Kết quả bóng đá trận CD Platense Reserves vs CD Marathon Reserves, 04:00 ngày 26/08/2026

Giải VĐQG Dự bị Honduras · 04:00 ngày 26/08/2026
CD Platense Reserves
Sắp đá --:--:--
CD Marathon Reserves
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 31°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 62
Hòa 01 16
Bại 22 32
Ghi bàn 33 2012
Mất bàn 610 1413
Điểm 31 1912

Chủ = CD Platense Reserves · Khách = CD Marathon Reserves

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

CD Platense Reserves (22)Hiệp 1 / Cả trậnCD Marathon Reserves (24)
10 (45%)Thắng/Thắng7 (29%)
1 (5%)Thắng/Hòa1 (4%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (4%)
3 (14%)Hòa/Thắng4 (17%)
3 (14%)Hòa/Hòa5 (21%)
3 (14%)Hòa/Bại0 (0%)
0 (0%)Bại/Hòa3 (13%)
2 (9%)Bại/Bại3 (13%)
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

CD Platense Reserves (22 trận)
Ghi 1.95 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
CD Marathon Reserves (24 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

CD Platense Reserves Thông tin CD Marathon Reserves
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm1.953.132.700.652.750.68---
Live2.00 ↑3.132.63 ↓0.63 ↓2.750.70 ↑---
18BetSớm2.103.502.80------
Live2.15 ↑3.60 ↑2.85 ↑------
1xBetSớm2.143.602.890.652.501.100.610.001.17
Live2.16 ↑3.34 ↓2.95 ↑0.64 ↓2.501.100.87 ↑0.250.81 ↓
Bet 365Sớm2.103.502.800.832.750.980.900.250.90
Live2.103.502.800.832.750.980.900.250.90

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
CD Platense Reserves+1/4100
CD Marathon Reserves-1/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).