alejo Macelli8Agustin Sebastian Miranda Cambon31Amaro J.10Aleman B.14E.Rodríguez27Barros C.1F.Pintado2Rodriguez N.3Juan Ignacio Dupont17Luciano Fernandez25Madruga A.16Isaac Mendez24Gandolfo G.7Franco Munoz8Fernando Camarda21Cesar11Facundo Sosa
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4312
- 5Alejo Macelli🟨 Thẻ vàng 40' · 🟨 Thẻ vàng 41'
- 8Agustin Sebastian Miranda Cambon
- 10Aleman B.
- 12Irrazabal Y.
- 14E.Rodríguez
- 17Gianni Rodríguez
- 20Mauro Villar
- 21Arena N.
- 22Suarez D.
- 27Barros C.
- 31Amaro J.
Khách · 4231
- 1F.Pintado
- 2Rodriguez N.
- 3Juan Ignacio Dupont
- 7Franco Munoz
- 8Fernando Camarda⚽ Ghi bàn 24'
- 11Facundo Sosa🟨 Thẻ vàng 2'
- 16Isaac Mendez
- 17Luciano Fernandez
- 21Cesar
- 24Gandolfo G.
- 25Madruga A.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Thẻ vàng
11
Sút bóng
13
Sút cầu môn
13
TL kiểm soát bóng
66%34%
Phạm lỗi
510
Việt vị
20
Quả ném biên
1611
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cerro Montevideo (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Central Espanol (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Cerro Montevideo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1905 | |
| Estadio Luis Troccoli | Sân nhà | Parque Palermo |
| 25000 | Sức chứa | 9000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Montevideo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.25 | 2.95 | 2.53 | 0.69 | 2.00 | 0.93 | 1.02 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 2.03 ↓ | 2.97 ↑ | 2.87 ↑ | 0.69 | 2.00 | 0.93 | 0.83 ↓ | 0.25 | 0.87 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 2.34 | 2.90 | 2.90 | 0.76 | 2.00 | 1.01 | 1.05 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 126.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.90 | 0.79 | 2.00 | 1.01 | 1.11 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 101.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 4.00 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.29 | 3.05 | 2.87 | 0.76 | 2.00 | 1.04 | 1.06 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 171.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 9.09 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 2.95 | 2.95 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | 0.65 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.00 ↑ | 3.25 ↑ | 1.30 | 2.50 | 0.55 | 1.10 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 2.29 | 3.05 | 2.87 | 0.76 | 2.00 | 1.04 | 1.06 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 200.00 ↑ | 6.70 ↑ | 1.04 ↓ | 9.09 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.31 | 3.10 | 2.77 | 0.76 | 2.00 | 1.00 | 1.03 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.31 | 2.88 | 2.76 | 0.78 | 2.00 | 1.02 | 1.07 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 100.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.06 ↓ | 4.76 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.00 | 2.80 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.20 ↓ | 2.50 | 0.57 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 2.95 | 2.95 | 0.75 | 2.00 | 0.99 | 1.05 | 0.25 | 0.70 |
| Live | 91.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.35 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.42 | 3.00 | 3.03 | 0.55 | 1.75 | 1.29 | 0.67 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 473.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.05 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.90 | 0.78 | 2.00 | 1.03 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 501.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cerro Montevideo | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Central Espanol | -1/4 | 0 | 0 | 7 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).