Kết quả bóng đá trận CD Rancagua Sur vs Comunal Cabrero, 23:00 ngày 22/08/2026
Tercera (Chile) · 23:00 ngày 22/08/2026
CD Rancagua Sur 5 Kết thúc HT 1-1 1
Comunal Cabrero
🟨 2 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| CD Rancagua Sur | Phút | |
| 24' | ||
| 45' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 45+1' | |
| HT 1-1 | ||
| 52' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 53' | |
| 3 - 1 ⚽ | 58' | |
| 58' | ||
| 63' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 75' | |
| 5 - 1 ⚽ | 86' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 10 | 9 | 24 | 24 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 15 | 13 |
| Điểm | 7 | 6 | 20 | 19 |
Chủ = CD Rancagua Sur · Khách = Comunal Cabrero
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Rancagua Sur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 7 (32%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (14%) |
| 2 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 3 (15%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 5 (23%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
CD Rancagua Sur 0 (0%)Hòa 1 (25%)Comunal Cabrero 3 (75%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/05/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 19/08/23 | Comunal Cabrero | 1-1 (0-1) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 30/07/23 | CD Rancagua Sur | 0-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 27/05/23 | CD Rancagua Sur | 0-2 (0-1) | Comunal Cabrero | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Rancagua Sur
HTTTHBTBHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | CDSC Aguara | 1-1 (1-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 08/08/26 | CD Rancagua Sur | 2-1 (1-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 01/08/26 | Municipal Puente Alto | 1-5 (0-4) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 27/07/26 | Futuro | 0-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 11/07/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 06/07/26 | Malleco Unido | 3-1 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 27/06/26 | CD Rancagua Sur | 2-1 (1-1) | Imperial Unido | - | - | T |
| 20/06/26 | Rodelindo Roman | 3-2 (0-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 13/06/26 | CD Rancagua Sur | 1-1 (1-1) | Quintero Unido | - | - | H |
| 06/06/26 | Lautaro de Buin | 0-2 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 31/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (1-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 23/05/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 17/05/26 | CD Rancagua Sur | 0-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 10/05/26 | CD Constitucion Unido | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 03/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-0 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 26/04/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (0-0) | Futuro | - | - | B |
| 19/04/26 | Naval de Talcahuano | 4-0 (1-0) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Rancagua Sur | 3-1 (0-1) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 14/09/23 | CD Rancagua Sur | 1-3 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 03/09/23 | Deportes Quillon | 2-1 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
Thành tích gần đây — Comunal Cabrero
THHHTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 21/7 (10 trận) Châu Á: 7/3/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Comunal Cabrero | 4-0 (2-0) | Naval de Talcahuano | - | - | T |
| 09/08/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 05/08/26 | Comunal Cabrero | 1-1 (1-0) | Malleco Unido | - | - | H |
| 27/07/26 | Imperial Unido | 1-1 (0-1) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 12/07/26 | Quintero Unido | 1-3 (0-2) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 04/07/26 | Lautaro de Buin | 1-5 (1-3) | Comunal Cabrero | - | - | T |
| 28/06/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 21/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | Futuro | - | - | T |
| 14/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (1-0) | CDSC Aguara | - | - | T |
| 07/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 30/05/26 | Municipal Puente Alto | 1-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | H |
| 23/05/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 17/05/26 | Naval de Talcahuano | 2-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 09/05/26 | Comunal Cabrero | 4-0 (4-0) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 04/05/26 | Malleco Unido | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 26/04/26 | Comunal Cabrero | 1-4 (1-3) | Imperial Unido | - | - | B |
| 18/04/26 | Rodelindo Roman | 1-0 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
| 12/04/26 | Comunal Cabrero | 1-4 (1-4) | Quintero Unido | - | - | B |
| 08/03/26 | Comunal Cabrero | 0-0 (0-0) | Lota Schwager | - | - | H |
| 01/12/25 | Colchagua CD | 4-1 (1-0) | Comunal Cabrero | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
104
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1911
Sút cầu môn
103
Tấn công
6647
Tấn công nguy hiểm
4126
Sút ngoài cầu môn
98
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B3T3 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Rancagua Sur (20 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
Comunal Cabrero (22 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Rancagua Sur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 0.81 | 2.50 | 0.99 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 0.81 | 2.50 | 0.99 | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.37 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.37 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.25 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.90 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 2.50 ↓ | 3.35 ↑ | 2.45 ↑ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.75 ↑ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.37 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.37 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.55 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.85 | 0.00 | 0.85 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.00 | 0.90 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Rancagua Sur | 0 | 2 | 0 | 0 |
| Comunal Cabrero | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).