Kết quả bóng đá trận Cerezo Osaka vs FC Gifu, 16:30 ngày 26/08/2026
Emperor Cúp Nhật Bản · 16:30 ngày 26/08/2026
Cerezo Osaka 3 Kết thúc HT 1-1 1
FC Gifu
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Địa điểm: Yanmar Stadium Nagai Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31℃~32℃
Diễn biến trận đấu
| Cerezo Osaka | Phút | |
| 20' | Fumiya Kitajima | |
| 20' | ||
| Lucas Fernandes 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 2 - 0 ⚽ | 21' | |
| Fernandes L. 3 - 0 ⚽ | 21' | |
| Kyohei Noborizato | 26' | |
| Kyohei Noborizato | 27' | |
| 27' | ||
| 28' | ⚽ 3 - 1 Jordan Tell | |
| 28' | ⚽ 3 - 2 | |
| HT 1-1 | ||
| Yota Komi 4 - 2 ⚽ | 54' | |
| 87' | ⚽ 4 - 3 | |
| 87' | 📺 Hayato Kanda(Reason:Goal Disallowed) VAR | |
| Yota Komi 5 - 3 ⚽ | 90+7' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 13 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 12 | 15 |
| Điểm | 7 | 3 | 18 | 10 |
Chủ = Cerezo Osaka · Khách = FC Gifu
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cerezo Osaka | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (44%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 3 (25%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Cerezo Osaka 9 (90%)Hòa 0 (0%)FC Gifu 1 (10%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/10/16 | Cerezo Osaka | 3-2 (2-0) | FC Gifu | +1.25 | 2.5 | T |
| 12/06/16 | FC Gifu | 0-1 (0-1) | Cerezo Osaka | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/08/15 | Cerezo Osaka | 1-0 (1-0) | FC Gifu | +1 | 2.5 | T |
| 05/04/15 | FC Gifu | 0-2 (0-0) | Cerezo Osaka | +0.75 | 2.5 | T |
| 28/11/09 | Cerezo Osaka | 2-1 (2-1) | FC Gifu | +1.25 | 2.75 | T |
| 26/07/09 | FC Gifu | 2-1 (1-1) | Cerezo Osaka | +1 | 3 | B |
| 05/05/09 | Cerezo Osaka | 1-0 (0-0) | FC Gifu | +1.5 | 2.75 | T |
| 15/09/08 | FC Gifu | 0-6 (0-2) | Cerezo Osaka | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/05/08 | FC Gifu | 0-5 (0-1) | Cerezo Osaka | +0.5 | 2.75 | T |
| 29/03/08 | Cerezo Osaka | 1-0 (1-0) | FC Gifu | +0.75 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Cerezo Osaka
TBTTTTHTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/12 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Cerezo Osaka | 1-0 (0-0) | Shimizu S-Pulse | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/08/26 | Avispa Fukuoka | 3-0 (2-0) | Cerezo Osaka | 0 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Cerezo Osaka | 2-1 (2-1) | Fagiano Okayama | +0.5 | 2.5 | T |
| 29/07/26 | Cerezo Osaka | 1-0 (1-0) | Borussia Dortmund | -1 | 3.75 | T |
| 15/07/26 | Cerezo Osaka | 1-0 (0-0) | Tochigi City | - | - | T |
| 06/06/26 | FC Tokyo | 1-3 (0-3) | Cerezo Osaka | -0.5 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Cerezo Osaka | 2-2 (1-1) | FC Tokyo | 0 | 2.5 | H |
| 24/05/26 | Fagiano Okayama | 2-3 (0-1) | Cerezo Osaka | 0 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Cerezo Osaka | 6-1 (3-1) | Nagoya Grampus | +0.25 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | Cerezo Osaka | 3-2 (1-1) | V-Varen Nagasaki | +0.5 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Shimizu S-Pulse | 1-1 (0-1) | Cerezo Osaka | 0 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Cerezo Osaka | 1-1 (1-1) | Avispa Fukuoka | +0.5 | 2.5 | H |
| 29/04/26 | Vissel Kobe | 0-0 (0-0) | Cerezo Osaka | -0.75 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Hiroshima Sanfrecce | 2-1 (0-1) | Cerezo Osaka | -1 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Cerezo Osaka | 3-0 (1-0) | Kyoto Sanga | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Gamba Osaka | 0-1 (0-1) | Cerezo Osaka | -0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Nagoya Grampus | 3-0 (0-0) | Cerezo Osaka | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/03/26 | Cerezo Osaka | 1-1 (1-0) | Vissel Kobe | -0.25 | 2.5 | H |
| 18/03/26 | Cerezo Osaka | 1-2 (1-1) | Fagiano Okayama | +0.5 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Kyoto Sanga | 1-2 (0-0) | Cerezo Osaka | -0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — FC Gifu
HTTTHTBHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Kagoshima United | 0-0 (0-0) | FC Gifu | -0.5 | 2.5 | H |
| 19/08/26 | FC Gifu | 3-1 (1-0) | Toyama Shinjo) | - | - | T |
| 15/08/26 | FC Gifu | 7-0 (3-0) | Kochi United | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/08/26 | Rayluck Shiga | 0-3 (0-0) | FC Gifu | 0 | 2.5 | T |
| 06/06/26 | FC Gifu | 1-1 (0-0) | Gainare Tottori | +0.25 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | Thespa Kusatsu | 0-1 (0-1) | FC Gifu | 0 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | FC Gifu | 0-2 (0-1) | RB Omiya Ardija | -0.25 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Ventforet Kofu | 2-2 (1-1) | FC Gifu | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | AC Nagano Parceiro | 2-3 (1-0) | FC Gifu | +0.75 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | FC Gifu | 0-3 (0-1) | Matsumoto Yamaga FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | FC Gifu | 0-3 (0-0) | Consadole Sapporo | +0.25 | 2.5 | B |
| 29/04/26 | Iwaki FC | 0-1 (0-0) | FC Gifu | -0.75 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Jubilo Iwata | 1-0 (1-0) | FC Gifu | -0.25 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Fukushima United FC | 1-2 (1-1) | FC Gifu | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | FC Gifu | 1-2 (1-1) | Fujieda MYFC | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | RB Omiya Ardija | 3-0 (3-0) | FC Gifu | -0.75 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | FC Gifu | 5-1 (2-0) | AC Nagano Parceiro | +1.25 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Matsumoto Yamaga FC | 2-2 (1-2) | FC Gifu | 0 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | FC Gifu | 2-1 (0-1) | Fukushima United FC | +1 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | FC Gifu | 0-1 (0-0) | Ventforet Kofu | 0 | 2.5 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
11
Sút bóng
129
Sút cầu môn
56
Tấn công
8668
Tấn công nguy hiểm
4042
Sút ngoài cầu môn
73
Đá phạt trực tiếp
116
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
67
Việt vị
04
Quả ném biên
2223
So Sánh Sức Mạnh
54 46
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T9 H0 B1T1 H0 B9
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B0T0 H0 B5
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cerezo Osaka (20 trận)
Ghi 1.65 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
FC Gifu (14 trận)
Ghi 1.79 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Cerezo Osaka (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
FC Gifu (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Cerezo Osaka | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1993-12-9 | Thành lập | 2002-4 |
| Yanmar Stadium Nagai | Sân nhà | Gifu Nagaragawa Stadium |
| 50000 | Sức chứa | 31000 |
| Pablo Machin | HLV | Yasuaki Oshima |
| Osaka | Khu vực | Gifu |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.27 | 4.40 | 6.20 | 0.88 | 3.00 | 0.74 | 0.78 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.80 ↑ | 7.45 ↑ | 0.80 ↓ | 3.00 | 0.82 ↑ | 0.80 ↑ | 1.50 | 0.90 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.34 | 4.60 | 7.30 | 0.92 | 3.00 | 0.81 | 0.76 | 1.25 | 0.97 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 351.00 ↑ | 5.90 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.29 | 5.00 | 8.50 | 0.90 | 3.00 | 0.89 | 0.90 | 1.50 | 0.89 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.38 | 4.35 | 6.00 | 0.97 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.70 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.20 | 6.25 | 12.00 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | 1.05 | 2.00 | 0.70 |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.75 ↓ | 1.50 | 0.95 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.20 | 6.40 | 12.00 | 0.79 | 3.00 | 0.92 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 9.07 ↑ | 100.00 ↑ | 1.92 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.37 | 4.40 | 6.20 | 0.97 | 3.00 | 0.85 | 0.86 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.70 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.36 | 4.55 | 6.10 | 0.97 | 3.00 | 0.79 | 0.85 | 1.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 23.00 ↑ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 5.55 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.31 | 4.11 | 5.90 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 0.83 | 1.25 | 0.95 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 75.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.21 | 5.40 | 11.00 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.86 | 1.75 | 0.96 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.10 ↑ | 44.00 ↑ | 7.10 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 4.75 ↑ | 0.25 | 0.09 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.20 | 5.75 | 10.00 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.70 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.24 | 5.50 | 10.00 | 0.80 | 3.00 | 0.93 | 0.80 | 1.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 343.00 ↑ | 7.75 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.48 | 4.07 | 4.75 | 0.75 | 2.75 | 0.96 | 0.75 | 1.00 | 0.96 |
| Live | 4.58 ↑ | 1.30 ↓ | 10.42 ↑ | 2.76 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.42 | 4.05 | 5.40 | 0.92 | 2.75 | 0.78 | 0.89 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.14 ↓ | 6.00 ↑ | 10.50 ↑ | 0.95 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 0.88 ↓ | 1.75 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.20 | 5.75 | 10.50 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.80 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.21 | 5.80 | 11.20 | 1.22 | 3.50 | 0.56 | 0.61 | 1.50 | 1.13 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 468.00 ↑ | 7.13 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.33 | 4.75 | 7.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.33 | 4.75 | 7.00 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.18 | 5.75 | 11.00 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 1.03 | 2.00 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.50 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.20 | 5.00 | 10.00 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | 0.86 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.85 ↓ | 1.50 | 0.80 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.