Kết quả bóng đá trận CD Pozoblanco vs Puente Genil, 01:00 ngày 30/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 30/08/2026
CD Pozoblanco 1 Kết thúc HT 0-2 3
Puente Genil
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| CD Pozoblanco | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 | |
| 23' | ||
| 36' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 49' | ⚽ 0 - 3 | |
| 85' | ||
| 85' | ||
| 1 - 3 ⚽ | 89' | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 4 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 7 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 18 | 11 |
| Điểm | 2 | 4 | 5 | 14 |
Chủ = CD Pozoblanco · Khách = Puente Genil
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Pozoblanco | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (17%) | Thắng/Thắng | 1 (3%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 3 (8%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 4 (11%) | Hòa/Thắng | 10 (26%) |
| 10 (28%) | Hòa/Hòa | 7 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 10 (28%) | Bại/Bại | 10 (26%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
CD Pozoblanco 3 (21%)Hòa 6 (43%)Puente Genil 5 (36%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 5 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/25 | CD Pozoblanco | 0-2 (0-1) | Puente Genil | -0.25 | 2.5 | B |
| 19/01/25 | Puente Genil | 3-0 (2-0) | CD Pozoblanco | - | - | B |
| 09/09/24 | CD Pozoblanco | 1-1 (1-0) | Puente Genil | - | - | H |
| 01/05/24 | Puente Genil | 3-3 (1-1) | CD Pozoblanco | -0.5 | 2 | H |
| 17/12/23 | CD Pozoblanco | 2-1 (0-0) | Puente Genil | - | - | T |
| 15/01/23 | CD Pozoblanco | 0-0 (0-0) | Puente Genil | - | - | H |
| 18/09/22 | Puente Genil | 1-2 (1-0) | CD Pozoblanco | - | - | T |
| 07/02/22 | Puente Genil | 2-1 (0-0) | CD Pozoblanco | - | - | B |
| 12/10/21 | CD Pozoblanco | 1-0 (0-0) | Puente Genil | - | - | T |
| 24/05/21 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | CD Pozoblanco | - | - | B |
| 07/03/21 | CD Pozoblanco | 1-1 (0-0) | Puente Genil | - | - | H |
| 29/11/20 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | CD Pozoblanco | - | - | H |
| 09/03/20 | CD Pozoblanco | 2-2 (0-1) | Puente Genil | - | - | H |
| 27/10/19 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | CD Pozoblanco | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Pozoblanco
HHBBHBHBHT
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | CD Pozoblanco | 2-2 (2-1) | Cordoba B | - | - | H |
| 03/05/26 | Chiclana | 0-0 (0-0) | CD Pozoblanco | - | - | H |
| 26/04/26 | CD Pozoblanco | 0-1 (0-1) | Conil CF | - | - | B |
| 19/04/26 | Atletico Central | 2-0 (2-0) | CD Pozoblanco | - | - | B |
| 12/04/26 | CD Pozoblanco | 1-1 (0-0) | CD Utrera | - | - | H |
| 05/04/26 | Dos Hermanas | 5-0 (2-0) | CD Pozoblanco | - | - | B |
| 29/03/26 | CD Pozoblanco | 1-1 (1-0) | Cadiz B | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Lucena CF | 3-2 (2-0) | CD Pozoblanco | - | - | B |
| 15/03/26 | CD Pozoblanco | 0-0 (0-0) | Bollullos CF | - | - | H |
| 12/03/26 | CD Pozoblanco | 4-2 (2-0) | CD San Roque de Lepe | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Sevilla C | 3-0 (1-0) | CD Pozoblanco | +0.25 | 2 | B |
| 01/03/26 | CD Pozoblanco | 0-0 (0-0) | Real Balompedica Linense | - | - | H |
| 22/02/26 | Atletico Onubense | 0-1 (0-0) | CD Pozoblanco | - | - | T |
| 15/02/26 | CD Pozoblanco | 1-2 (1-0) | UD Tomares | - | - | B |
| 01/02/26 | Castilleja CF | 0-2 (0-2) | CD Pozoblanco | - | - | T |
| 25/01/26 | CD Pozoblanco | 1-1 (1-0) | Coria CF | - | - | H |
| 17/01/26 | Ceuta B | 0-1 (0-1) | CD Pozoblanco | - | - | T |
| 11/01/26 | Cordoba B | 1-2 (1-1) | CD Pozoblanco | -0.5 | 2.25 | T |
| 04/01/26 | CD Pozoblanco | 2-2 (1-1) | Chiclana | - | - | H |
| 21/12/25 | Conil CF | 1-1 (1-0) | CD Pozoblanco | - | - | H |
Thành tích gần đây — Puente Genil
HBTBTBHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/11 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Puente Genil | 2-2 (1-1) | CD Linares Deportivo | - | - | H |
| 19/08/26 | Puente Genil | 1-2 (1-0) | Granada CF B | - | - | B |
| 09/08/26 | Martos Club Deportivo | 0-2 (0-0) | Puente Genil | - | - | T |
| 03/05/26 | La Union CF | 1-0 (1-0) | Puente Genil | -0.75 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Puente Genil | 2-1 (1-1) | Atletico Malagueno | +1.25 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Real Jaen CF | 2-1 (2-0) | Puente Genil | -0.75 | 2 | B |
| 12/04/26 | Puente Genil | 1-1 (1-0) | Deportiva Minera | -0.25 | 1.75 | H |
| 05/04/26 | Xerez Deportivo | 0-1 (0-0) | Puente Genil | -0.75 | 1.75 | T |
| 28/03/26 | Puente Genil | 0-1 (0-0) | Yeclano Deportivo | 0 | 1.75 | B |
| 22/03/26 | CD Linares Deportivo | 1-0 (0-0) | Puente Genil | -0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.5 | 2 | H |
| 09/03/26 | Aguilas CF | 3-1 (2-0) | Puente Genil | -1 | 2 | B |
| 01/03/26 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | CD Estebona | +0.25 | 2 | T |
| 22/02/26 | Almeria B | 2-1 (1-0) | Puente Genil | +0.25 | 2 | B |
| 15/02/26 | Puente Genil | 1-1 (1-1) | Xerez Deportivo FC | 0 | 1.75 | H |
| 08/02/26 | UD Melilla | 1-0 (1-0) | Puente Genil | -0.5 | 2 | B |
| 01/02/26 | Puente Genil | 2-1 (0-1) | CA Antoniano | 0 | 1.75 | T |
| 25/01/26 | Extremadura | 3-1 (2-1) | Puente Genil | -0.5 | 2 | B |
| 18/01/26 | UCAM Murcia | 3-2 (1-0) | Puente Genil | -0.75 | 2 | B |
| 11/01/26 | Puente Genil | 1-0 (0-0) | Lorca Deportiva FC | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
21
Sút bóng
412
Sút cầu môn
25
Tấn công
8288
Tấn công nguy hiểm
2433
Sút ngoài cầu môn
27
Đá phạt trực tiếp
136
Việt vị
10
Quả ném biên
2125
So Sánh Sức Mạnh
47 53
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T3 H6 B5T5 H6 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H4 B1T1 H4 B2
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Pozoblanco (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Puente Genil (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Pozoblanco | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.13 | 3.30 | 2.10 | 0.78 | 2.50 | 0.89 | 0.90 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 3.20 ↑ | 3.40 ↑ | 2.05 ↓ | 0.82 ↑ | 2.50 | 0.92 ↑ | 0.92 ↑ | -0.25 | 0.79 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.20 | 3.35 | 2.12 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 3.25 ↑ | 3.40 ↑ | 2.13 ↑ | 0.82 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 3.11 | 3.15 | 1.95 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 1.00 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 25.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.02 ↓ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.06 | 3.37 | 2.08 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.94 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 3.08 ↑ | 3.33 ↓ | 2.08 | 0.84 ↑ | 2.50 | 0.92 ↓ | 0.94 | -0.25 | 0.84 | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.40 | 2.05 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.20 ↓ | 2.50 | 2.75 ↑ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.05 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.05 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.59 | 3.48 | 1.84 | 0.91 | 2.50 | 0.75 | 1.67 | 0.00 | 0.39 |
| Live | 24.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 5.99 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 1.41 ↓ | 0.00 | 0.53 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.10 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Pozoblanco | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Puente Genil | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).