Kết quả bóng đá trận CD Motagua vs Olancho FC, 08:30 ngày 30/08/2026
Liga Nacional (Honduras) · 08:30 ngày 30/08/2026
CD Motagua 2 Kết thúc HT 0-1 1
Olancho FC
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| CD Motagua | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 Jerry Bengtson | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 | |
| 6' | ⚽ 0 - 3 Jerry Bengtson | |
| HT 0-1 | ||
| Cristopher Aaron Melendez Suazo 1 - 3 ⚽ | 48' | |
| 2 - 3 ⚽ | 48' | |
| Melendez C. 3 - 3 ⚽ | 48' | |
| Alejandro Reyes 4 - 3 ⚽ | 70' | |
| Reyes J. 5 - 3 ⚽ | 70' | |
| 6 - 3 ⚽ | 71' | |
| Reyes J. 7 - 3 ⚽ | 71' | |
| 77' | Henry Gomez | |
| 77' | ||
| 77' | Gomez H. | |
| Cristopher Aaron Melendez Suazo | 82' | |
| 82' | ||
| Melendez C. | 82' | |
| 90' | ||
| De Olivera R. | 90' | |
| Rodrigo de Olivera Donado | 90+4' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 3 | 3 | 7 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 14 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 8 | 7 |
| Điểm | 4 | 3 | 18 | 13 |
Chủ = CD Motagua · Khách = Olancho FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Motagua | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (14%) | Thắng/Thắng | 12 (21%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 6 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 3 (21%) | Hòa/Thắng | 4 (7%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 15 (26%) |
| 4 (29%) | Hòa/Bại | 2 (4%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 4 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 10 (18%) |
Bảng xếp hạng
CD Motagua
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 8 | - | - |
Olancho FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 7 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 5 | 0 | 6 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
CD Motagua 6 (30%)Hòa 8 (40%)Olancho FC 6 (30%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 3 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 2 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | B |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 02/03/26 | CD Motagua | 1-1 (0-0) | Olancho FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 21/11/25 | CD Motagua | 3-2 (0-1) | Olancho FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/08/25 | Olancho FC | 3-1 (2-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 13/03/25 | CD Motagua | 1-0 (0-0) | Olancho FC | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/01/25 | Olancho FC | 2-1 (1-1) | CD Motagua | - | - | B |
| 04/11/24 | CD Motagua | 2-2 (1-1) | Olancho FC | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/08/24 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | H |
| 11/03/24 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | H |
| 22/01/24 | CD Motagua | 2-2 (0-2) | Olancho FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/12/23 | CD Motagua | 1-1 (0-0) | Olancho FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 01/12/23 | Olancho FC | 2-2 (2-1) | CD Motagua | - | - | H |
| 06/11/23 | Olancho FC | 0-1 (0-1) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/09/23 | CD Motagua | 1-0 (0-0) | Olancho FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/08/23 | CD Motagua | 1-0 (0-0) | Olancho FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 20/03/23 | Olancho FC | 1-0 (1-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 02/02/23 | CD Motagua | 0-1 (0-0) | Olancho FC | +0.75 | 2.75 | B |
| 24/10/22 | CD Motagua | 1-3 (0-2) | Olancho FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Motagua
HTBHBTTTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | CSD Municipal | 1-1 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.25 | H |
| 22/08/26 | CD Motagua | 4-1 (3-0) | Lobos UPNFM | +1.25 | 2.75 | T |
| 17/08/26 | CD Olimpia | 3-1 (1-1) | CD Motagua | - | - | B |
| 13/08/26 | CD Motagua | 1-1 (1-1) | Cartagines Deportiva SA | +0.5 | 2.5 | H |
| 10/08/26 | CD Motagua | 0-2 (0-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 07/08/26 | CD Motagua | 1-0 (0-0) | CD FAS | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/08/26 | Juticalpa | 0-3 (0-0) | CD Motagua | +1.25 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Hankook Verdes | 0-5 (0-1) | CD Motagua | +2 | 3.5 | T |
| 24/07/26 | CD Olimpia | 1-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 25/05/26 | CD Motagua | 0-0 (0-0) | Marathon | - | - | H |
| 22/05/26 | Marathon | 1-1 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | CD Motagua | 2-1 (1-1) | Genesis | +1.25 | 3 | T |
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | B |
| 04/05/26 | Genesis | 1-1 (0-1) | CD Motagua | - | - | H |
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | +1 | 2.75 | B |
| 27/04/26 | CD Motagua | 5-1 (3-1) | CD Choloma | +1.5 | 3.25 | T |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | T |
| 17/04/26 | CD Victoria | 2-3 (0-2) | CD Motagua | +1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Olancho FC
HTHTHBTBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/12 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Olancho FC | 1-1 (0-0) | CD Olimpia | -0.25 | 2.5 | H |
| 17/08/26 | Olancho FC | 1-0 (0-0) | Juticalpa | +1.75 | 3.25 | T |
| 09/08/26 | Lobos UPNFM | 1-1 (0-0) | Olancho FC | - | - | H |
| 03/08/26 | Estrella Roja | 0-1 (0-1) | Olancho FC | - | - | T |
| 16/05/26 | Genesis | 1-1 (1-1) | Olancho FC | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | T |
| 07/05/26 | Olancho FC | 1-3 (1-2) | Genesis | +0.5 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | Olancho FC | 2-2 (1-1) | Genesis | +1.25 | 2.5 | H |
| 27/04/26 | Platense | 1-0 (0-0) | Olancho FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | +0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | Olancho FC | 1-0 (0-0) | CD Victoria | +1.75 | 3.25 | T |
| 13/04/26 | Marathon | 0-2 (0-1) | Olancho FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | Juticalpa | 0-4 (0-4) | Olancho FC | - | - | T |
| 05/04/26 | Olancho FC | 3-1 (2-1) | CD Choloma | - | - | T |
| 24/03/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (2-1) | Olancho FC | 0 | 2.5 | B |
| 19/03/26 | CD Olimpia | 0-0 (0-0) | Olancho FC | -0.75 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Olancho FC | 3-0 (0-0) | Real Espana | - | - | T |
| 12/03/26 | Genesis | 0-0 (0-0) | Olancho FC | +0.25 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Olancho FC | 2-1 (1-0) | Platense | +0.75 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
95
Phạt góc (HT)
92
Thẻ vàng
21
Sút bóng
135
Sút cầu môn
72
Tấn công
8477
Tấn công nguy hiểm
9490
Sút ngoài cầu môn
63
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T6 H8 B6T6 H8 B6
Chủ khách tương đồng
T4 H4 B3T3 H4 B4
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Motagua (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Olancho FC (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Motagua (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
WW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Olancho FC (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Motagua | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Javier López López | HLV | Reynaldo Tilguath |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.93 | 3.60 | 2.90 | 0.89 | 3.25 | 0.81 | 0.98 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.50 | 0.94 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.14 ↑ | 3.50 | 0.70 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.71 | 3.29 | 3.81 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.98 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 5.88 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.65 | 2.95 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 60.00 ↑ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.01 | 3.65 | 2.90 | 0.86 | 3.25 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.90 ↑ | 100.00 ↑ | 3.47 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.71 | 3.50 | 3.55 | 0.77 | 2.75 | 0.99 | 0.74 | 0.75 | 1.02 |
| Live | 1.03 ↓ | 6.00 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.71 | 3.29 | 3.82 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.96 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.90 ↑ | 90.00 ↑ | 3.84 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.03 | 3.68 | 2.83 | 0.91 | 3.25 | 0.79 | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 31.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.75 | 2.87 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.60 | 2.90 | 0.81 | 3.25 | 0.72 | 0.70 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.39 | 3.63 | 0.95 | 3.00 | 0.74 | 0.81 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.27 ↑ | 30.86 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.75 | 2.85 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.50 ↑ | 101.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.72 | 2.97 | 1.10 | 3.50 | 0.64 | 0.79 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.95 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| CD Motagua | +1/2 | 2 | 0 | 0 |
| Olancho FC | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).