Kết quả bóng đá trận CDSC Aguara vs CD Rancagua Sur, 03:00 ngày 17/08/2026
Tercera (Chile) · 03:00 ngày 17/08/2026
CDSC Aguara 1 Kết thúc HT 1-0 1
CD Rancagua Sur
🟨 5 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 10
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| CDSC Aguara | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 21' | |
| 30' | ||
| 42' | ||
| HT 1-0 | ||
| 62' | ||
| 62' | ||
| 64' | ⚽ 1 - 1 | |
| 73' | ||
| 84' | ||
| 89' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 8 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 0 |
| Ghi bàn | 7 | 8 | 16 | 30 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 13 | 14 |
| Điểm | 7 | 7 | 16 | 26 |
Chủ = CDSC Aguara · Khách = CD Rancagua Sur
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CDSC Aguara | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (20%) | Thắng/Thắng | 3 (15%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (10%) |
| 3 (15%) | Hòa/Thắng | 5 (25%) |
| 5 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 3 (15%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CDSC Aguara 1 (100%)Hòa 0 (0%)CD Rancagua Sur 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/05/26 | CD Rancagua Sur | 0-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | T |
Thành tích gần đây — CDSC Aguara
BTBHHHBBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-1) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 02/08/26 | CDSC Aguara | 1-0 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 25/07/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 11/07/26 | Rodelindo Roman | 1-1 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | H |
| 05/07/26 | Quintero Unido | 1-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | H |
| 27/06/26 | CDSC Aguara | 1-1 (0-0) | Lautaro de Buin | - | - | H |
| 21/06/26 | CD Atletico del Oriente | 2-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 14/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 08/06/26 | CDSC Aguara | 2-0 (0-0) | Futuro | - | - | T |
| 31/05/26 | CD Constitucion Unido | 1-2 (0-1) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 23/05/26 | CDSC Aguara | 0-0 (0-0) | Municipal Puente Alto | - | - | H |
| 17/05/26 | CD Rancagua Sur | 0-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 09/05/26 | CDSC Aguara | 2-2 (1-1) | Naval de Talcahuano | - | - | H |
| 03/05/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (1-1) | CDSC Aguara | - | - | H |
| 25/04/26 | CDSC Aguara | 1-1 (1-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 18/04/26 | Imperial Unido | 1-3 (0-2) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 11/04/26 | CDSC Aguara | 3-0 (2-0) | Rodelindo Roman | - | - | T |
| 09/11/25 | Chimbarongo FC | 1-1 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | H |
| 01/11/25 | CDSC Aguara | 0-1 (0-0) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 26/10/25 | CDSC Aguara | 2-4 (1-1) | Municipal Puente Alto | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Rancagua Sur
TTTHBTBHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | CD Rancagua Sur | 2-1 (1-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 01/08/26 | Municipal Puente Alto | 1-5 (0-4) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 27/07/26 | Futuro | 0-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 11/07/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 06/07/26 | Malleco Unido | 3-1 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 27/06/26 | CD Rancagua Sur | 2-1 (1-1) | Imperial Unido | - | - | T |
| 20/06/26 | Rodelindo Roman | 3-2 (0-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 13/06/26 | CD Rancagua Sur | 1-1 (1-1) | Quintero Unido | - | - | H |
| 06/06/26 | Lautaro de Buin | 0-2 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 31/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (1-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 23/05/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 17/05/26 | CD Rancagua Sur | 0-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 10/05/26 | CD Constitucion Unido | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 03/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-0 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 26/04/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (0-0) | Futuro | - | - | B |
| 19/04/26 | Naval de Talcahuano | 4-0 (1-0) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Rancagua Sur | 3-1 (0-1) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 14/09/23 | CD Rancagua Sur | 1-3 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 03/09/23 | Deportes Quillon | 2-1 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 19/08/23 | Comunal Cabrero | 1-1 (0-1) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
610
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
52
Sút bóng
713
Sút cầu môn
36
Tấn công
6967
Tấn công nguy hiểm
7486
Sút ngoài cầu môn
47
Đá phạt trực tiếp
814
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
48%52%
Việt vị
01
Quả ném biên
3529
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CDSC Aguara (25 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
CD Rancagua Sur (24 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CDSC Aguara | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.90 | 0.82 | 2.50 | 1.02 | 0.97 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 6.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 0.94 | 2.75 | 0.86 | 0.99 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.40 | 2.90 ↑ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.96 ↑ | 0.95 ↓ | 0.25 | 0.84 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.23 | 3.11 | 2.61 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 1.02 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.07 ↓ | 9.60 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.34 | 3.32 | 2.63 | 0.82 | 2.75 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 7.51 ↑ | 1.18 ↓ | 7.64 ↑ | 2.69 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.28 | 3.14 | 2.53 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.24 | 3.36 | 2.68 | 0.86 | 2.75 | 0.84 | 0.94 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.24 ↓ | 5.35 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.10 ↓ | 9.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.35 | 3.00 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.21 | 3.23 | 2.92 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.93 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 9.49 ↑ | 1.14 ↓ | 8.23 ↑ | 2.71 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 8.50 ↑ | 1.14 ↓ | 8.50 ↑ | 3.60 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.08 | 3.30 | 3.15 | 0.76 | 2.50 | 0.93 | 0.82 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 17.70 ↑ | 1.03 ↓ | 17.70 ↑ | 4.52 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.25 | 2.50 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CDSC Aguara | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| CD Rancagua Sur | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).