Kết quả bóng đá trận Cerdanyola del Valles vs CF Montanesa, 17:00 ngày 18/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 17:00 ngày 18/10/2026
Cerdanyola del Valles 1 Kết thúc HT 1-0 0
CF Montanesa
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Diễn biến trận đấu
| Cerdanyola del Valles | Phút | |
| 21' | ||
| 25' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 12 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 12 | 11 |
| Điểm | 4 | 3 | 14 | 15 |
Chủ = Cerdanyola del Valles · Khách = CF Montanesa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Cerdanyola del Valles | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (6%) | Thắng/Thắng | 2 (100%) |
| 4 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 11 (31%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Cerdanyola del Valles
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 15 |
CF Montanesa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Thẻ vàng
11
Sút bóng
32
Sút cầu môn
20
Sút ngoài cầu môn
12
TL kiểm soát bóng
55%45%
Việt vị
02
Quả ném biên
1514
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Cerdanyola del Valles (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
CF Montanesa (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Cerdanyola del Valles | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.46 | 3.10 | 2.56 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 176.00 ↑ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.00 | 3.15 | 2.30 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↓ | 3.05 ↓ | 2.60 ↑ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.46 | 3.10 | 2.56 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.84 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.20 ↑ | 176.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 2.90 | 2.30 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.50 ↑ | 41.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.30 | 2.50 | 0.85 | 2.25 | 0.87 | 0.75 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 1.29 ↓ | 3.80 ↑ | 21.00 ↑ | 0.94 ↑ | 1.50 | 0.80 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.43 | 1.08 | 2.50 | 0.64 | 1.05 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.30 ↑ | 59.00 ↑ | 5.34 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.40 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.78 | -0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Cerdanyola del Valles | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CF Montanesa | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).