Kết quả bóng đá trận CD Rancagua Sur vs CD Constitucion Unido, 23:00 ngày 08/08/2026
Tercera (Chile) · 23:00 ngày 08/08/2026
CD Rancagua Sur 2 Kết thúc HT 1-1 1
CD Constitucion Unido
🟨 4 - 5 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 8°C
Diễn biến trận đấu
| CD Rancagua Sur | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 17' | ⚽ 1 - 1 | |
| 19' | ||
| 31' | ||
| 41' | ||
| 45+2' | ||
| HT 1-1 | ||
| 53' | ||
| 64' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 65' | |
| 73' | ||
| 75' | ||
| 82' | ||
| 84' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 10 | 2 | 24 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 15 | 21 |
| Điểm | 7 | 3 | 20 | 9 |
Chủ = CD Rancagua Sur · Khách = CD Constitucion Unido
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Rancagua Sur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (25%) | Hòa/Thắng | 5 (25%) |
| 3 (15%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 5 (25%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
CD Rancagua Sur 0 (0%)Hòa 1 (100%)CD Constitucion Unido 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | CD Constitucion Unido | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
Thành tích gần đây — CD Rancagua Sur
TTHBTBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Municipal Puente Alto | 1-5 (0-4) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 27/07/26 | Futuro | 0-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 11/07/26 | Chimbarongo FC | 1-1 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 06/07/26 | Malleco Unido | 3-1 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 27/06/26 | CD Rancagua Sur | 2-1 (1-1) | Imperial Unido | - | - | T |
| 20/06/26 | Rodelindo Roman | 3-2 (0-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 13/06/26 | CD Rancagua Sur | 1-1 (1-1) | Quintero Unido | - | - | H |
| 06/06/26 | Lautaro de Buin | 0-2 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | T |
| 31/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (1-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | B |
| 23/05/26 | Comunal Cabrero | 3-2 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 17/05/26 | CD Rancagua Sur | 0-1 (0-0) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 10/05/26 | CD Constitucion Unido | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 03/05/26 | CD Rancagua Sur | 1-0 (1-0) | Municipal Puente Alto | - | - | T |
| 26/04/26 | CD Rancagua Sur | 1-2 (0-0) | Futuro | - | - | B |
| 19/04/26 | Naval de Talcahuano | 4-0 (1-0) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Rancagua Sur | 3-1 (0-1) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 14/09/23 | CD Rancagua Sur | 1-3 (0-0) | Chimbarongo FC | - | - | B |
| 03/09/23 | Deportes Quillon | 2-1 (1-1) | CD Rancagua Sur | - | - | B |
| 19/08/23 | Comunal Cabrero | 1-1 (0-1) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 13/08/23 | Chimbarongo FC | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
Thành tích gần đây — CD Constitucion Unido
BTHHBHTBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/17 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/08/26 | CD Constitucion Unido | 2-3 (0-2) | Naval de Talcahuano | - | - | B |
| 27/07/26 | Chimbarongo FC | 0-1 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 11/07/26 | Imperial Unido | 2-2 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 04/07/26 | Rodelindo Roman | 1-1 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 28/06/26 | CD Constitucion Unido | 2-4 (1-1) | Quintero Unido | - | - | B |
| 20/06/26 | Lautaro de Buin | 2-2 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | H |
| 14/06/26 | CD Constitucion Unido | 5-0 (2-0) | CD Atletico del Oriente | - | - | T |
| 07/06/26 | Comunal Cabrero | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 31/05/26 | CD Constitucion Unido | 1-2 (0-1) | CDSC Aguara | - | - | B |
| 24/05/26 | CD Constitucion Unido | 4-2 (1-1) | Futuro | - | - | T |
| 16/05/26 | Municipal Puente Alto | 2-3 (0-2) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 10/05/26 | CD Constitucion Unido | 0-0 (0-0) | CD Rancagua Sur | - | - | H |
| 02/05/26 | Naval de Talcahuano | 1-0 (1-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 26/04/26 | CD Constitucion Unido | 2-1 (1-1) | Chimbarongo FC | - | - | T |
| 20/04/26 | Malleco Unido | 2-3 (1-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 12/04/26 | CD Constitucion Unido | 0-1 (0-0) | Imperial Unido | - | - | B |
| 09/11/25 | Deportes Quillon | 1-3 (0-1) | CD Constitucion Unido | - | - | T |
| 02/11/25 | CD Constitucion Unido | 5-2 (2-1) | CD Municipal Mejillones | - | - | T |
| 25/10/25 | Chimbarongo FC | 1-0 (0-0) | CD Constitucion Unido | - | - | B |
| 19/10/25 | CD Constitucion Unido | 0-3 (0-2) | CDSC Aguara | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
45
Sút bóng
2610
Sút cầu môn
101
Tấn công
6659
Tấn công nguy hiểm
4032
Sút ngoài cầu môn
169
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Rancagua Sur (20 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 1.45 bàn/trận
CD Constitucion Unido (20 trận)
Ghi 1.55 bàn/trậnMất 1.65 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Rancagua Sur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.91 | 2.75 | 0.88 | 0.89 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.91 | 2.75 | 0.88 | 0.89 | 0.25 | 0.90 | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 3.37 | 2.85 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.13 | 3.37 | 2.85 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.85 | 0.25 | 0.85 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.87 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.87 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.60 | 0.71 | 2.50 | 0.81 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.35 ↑ | 2.95 ↑ | 0.80 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.80 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.12 | 3.35 | 2.99 | 0.81 | 2.75 | 0.96 | 0.86 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.12 | 3.35 | 2.99 | 0.81 | 2.75 | 0.96 | 0.86 | 0.25 | 0.89 | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.87 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.87 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.16 | 3.50 | 2.94 | 0.76 | 2.50 | 0.95 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 2.12 ↓ | 3.50 | 3.03 ↑ | 0.63 ↓ | 2.50 | 1.14 ↑ | 0.85 ↑ | 0.25 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.10 | 3.40 | 2.90 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.20 | 2.90 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.20 | 2.90 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.