Kết quả bóng đá trận Centro Atletico Fenix vs Liverpool URU, 01:00 ngày 28/08/2026
Cúp Uruguay · 01:00 ngày 28/08/2026
Centro Atletico Fenix 0 Kết thúc HT 0-0 2
Liverpool URU
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Centro Atletico Fenix | Phút | |
| 41' | ||
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 57' | ⚽ 0 - 1 Ramiro Degregorio | |
| 85' | ||
| 90+1' | ||
| 90+2' | ||
| 90+5' | ⚽ 0 - 2 Diego Romero Lanz | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 12 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 12 | 9 |
| Điểm | 4 | 7 | 12 | 18 |
Chủ = Centro Atletico Fenix · Khách = Liverpool URU
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Centro Atletico Fenix | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (17%) | Thắng/Thắng | 8 (24%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 5 (15%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 8 (24%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 7 (21%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 3 (10%) | Bại/Bại | 4 (12%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Centro Atletico Fenix 3 (15%)Hòa 7 (35%)Liverpool URU 10 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 2 / Thua 14 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/10/24 | Liverpool URU | 1-2 (1-1) | Centro Atletico Fenix | -0.5 | 2.25 | T |
| 08/04/24 | Centro Atletico Fenix | 1-3 (1-1) | Liverpool URU | 0 | 2 | B |
| 03/09/23 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (1-0) | Liverpool URU | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/07/23 | Centro Atletico Fenix | 0-1 (0-0) | Liverpool URU | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/02/23 | Liverpool URU | 3-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | -0.75 | 2.5 | B |
| 24/10/22 | Centro Atletico Fenix | 0-3 (0-3) | Liverpool URU | -0.25 | 2.25 | B |
| 19/06/22 | Liverpool URU | 2-2 (1-1) | Centro Atletico Fenix | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/06/22 | Liverpool URU | 1-0 (1-0) | Centro Atletico Fenix | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/10/21 | Centro Atletico Fenix | 1-1 (0-1) | Liverpool URU | -0.5 | 2.75 | H |
| 22/06/21 | Liverpool URU | 5-2 (4-0) | Centro Atletico Fenix | -0.75 | 3 | B |
| 07/02/21 | Centro Atletico Fenix | 0-2 (0-1) | Liverpool URU | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/08/20 | Liverpool URU | 2-2 (2-1) | Centro Atletico Fenix | -0.5 | 2.5 | H |
| 20/09/19 | Liverpool URU | 1-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 3 | H |
| 22/07/19 | Liverpool URU | 5-1 (2-1) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/02/19 | Centro Atletico Fenix | 4-4 (3-2) | Liverpool URU | 0 | 2.5 | H |
| 17/09/18 | Centro Atletico Fenix | 0-0 (0-0) | Liverpool URU | 0 | 2.5 | H |
| 01/06/18 | Liverpool URU | 3-1 (2-0) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2.5 | B |
| 29/03/18 | Liverpool URU | 1-2 (0-1) | Centro Atletico Fenix | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/11/17 | Centro Atletico Fenix | 0-2 (0-0) | Liverpool URU | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/06/17 | Centro Atletico Fenix | 1-1 (1-0) | Liverpool URU | +0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Centro Atletico Fenix
TBHHTBTBHH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-1) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2 | T |
| 17/08/26 | Centro Atletico Fenix | 1-4 (1-3) | Plaza Colonia | +0.25 | 2 | B |
| 08/08/26 | Centro Atletico Fenix | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 03/08/26 | CS Cerrito | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 26/07/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 14/07/26 | Paysandu FC | 1-0 (0-0) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2.25 | B |
| 06/07/26 | Centro Atletico Fenix | 2-0 (1-0) | Huracan FC | +0.5 | 2.5 | T |
| 27/06/26 | Uruguay Montevideo | 3-2 (1-2) | Centro Atletico Fenix | +0.5 | 2 | B |
| 20/06/26 | Centro Atletico Fenix | 2-2 (0-1) | Club Oriental | +0.5 | 2.25 | H |
| 14/06/26 | Colon CF | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 06/06/26 | Centro Atletico Fenix | 3-1 (1-1) | CA River Plate | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-1 (0-0) | Rentistas | +0.25 | 2 | H |
| 26/05/26 | Miramar Misiones FC | 1-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-2 (0-0) | Tacuarembo | - | - | B |
| 10/05/26 | Plaza Colonia | 0-1 (0-0) | Centro Atletico Fenix | - | - | T |
| 03/05/26 | Centro Atletico Fenix | 1-0 (0-0) | Club Oriental | - | - | T |
| 28/04/26 | CA Atenas | 1-4 (0-2) | Centro Atletico Fenix | 0 | 2 | T |
| 20/04/26 | Huracan FC | 2-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Centro Atletico Fenix | 4-1 (3-0) | CS Cerrito | - | - | T |
| 05/04/26 | Centro Atletico Fenix | 3-2 (1-1) | Tacuarembo | - | - | T |
Thành tích gần đây — Liverpool URU
TTTHTBHTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/5 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Liverpool URU | 4-0 (0-0) | Cerro Montevideo | +0.75 | 2.25 | T |
| 17/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-4 (0-1) | Liverpool URU | 0 | 2 | T |
| 09/08/26 | Liverpool URU | 1-0 (0-0) | Albion FC | +0.25 | 2 | T |
| 03/08/26 | Central Espanol | 0-0 (0-0) | Liverpool URU | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Defensor Sporting Montevideo | 1-2 (1-2) | Liverpool URU | - | - | T |
| 12/07/26 | Liverpool URU | 1-2 (1-1) | Cerro Montevideo | +0.75 | 2.25 | B |
| 09/06/26 | Liverpool URU | 0-0 (0-0) | Cerro Largo | +0.5 | 2.25 | H |
| 02/06/26 | Boston River | 0-1 (0-1) | Liverpool URU | +0.25 | 2.25 | T |
| 23/05/26 | Liverpool URU | 0-0 (0-0) | Racing Club Montevideo | 0 | 2 | H |
| 17/05/26 | CA Penarol | 2-1 (2-1) | Liverpool URU | -0.75 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Wanderers FC | 1-0 (1-0) | Liverpool URU | +0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Liverpool URU | 3-0 (0-0) | Danubio FC | +0.25 | 2 | T |
| 25/04/26 | CA Juventud | 1-1 (1-0) | Liverpool URU | +0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | Liverpool URU | 1-3 (1-1) | Nacional Montevideo | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/04/26 | CA Penarol | 0-2 (0-2) | Liverpool URU | -0.75 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Liverpool URU | 0-2 (0-1) | Deportivo Maldonado | +0.25 | 2.25 | B |
| 31/03/26 | Club Atletico Progreso | 3-3 (2-2) | Liverpool URU | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/03/26 | Liverpool URU | 3-3 (2-2) | Central Espanol | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Racing Club Montevideo | 1-0 (0-0) | Liverpool URU | 0 | 2 | B |
| 17/03/26 | Liverpool URU | 0-0 (0-0) | Montevideo City Torque | +0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1113
Sút cầu môn
48
Tấn công
7473
Tấn công nguy hiểm
6371
Sút ngoài cầu môn
75
Đá phạt trực tiếp
1419
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1312
Việt vị
61
Quả ném biên
2431
So Sánh Sức Mạnh
53 47
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H7 B10T10 H7 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H4 B5T5 H4 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Centro Atletico Fenix (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Liverpool URU (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Centro Atletico Fenix (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (64%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (55%)Hòa 2 (18%)Xỉu 3 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUUOO
Liverpool URU (24 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (38%)Hòa 1 (4%)Bại 14 (58%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (42%)Hòa 2 (8%)Xỉu 12 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Centro Atletico Fenix | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1915 | |
| Parque Capurro | Sân nhà | Estadio Belvedere |
| 10000 | Sức chứa | 9500 |
| Jose Ignacio Pallas Martinez | HLV | |
| Montevideo | Khu vực | Montevideo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.50 | 2.80 | 2.17 | 0.87 | 2.25 | 0.87 | 0.89 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.25 | 3.13 | 2.15 | 0.89 | 2.25 | 0.90 | 0.92 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 3.20 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.00 | 2.10 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.96 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.25 | 3.25 | 2.10 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.07 ↓ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.13 | 2.97 | 2.31 | 0.84 | 2.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.59 ↑ | 1.06 ↓ | 2.75 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.20 | 3.00 | 2.10 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.96 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.93 | 3.20 | 2.02 | 0.96 | 2.50 | 0.74 | 0.91 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 26.00 ↑ | 9.60 ↑ | 1.02 ↓ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.94 | 2.95 | 2.16 | 0.98 | 2.25 | 0.82 | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 185.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.14 | 3.23 | 2.12 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.96 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 52.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.06 ↓ | 4.15 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.06 ↓ | -0.25 | 4.15 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 3.10 | 2.10 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.10 | 3.15 | 2.05 | 0.81 | 2.50 | 0.71 | 0.81 | -0.25 | 0.71 |
| Live | 17.00 ↑ | 24.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.24 | 3.06 | 2.04 | 0.79 | 2.25 | 0.93 | 0.93 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 30.63 ↑ | 5.97 ↑ | 1.14 ↓ | 2.74 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 3.00 | 2.05 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.06 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.24 | 3.25 | 2.12 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 5.88 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.20 | 3.25 | 2.10 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 126.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.25 | 2.90 | 2.05 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Centro Atletico Fenix | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Liverpool URU | +1/4 | 5 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).