Kết quả bóng đá trận Cerro Largo vs Defensor Sporting Montevideo, 05:45 ngày 10/09/2026
Cúp Uruguay · 05:45 ngày 10/09/2026
Cerro Largo 1 Kết thúc HT 1-1 1
Defensor Sporting Montevideo
🟨 5 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 3
Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| Cerro Largo | Phút | |
| 10' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 29' | |
| 31' | ||
| 37' | ||
| 39' | ||
| 44' | ⚽ 1 - 1 | |
| 44' | ⚽ 1 - 2 Neris P. | |
| HT 1-1 | ||
| 58' | ||
| 72' | ||
| 73' | ||
| 78' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 4 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 6 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 12 | 13 |
| Điểm | 3 | 3 | 7 | 10 |
Chủ = Cerro Largo · Khách = Defensor Sporting Montevideo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cerro Largo | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (17%) | Thắng/Thắng | 3 (8%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (6%) | Hòa/Thắng | 6 (16%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 12 (32%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 7 (19%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 7 (20%) | Bại/Bại | 6 (16%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Cerro Largo 5 (25%)Hòa 6 (30%)Defensor Sporting Montevideo 9 (45%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 3 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 2 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Cerro Largo | 1-1 (0-1) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2 | H |
| 14/07/26 | Cerro Largo | 1-1 (1-1) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2 | H |
| 21/02/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-0 (0-0) | Cerro Largo | -0.25 | 2 | B |
| 14/09/25 | Cerro Largo | 1-0 (0-0) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2 | T |
| 25/05/25 | Defensor Sporting Montevideo | 3-2 (2-0) | Cerro Largo | -0.5 | 2 | B |
| 23/03/25 | Defensor Sporting Montevideo | 0-0 (0-0) | Cerro Largo | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/11/24 | Cerro Largo | 3-0 (2-0) | Defensor Sporting Montevideo | -0.25 | 2.25 | T |
| 27/05/24 | Defensor Sporting Montevideo | 3-1 (3-1) | Cerro Largo | -0.5 | 2.25 | B |
| 22/10/23 | Defensor Sporting Montevideo | 2-0 (0-0) | Cerro Largo | -0.75 | 2.25 | B |
| 19/03/23 | Cerro Largo | 0-3 (0-1) | Defensor Sporting Montevideo | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/23 | Defensor Sporting Montevideo | 0-1 (0-0) | Cerro Largo | 0 | 2 | T |
| 16/09/22 | Defensor Sporting Montevideo | 0-1 (0-0) | Cerro Largo | -0.5 | 2.25 | T |
| 26/06/22 | Defensor Sporting Montevideo | 1-0 (0-0) | Cerro Largo | -0.5 | 2.25 | B |
| 09/04/22 | Cerro Largo | 0-0 (0-0) | Defensor Sporting Montevideo | +0.25 | 2.5 | H |
| 29/03/21 | Cerro Largo | 0-0 (0-0) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2.25 | H |
| 12/10/20 | Defensor Sporting Montevideo | 2-0 (1-0) | Cerro Largo | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/09/19 | Cerro Largo | 1-4 (0-3) | Defensor Sporting Montevideo | +0.5 | 2.5 | B |
| 25/02/19 | Defensor Sporting Montevideo | 0-3 (0-3) | Cerro Largo | -0.25 | 2.25 | T |
| 09/03/14 | Cerro Largo | 1-5 (0-2) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2.75 | B |
| 07/10/13 | Defensor Sporting Montevideo | 2-2 (0-1) | Cerro Largo | -1 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Cerro Largo
HBHHHBTHHT
Thắng 2 (20%)Hòa 6 (60%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/10 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 3/5/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/08/26 | Cerro Largo | 1-1 (0-1) | Liverpool URU | -0.25 | 2.25 | H |
| 27/08/26 | Plaza Colonia | 2-1 (1-0) | Cerro Largo | 0 | 2 | B |
| 23/08/26 | Cerro Largo | 1-1 (0-1) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2 | H |
| 16/08/26 | Wanderers FC | 1-1 (1-0) | Cerro Largo | -0.25 | 2 | H |
| 08/08/26 | Cerro Largo | 1-1 (1-0) | CA Juventud | 0 | 2 | H |
| 02/08/26 | CA Penarol | 3-0 (1-0) | Cerro Largo | -1 | 2.25 | B |
| 26/07/26 | Central Espanol | 0-1 (0-1) | Cerro Largo | - | - | T |
| 14/07/26 | Cerro Largo | 1-1 (1-1) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2 | H |
| 09/06/26 | Liverpool URU | 0-0 (0-0) | Cerro Largo | -0.5 | 2.25 | H |
| 30/05/26 | Cerro Largo | 2-0 (0-0) | Cerro Montevideo | +0.5 | 2 | T |
| 24/05/26 | Cerro Largo | 3-0 (1-0) | Boston River | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Racing Club Montevideo | 1-0 (1-0) | Cerro Largo | -0.5 | 2 | B |
| 12/05/26 | Cerro Largo | 2-3 (1-0) | CA Penarol | -0.75 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Club Atletico Progreso | 0-1 (0-0) | Cerro Largo | 0 | 2 | T |
| 27/04/26 | Cerro Largo | 0-1 (0-1) | Racing Club Montevideo | -0.5 | 2 | B |
| 21/04/26 | Boston River | 1-0 (0-0) | Cerro Largo | 0 | 2 | B |
| 11/04/26 | Cerro Largo | 1-1 (1-0) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2 | H |
| 05/04/26 | Albion FC | 2-2 (1-1) | Cerro Largo | -0.25 | 2 | H |
| 31/03/26 | Cerro Largo | 2-0 (1-0) | Danubio FC | 0 | 2 | T |
| 25/03/26 | Nacional Montevideo | 3-0 (1-0) | Cerro Largo | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Defensor Sporting Montevideo
BHHBBTBHBH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-3 (1-2) | Montevideo City Torque | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-0 (0-0) | Rentistas | +0.5 | 2.5 | H |
| 23/08/26 | Cerro Largo | 1-1 (0-1) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2 | H |
| 17/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-4 (0-1) | Liverpool URU | 0 | 2 | B |
| 10/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-1 (0-0) | Wanderers FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 2-1 (1-1) | Cerro Montevideo | +0.75 | 2 | T |
| 26/07/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-2 (1-2) | Liverpool URU | - | - | B |
| 14/07/26 | Cerro Largo | 1-1 (1-1) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2 | H |
| 04/07/26 | Cruzeiro | 2-0 (1-0) | Defensor Sporting Montevideo | -1 | 2.75 | B |
| 08/06/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-1 (0-0) | Boston River | +0.5 | 2.25 | H |
| 30/05/26 | Racing Club Montevideo | 0-0 (0-0) | Defensor Sporting Montevideo | -0.5 | 2 | H |
| 25/05/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-2 (0-0) | CA Penarol | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Central Espanol | 2-1 (1-1) | Defensor Sporting Montevideo | 0 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-2 (0-1) | CA Juventud | +0.25 | 2.25 | B |
| 05/05/26 | CA Penarol | 1-1 (1-0) | Defensor Sporting Montevideo | -0.75 | 2.25 | H |
| 28/04/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-0 (0-0) | Club Atletico Progreso | +0.5 | 2 | T |
| 19/04/26 | Racing Club Montevideo | 1-1 (1-0) | Defensor Sporting Montevideo | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Defensor Sporting Montevideo | 2-0 (1-0) | Boston River | +0.5 | 2 | T |
| 06/04/26 | Cerro Montevideo | 1-0 (0-0) | Defensor Sporting Montevideo | +0.25 | 2 | B |
| 01/04/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-1 (1-1) | Albion FC | +0.5 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
13
Thẻ vàng
53
Sút bóng
148
Sút cầu môn
72
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
46%54%
Phạm lỗi
1012
Việt vị
26
Quả ném biên
1822
So Sánh Sức Mạnh
65 35
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B9T9 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B3T3 H4 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.9 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cerro Largo (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Defensor Sporting Montevideo (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cerro Largo (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (44%)Hòa 3 (12%)Bại 11 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (32%)Hòa 8 (32%)Xỉu 9 (36%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWVLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVVVOV
Defensor Sporting Montevideo (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (36%)Hòa 3 (12%)Bại 13 (52%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (28%)Hòa 6 (24%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
LVLLWV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOUOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cerro Largo | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1913 | |
| Sân nhà | Luis Franzini | |
| 0 | Sức chứa | 18000 |
| Danielo Nunez | HLV | Roman Cuello |
| Montevideo | Khu vực | Montevideo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 2.80 | 2.50 | 0.97 | 2.00 | 0.78 | 1.07 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.08 ↓ | 11.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 2.88 | 2.50 | 0.99 | 2.00 | 0.81 | 1.05 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 3.40 ↑ | 2.90 ↑ | 2.20 ↓ | 0.98 ↓ | 2.00 | 0.82 ↑ | 0.90 ↓ | -0.25 | 0.90 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.93 | 2.75 | 2.41 | 0.95 | 2.00 | 0.81 | 1.06 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.02 ↓ | 0.00 | 0.82 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 2.85 | 2.55 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 2.80 ↓ | 2.40 ↓ | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.93 | 2.75 | 2.41 | 0.95 | 2.00 | 0.81 | 1.06 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.03 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.81 | 2.95 | 2.35 | 0.99 | 2.00 | 0.81 | 1.08 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.08 ↓ | 9.70 ↑ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.01 ↓ | 0.00 | 0.81 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.82 | 2.78 | 2.34 | 0.98 | 2.00 | 0.84 | 1.11 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.96 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 2.90 | 2.50 | 1.50 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 2.90 | 2.50 | 0.68 | 1.75 | 0.94 | 0.86 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.05 ↓ | 13.50 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.85 | 2.88 | 2.30 | 1.12 | 2.25 | 0.64 | - | - | - |
| Live | 2.85 | 2.88 | 2.30 | 1.12 | 2.25 | 0.64 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.75 | 2.90 | 2.50 | 0.53 | 1.50 | 1.35 | 0.95 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.95 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 2.88 | 2.50 | 1.00 | 2.00 | 0.80 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.00 | 0.00 | 0.80 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cerro Largo | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Defensor Sporting Montevideo | 0 | 0 | 3 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).