Kết quả bóng đá trận CE Manresa vs RCD Espanyol B, 00:00 ngày 06/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 00:00 ngày 06/08/2026
CE Manresa 0 Kết thúc HT 0-0 1
RCD Espanyol B
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 9
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| CE Manresa | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 68' | ⚽ 0 - 1 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 8 | 12 |
| Mất bàn | 4 | 0 | 9 | 6 |
| Điểm | 2 | 9 | 10 | 20 |
Chủ = CE Manresa · Khách = RCD Espanyol B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CE Manresa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (26%) | Thắng/Thắng | 7 (17%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 5 (12%) | Hòa/Thắng | 8 (19%) |
| 11 (26%) | Hòa/Hòa | 11 (26%) |
| 3 (7%) | Hòa/Bại | 6 (14%) |
| 4 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 3 (7%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
CE Manresa 1 (17%)Hòa 1 (17%)RCD Espanyol B 4 (67%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/25 | RCD Espanyol B | 4-2 (0-2) | CE Manresa | - | - | B |
| 18/02/24 | CE Manresa | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | 0 | 2 | B |
| 07/10/23 | RCD Espanyol B | 2-0 (1-0) | CE Manresa | 0 | 2 | B |
| 29/04/23 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-1) | CE Manresa | -0.5 | 2 | T |
| 18/12/22 | CE Manresa | 1-1 (0-1) | RCD Espanyol B | +0.25 | 2.25 | H |
| 14/08/22 | CE Manresa | 0-3 (0-2) | RCD Espanyol B | - | - | B |
Thành tích gần đây — CE Manresa
HBTBTBTTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/10 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/4/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Reus FC Reddis | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 30/07/26 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | -1.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CP San Cristobal | - | - | T |
| 03/05/26 | UE Cornella | 2-1 (0-1) | CE Manresa | - | - | B |
| 26/04/26 | CE Manresa | 4-1 (2-0) | CF Badalona | +0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | CF Montanesa | 2-0 (1-0) | CE Manresa | +0.5 | 2 | B |
| 12/04/26 | CE Manresa | 2-0 (0-0) | Cerdanyola del Valles | - | - | T |
| 03/04/26 | CF Peralada | 3-4 (1-0) | CE Manresa | +0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | CE Manresa | 0-0 (0-0) | UE Vic | - | - | H |
| 22/03/26 | LHospitalet | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 15/03/26 | CE Manresa | 4-1 (2-1) | Kvida Wright | - | - | T |
| 08/03/26 | CE Manresa | 2-0 (1-0) | CE Europa B | - | - | T |
| 05/03/26 | Fundacio Esportiva Grama | 0-0 (0-0) | CE Manresa | - | - | H |
| 21/02/26 | CE Manresa | 1-0 (1-0) | UE Tona | - | - | T |
| 15/02/26 | Lleida | 0-2 (0-0) | CE Manresa | - | - | T |
| 08/02/26 | CE Manresa | 1-0 (1-0) | Vilanova Geltru | - | - | T |
| 01/02/26 | FC L Escala | 0-3 (0-2) | CE Manresa | - | - | T |
| 25/01/26 | CE Manresa | 1-0 (0-0) | UE Vilassar de Mar | +1.25 | 2.75 | T |
| 18/01/26 | CFJ Mollerussa | 2-1 (2-1) | CE Manresa | - | - | B |
| 11/01/26 | CP San Cristobal | 3-3 (0-1) | CE Manresa | +0.25 | 2 | H |
Thành tích gần đây — RCD Espanyol B
HTBBTBBHHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | RCD Espanyol B | 1-1 (0-1) | Sant Andreu | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/07/26 | FC L Escala | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | - | - | T |
| 02/05/26 | RCD Espanyol B | 0-1 (0-0) | Baleares | - | - | B |
| 26/04/26 | Valencia CF Mestalla | 3-0 (2-0) | RCD Espanyol B | -0.5 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | RCD Espanyol B | 2-1 (1-0) | Girona B | +0.25 | 2 | T |
| 12/04/26 | Barcelona B | 3-1 (1-0) | RCD Espanyol B | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | RCD Espanyol B | 2-4 (1-1) | Castellon B | +1 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Barbastro | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | 0 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | RCD Espanyol B | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 0 | 1.75 | H |
| 15/03/26 | CD Alcoyano | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | -0.5 | 1.75 | H |
| 09/03/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (1-0) | Sant Andreu | 0 | 2 | B |
| 01/03/26 | Porreres | 0-1 (0-1) | RCD Espanyol B | 0 | 2 | T |
| 22/02/26 | RCD Espanyol B | 1-2 (0-0) | Torrent C.F | +1 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | UE Olot | 0-0 (0-0) | RCD Espanyol B | -0.25 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | RCD Espanyol B | 1-1 (1-1) | Terrassa | +0.25 | 2 | H |
| 01/02/26 | RCD Espanyol B | 2-1 (2-0) | Andratks | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Ibiza Islas Pitiusas | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol B | -0.25 | 2 | T |
| 18/01/26 | RCD Espanyol B | 2-0 (0-0) | Reus FC Reddis | +0.25 | 2 | T |
| 12/01/26 | CE Atletic Lleida 2019 | 1-1 (1-1) | RCD Espanyol B | 0 | 2.25 | H |
| 04/01/26 | Girona B | 0-1 (0-1) | RCD Espanyol B | -0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
19
Phạt góc (HT)
01
Sút bóng
58
Sút cầu môn
14
Tấn công
6060
Tấn công nguy hiểm
2441
Sút ngoài cầu môn
44
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B4T4 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B2T2 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CE Manresa (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
RCD Espanyol B (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CE Manresa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.30 | 2.40 | 1.02 | 2.50 | 0.82 | 1.04 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 126.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 0.83 | 2.50 | 0.84 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 126.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.75 | 3.15 | 2.28 | 0.97 | 2.50 | 0.79 | 1.05 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.60 | 0.86 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 12.60 ↑ | 1.02 ↓ | 5.82 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.75 | 3.15 | 2.28 | 0.98 | 2.50 | 0.78 | 1.04 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.70 ↑ | 1.02 ↓ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.73 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.68 | 3.40 | 2.32 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | 0.98 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 21.00 ↑ | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.69 | 3.01 | 2.23 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 1.06 | 0.00 | 0.70 |
| Live | 170.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 5.26 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.72 | 3.20 | 2.40 | 0.98 | 2.50 | 0.82 | 1.05 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.02 ↓ | 5.55 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.20 | 2.55 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.87 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 37.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.95 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.77 | 3.02 | 2.31 | 0.88 | 2.50 | 0.83 | 0.72 | -0.25 | 1.02 |
| Live | 30.93 ↑ | 6.48 ↑ | 1.10 ↓ | 2.57 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 126.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.75 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.18 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.40 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.80 | 2.90 | 2.38 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.