Kết quả bóng đá trận CD Motagua vs Estrella Roja, 06:15 ngày 10/08/2026
Liga Nacional (Honduras) · 06:15 ngày 10/08/2026
CD Motagua 0 Kết thúc HT 0-0 2
Estrella Roja
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 1
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| CD Motagua | Phút | |
| 8' | Padilla J. | |
| Jeffry Miranda | 12' | |
| HT 0-0 | ||
| 55' | ⚽ 0 - 1 Reiniery Mayorquin | |
| 70' | ⚽ 0 - 2 Gomez E. | |
| 84' | Maikel Garcia | |
| Jorge Serrano | 90+4' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 8 | 18 |
| Điểm | 4 | 1 | 18 | 10 |
Chủ = CD Motagua · Khách = Estrella Roja
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Motagua | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (14%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (21%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 4 (29%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Bảng xếp hạng
CD Motagua
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 4 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 2 | - | - |
Estrella Roja
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 11 | 7 | 8 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 5 | 4 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 2 | 4 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 5 | - | - |
Thành tích gần đây — CD Motagua
TTTBHHTTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/6 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | CD Motagua | 1-0 (0-0) | CD FAS | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/08/26 | Juticalpa | 0-3 (0-0) | CD Motagua | +1.25 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Hankook Verdes | 0-5 (0-1) | CD Motagua | +2 | 3.5 | T |
| 24/07/26 | CD Olimpia | 1-0 (0-0) | CD Motagua | - | - | B |
| 25/05/26 | CD Motagua | 0-0 (0-0) | Marathon | - | - | H |
| 22/05/26 | Marathon | 1-1 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | CD Motagua | 2-1 (1-1) | Genesis | +1.25 | 3 | T |
| 13/05/26 | Olancho FC | 0-2 (0-1) | CD Motagua | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | CD Motagua | 1-2 (1-0) | Olancho FC | - | - | B |
| 04/05/26 | Genesis | 1-1 (0-1) | CD Motagua | - | - | H |
| 01/05/26 | Lobos UPNFM | 2-1 (0-1) | CD Motagua | +1 | 2.75 | B |
| 27/04/26 | CD Motagua | 5-1 (3-1) | CD Choloma | +1.5 | 3.25 | T |
| 24/04/26 | Olancho FC | 0-0 (0-0) | CD Motagua | -0.25 | 2.25 | H |
| 20/04/26 | CD Motagua | 2-1 (0-0) | Juticalpa | - | - | T |
| 17/04/26 | CD Victoria | 2-3 (0-2) | CD Motagua | +1 | 2.75 | T |
| 13/04/26 | CD Motagua | 0-1 (0-1) | CD Olimpia | 0 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Marathon | 1-0 (1-0) | CD Motagua | 0 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | CD Motagua | 3-1 (1-0) | Genesis | - | - | T |
| 23/03/26 | CD Motagua | 1-1 (0-1) | Real Espana | - | - | H |
| 20/03/26 | Platense | 0-1 (0-0) | CD Motagua | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Estrella Roja
BHTHHTBTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Estrella Roja | 0-1 (0-1) | Olancho FC | - | - | B |
| 20/04/26 | Pumas Las Vegas | 1-1 (1-1) | Estrella Roja | - | - | H |
| 16/02/26 | Meluca FC | 0-4 (0-2) | Estrella Roja | - | - | T |
| 10/11/25 | CD Vida | 1-1 (0-1) | Estrella Roja | - | - | H |
| 27/10/25 | Deportes Savio | 0-0 (0-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 13/10/25 | CA Independiente Siguatepeque | 2-3 (0-0) | Estrella Roja | - | - | T |
| 11/08/25 | Arsenal SAO | 1-0 (1-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 30/03/25 | Meluca FC | 0-2 (0-1) | Estrella Roja | - | - | T |
| 24/03/25 | Gimnastico de Tegucigalpa | 3-3 (2-3) | Estrella Roja | - | - | H |
| 10/02/25 | Arsenal SAO | 1-1 (1-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 28/09/24 | Estrella Roja | 1-1 (1-1) | CD Hondupino | - | - | H |
| 24/02/24 | Juticalpa | 2-1 (0-1) | Estrella Roja | - | - | B |
| 07/10/23 | Juticalpa | 3-0 (1-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 24/09/23 | Arsenal SAO | 1-1 (1-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 18/09/23 | Meluca FC | 0-0 (0-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 14/09/23 | Gimnastico de Tegucigalpa | 1-0 (1-0) | Estrella Roja | - | - | B |
| 26/08/23 | Estrella Roja | 1-1 (0-0) | Arsenal SAO | - | - | H |
| 06/04/23 | Meluca FC | 1-1 (1-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 13/02/23 | Arsenal SAO | 0-0 (0-0) | Estrella Roja | - | - | H |
| 22/09/22 | Gimnastico de Tegucigalpa | 3-2 (1-1) | Estrella Roja | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
91
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
22
Sút bóng
78
Sút cầu môn
23
Tấn công
122100
Tấn công nguy hiểm
7554
Sút ngoài cầu môn
55
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Motagua (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Estrella Roja (11 trận)
Ghi 1.64 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
CD Motagua (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Motagua | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2004-9-14 | |
| Sân nhà | Brígido Iriarte | |
| 0 | Sức chứa | 15000 |
| Javier López López | HLV | |
| Khu vực | Caracas |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.27 | 5.10 | 6.40 | 0.97 | 3.00 | 0.74 | 0.98 | 1.75 | 0.73 |
| Live | 100.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.22 | 5.50 | 10.50 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.97 | 1.75 | 0.76 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.23 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.94 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.29 | 4.55 | 6.50 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.93 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.30 | 5.00 | 8.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | 0.90 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 100.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.90 | 1.50 | 0.85 | |
| 10BET | Sớm | 1.27 | 4.80 | 8.00 | 0.93 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 83.97 ↑ | 9.41 ↑ | 1.01 ↓ | 4.67 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.30 | 4.70 | 7.20 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.93 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.01 ↓ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.28 | 4.36 | 6.80 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.96 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 44.00 ↑ | 7.60 ↑ | 1.01 ↓ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 1.69 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.23 | 4.82 | 9.95 | 0.95 | 3.00 | 0.75 | 0.94 | 1.75 | 0.76 |
| Live | 27.00 ↑ | 8.30 ↑ | 1.01 ↓ | 1.36 ↑ | 2.50 | 0.47 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.28 | 5.00 | 8.00 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.25 | 5.00 | 7.25 | 0.81 | 3.00 | 0.71 | 0.76 | 1.50 | 0.76 |
| Live | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.74 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.25 | 4.86 | 8.30 | 0.75 | 2.75 | 0.97 | 0.78 | 1.50 | 0.94 |
| Live | 30.92 ↑ | 10.86 ↑ | 1.04 ↓ | 2.54 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.52 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.27 | 5.00 | 8.50 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.75 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.30 | 5.20 | 7.75 | 0.62 | 2.50 | 1.25 | 0.75 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 6.31 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.29 | 5.25 | 7.50 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 1.00 | 1.75 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.22 | 5.00 | 10.00 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.