Kết quả bóng đá trận CD Platense Municipal Zacatecoluca vs CD FAS, 07:00 ngày 17/08/2026
Primera Hạng El Salvador · 07:00 ngày 17/08/2026
CD Platense Municipal Zacatecoluca 2 Kết thúc HT 0-0 1
CD FAS
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 9
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| CD Platense Municipal Zacatecoluca | Phút | |
| 31' | ❌ Kevin Oswaldo Santamaria Guzman Đá hỏng penalty | |
| 43' | ||
| 44' | Jorge Cruz | |
| HT 0-0 | ||
| Moises Garcia 1 - 0 ⚽ | 48' | |
| 62' | ⚽ 1 - 1 Rafael Tejada | |
| 71' | ❌ Rafael Tejada Đá hỏng penalty | |
| Bautista D. 2 - 1 ⚽ | 72' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 13 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 16 | 8 |
| Điểm | 6 | 7 | 11 | 23 |
Chủ = CD Platense Municipal Zacatecoluca · Khách = CD FAS
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Platense Municipal Zacatecoluca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (18%) | Thắng/Thắng | 8 (36%) |
| 2 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 2 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (3%) | Hòa/Thắng | 4 (18%) |
| 18 (30%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 9 (15%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 13 (21%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Bảng xếp hạng
CD Platense Municipal Zacatecoluca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 4 | 8 | 10 | 24 | 31 | 20 | 9 |
| Sân nhà | 11 | 1 | 4 | 6 | 8 | 14 | 7 | 10 |
| Sân khách | 11 | 3 | 4 | 4 | 16 | 17 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | - | - |
CD FAS
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 16 | 5 | 1 | 49 | 16 | 53 | 1 |
| Sân nhà | 11 | 10 | 1 | 0 | 27 | 5 | 31 | 1 |
| Sân khách | 11 | 6 | 4 | 1 | 22 | 11 | 22 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
CD Platense Municipal Zacatecoluca 4 (20%)Hòa 5 (25%)CD FAS 11 (55%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 4 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 4 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | CD FAS | 1-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | B |
| 09/03/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 2-3 (0-0) | CD FAS | - | - | B |
| 17/11/25 | CD FAS | 4-1 (3-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | -1 | 2.5 | B |
| 15/09/25 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 3-3 (1-1) | CD FAS | -0.5 | 2.25 | H |
| 04/05/25 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-0 (0-0) | CD FAS | - | - | H |
| 09/03/25 | CD FAS | 4-1 (2-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | B |
| 01/11/24 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-1 (0-1) | CD FAS | 0 | 2.25 | B |
| 29/08/24 | CD FAS | 0-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | H |
| 11/04/24 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 2-0 (0-0) | CD FAS | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/02/24 | CD FAS | 0-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | H |
| 05/11/23 | CD FAS | 2-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | B |
| 05/10/23 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-3 (0-0) | CD FAS | 0 | 2.25 | B |
| 10/04/23 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-3 (0-2) | CD FAS | 0 | 2 | B |
| 13/02/23 | CD FAS | 2-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | -0.75 | 2.5 | B |
| 16/05/22 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 2-1 (1-1) | CD FAS | - | - | T |
| 11/05/22 | CD FAS | 0-1 (0-1) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | -0.75 | 2 | T |
| 08/05/22 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-2 (0-1) | CD FAS | - | - | B |
| 07/03/22 | CD FAS | 2-1 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | B |
| 31/10/21 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-0 (0-0) | CD FAS | - | - | H |
| 23/08/21 | CD FAS | 0-1 (0-1) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | T |
Thành tích gần đây — CD Platense Municipal Zacatecoluca
THHBHBTHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/8 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 2-0 (1-0) | CD INCA-Aruba | +0.75 | 2.5 | T |
| 02/08/26 | Municipal Limeno | 1-1 (1-1) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | H |
| 27/07/26 | Fuerte San Francisco | 1-1 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | H |
| 02/05/26 | CD FAS | 1-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | B |
| 27/04/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-1 (1-0) | CD Hercules | - | - | H |
| 22/04/26 | Fuerte San Francisco | 1-0 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | A.D. Isidro Metapan | 0-2 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | T |
| 16/04/26 | Fuerte San Francisco | 1-1 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-1 (0-1) | Luis Angel Firpo | -0.75 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-1 (0-0) | Fuerte San Francisco | +0.25 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | CD Cacahuatique | 1-1 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | -0.5 | 2.5 | H |
| 02/04/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-0 (0-0) | Inter F.A | 0 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Alianza San Salvador | 3-3 (2-2) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | H |
| 23/03/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-3 (0-1) | Zacatecoluca | - | - | B |
| 19/03/26 | Municipal Limeno | 2-0 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | -0.75 | 2.5 | B |
| 16/03/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 2-0 (1-0) | Aguila | - | - | T |
| 12/03/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-2 (0-0) | Municipal Limeno | 0 | 2.25 | B |
| 09/03/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 2-3 (0-0) | CD FAS | - | - | B |
| 02/03/26 | CD Hercules | 0-4 (0-1) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | +0.25 | 2.5 | T |
| 23/02/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-1 (1-0) | A.D. Isidro Metapan | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — CD FAS
THBTBTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/7 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | CD FAS | 4-1 (2-1) | Hankook Verdes | +1.75 | 3 | T |
| 10/08/26 | CD FAS | 1-1 (1-1) | Atletico Balboa | +1.25 | 2.5 | H |
| 07/08/26 | CD Motagua | 1-0 (0-0) | CD FAS | -0.75 | 2.25 | B |
| 03/08/26 | CD INCA-Aruba | 0-4 (0-2) | CD FAS | +1 | 2.5 | T |
| 31/07/26 | A.D. Isidro Metapan | 2-0 (2-0) | CD FAS | +0.25 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | CD FAS | 3-1 (0-1) | Municipal Limeno | - | - | T |
| 19/07/26 | Luis Angel Firpo | 0-3 (0-2) | CD FAS | - | - | T |
| 24/05/26 | CD FAS | 3-0 (3-0) | Aguila | - | - | T |
| 18/05/26 | CD FAS | 2-0 (1-0) | Municipal Limeno | - | - | T |
| 15/05/26 | Municipal Limeno | 1-0 (0-0) | CD FAS | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | CD FAS | 1-1 (1-0) | CD Cacahuatique | - | - | H |
| 07/05/26 | CD Cacahuatique | 1-1 (0-0) | CD FAS | +0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | CD FAS | 1-0 (0-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | T |
| 26/04/26 | Luis Angel Firpo | 1-1 (1-1) | CD FAS | - | - | H |
| 22/04/26 | CD FAS | 4-1 (2-0) | CD Dragon | +1.5 | 3.25 | T |
| 20/04/26 | CD FAS | 3-0 (2-0) | CD Cacahuatique | - | - | T |
| 16/04/26 | Inter F.A | 2-2 (2-1) | CD FAS | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Alianza San Salvador | 0-2 (0-1) | CD FAS | - | - | T |
| 08/04/26 | CD Dragon | 1-5 (0-4) | CD FAS | - | - | T |
| 05/04/26 | Zacatecoluca | 1-6 (1-2) | CD FAS | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
79
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1013
Sút cầu môn
1013
Tấn công
91128
Tấn công nguy hiểm
4859
Sút ngoài cầu môn
33
Đá phạt trực tiếp
1310
TL kiểm soát bóng
15%85%
TL kiểm soát bóng (HT)
22%78%
Quả ném biên
1427
So Sánh Sức Mạnh
34 66
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T4 H5 B11T11 H5 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B5T5 H3 B2
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Platense Municipal Zacatecoluca (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
CD FAS (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Platense Municipal Zacatecoluca (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
CD FAS (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Platense Municipal Zacatecoluca | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1947 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Santa Ana |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.90 | 3.10 | 1.88 | 0.91 | 2.25 | 0.81 | 0.85 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.10 ↑ | 69.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.50 | 3.00 | 1.73 | 0.62 | 2.25 | 0.72 | 0.72 | -0.50 | 0.62 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.88 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.45 | 3.30 | 1.90 | 0.89 | 2.25 | 0.93 | 0.94 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.65 | 3.20 | 2.00 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 75.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 0.87 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.38 ↑ | 100.00 ↑ | 3.09 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.35 | 3.40 | 1.89 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.50 | 3.20 | 1.92 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.84 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 23.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.41 | 3.02 | 1.90 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 110.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.64 | 3.17 | 1.96 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.82 | -0.50 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.80 ↑ | 40.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.70 | 3.20 | 1.91 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.91 ↓ | 2.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.10 | 1.87 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.71 | -0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.55 ↑ | 3.75 | 0.06 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.83 | 3.05 | 1.91 | 0.90 | 2.25 | 0.84 | 0.82 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.74 ↑ | 30.51 ↑ | 2.99 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.70 | 3.20 | 1.88 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 201.00 ↑ | 1.00 ↓ | 3.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.34 | 3.50 | 1.74 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 1.40 | -0.25 | 0.51 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.88 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 3.40 | 1.70 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.75 | 3.00 | 1.91 | 1.20 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Platense Municipal Zacatecoluca | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| CD FAS | +3/4 | 3 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).