Kết quả bóng đá trận CD Mosconia vs Real Aviles, 02:00 ngày 16/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 02:00 ngày 16/08/2026
CD Mosconia 0 Kết thúc HT 0-2 2
Real Aviles
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Diễn biến trận đấu
| CD Mosconia | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 | |
| 17' | ||
| 42' | ⚽ 0 - 2 | |
| 45' | ||
| HT 0-2 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 8 | 18 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 13 | 13 |
| Điểm | 5 | 4 | 10 | 15 |
Chủ = CD Mosconia · Khách = Real Aviles
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| CD Mosconia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (33%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (50%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thành tích đối đầu (8 trận)
CD Mosconia 1 (13%)Hòa 2 (25%)Real Aviles 5 (63%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/25 | CD Mosconia | 3-0 (2-0) | Real Aviles | - | - | T |
| 24/01/21 | Real Aviles | 1-0 (1-0) | CD Mosconia | - | - | B |
| 08/12/20 | CD Mosconia | 1-1 (1-0) | Real Aviles | - | - | H |
| 17/11/19 | Real Aviles | 2-2 (0-0) | CD Mosconia | - | - | H |
| 13/05/18 | Real Aviles | 4-1 (0-0) | CD Mosconia | - | - | B |
| 17/12/17 | CD Mosconia | 1-2 (0-0) | Real Aviles | - | - | B |
| 05/02/17 | CD Mosconia | 0-3 (0-1) | Real Aviles | - | - | B |
| 10/01/16 | CD Mosconia | 1-3 (0-1) | Real Aviles | - | - | B |
Thành tích gần đây — CD Mosconia
BHBHBTTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/11 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/26 | CD Covadonga | 2-1 (1-0) | CD Mosconia | -0.75 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | CD Mosconia | 0-0 (0-0) | CD Covadonga | - | - | H |
| 10/05/26 | SD Navarro CF | 3-1 (1-0) | CD Mosconia | - | - | B |
| 03/05/26 | CD Mosconia | 0-0 (0-0) | UD Gijon Industrial | - | - | H |
| 25/04/26 | CD Praviano | 1-0 (1-0) | CD Mosconia | - | - | B |
| 19/04/26 | CD Mosconia | 2-0 (1-0) | SD Lenense | - | - | T |
| 12/04/26 | EI San Martin | 0-1 (0-0) | CD Mosconia | - | - | T |
| 02/04/26 | CD Mosconia | 1-2 (1-1) | CD Covadonga | - | - | B |
| 29/03/26 | Aviles Stadium CF | 2-0 (1-0) | CD Mosconia | - | - | B |
| 22/03/26 | CD Mosconia | 1-1 (0-0) | UD Llanera | - | - | H |
| 14/03/26 | Real Titanico Laviana | 0-2 (0-1) | CD Mosconia | - | - | T |
| 08/03/26 | CD Mosconia | 1-0 (0-0) | CD Llanes | - | - | T |
| 01/03/26 | Sporting de Gijon B | 2-1 (1-1) | CD Mosconia | - | - | B |
| 22/02/26 | CD Mosconia | 1-1 (0-0) | L Entregu CF | - | - | H |
| 15/02/26 | CD Colunga | 1-0 (0-0) | CD Mosconia | - | - | B |
| 08/02/26 | CD Tuilla | 0-3 (0-1) | CD Mosconia | - | - | T |
| 01/02/26 | CD Mosconia | 1-0 (1-0) | UC Ceares | - | - | T |
| 26/01/26 | Caudal | 1-3 (1-2) | CD Mosconia | -0.5 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | CD Mosconia | 1-1 (0-1) | Club Siero | - | - | H |
| 11/01/26 | CD Mosconia | 2-0 (1-0) | SD Navarro CF | - | - | T |
Thành tích gần đây — Real Aviles
HBHHBHHBBH
Thắng 0 (0%)Hòa 6 (60%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Racing de Ferrol | 1-1 (1-1) | Real Aviles | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | Rayo Cantabria | 2-1 (1-1) | Real Aviles | +0.75 | 2.5 | B |
| 06/08/26 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | - | - | H |
| 02/08/26 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Real Aviles | - | - | H |
| 30/07/26 | Marino luanco | 1-0 (1-0) | Real Aviles | +0.5 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Real Oviedo B | 0-0 (0-0) | Real Aviles | +0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Pontevedra | 2-2 (0-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Real Aviles | 1-4 (1-2) | Barakaldo CF | 0 | 2.25 | B |
| 09/05/26 | Ponferradina | 3-1 (2-1) | Real Aviles | -0.75 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Real Aviles | 2-2 (1-1) | CD Guadalajara | +0.5 | 2.25 | H |
| 27/04/26 | Racing de Ferrol | 2-2 (0-1) | Real Aviles | -0.5 | 2.25 | H |
| 18/04/26 | Real Aviles | 1-1 (1-0) | Unionistas de Salamanca | 0 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Real Aviles | 0 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Ourense CF | +0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Arenas Club de Getxo | 3-2 (1-0) | Real Aviles | -0.5 | 2.25 | B |
| 23/03/26 | Real Aviles | 1-1 (0-1) | Cacereno | +0.25 | 2.25 | H |
| 15/03/26 | CF Talavera de la Reina | 1-1 (1-1) | Real Aviles | -0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Real Aviles | 0-2 (0-1) | Zamora CF | 0 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Tenerife | 2-2 (1-0) | Real Aviles | -1.75 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | Real Aviles | 1-1 (0-1) | Real Madrid Castilla | -0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
11
Sút bóng
712
Sút cầu môn
54
Tấn công
85101
Tấn công nguy hiểm
4050
Sút ngoài cầu môn
28
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B5T5 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B3T3 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
CD Mosconia (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Real Aviles (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| CD Mosconia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1903 | |
| Sân nhà | Estadio Román Suárez Puerta | |
| 0 | Sức chứa | 5200 |
| HLV | ||
| Khu vực | Avilés |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 7.00 | 5.00 | 1.33 | 0.99 | 3.25 | 0.76 | 0.95 | -1.25 | 0.76 |
| Live | 5.50 ↓ | 4.10 ↓ | 1.50 ↑ | 0.86 ↓ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.88 ↓ | -1.00 | 0.82 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.40 | 3.85 | 1.48 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.71 | -1.25 | 1.05 |
| Live | 60.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 5.40 | 3.85 | 1.48 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.71 | -1.25 | 1.05 |
| Live | 60.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Crown | Sớm | 5.20 | 4.10 | 1.46 | 0.94 | 2.75 | 0.82 | 0.94 | -1.00 | 0.82 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.88 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.34 ↓ | -0.25 | 1.56 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 5.90 | 3.92 | 1.37 | 0.96 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | -1.25 | 0.96 |
| Live | 44.00 ↑ | 9.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.20 ↓ | -0.25 | 2.77 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 5.70 | 4.04 | 1.48 | 0.96 | 2.75 | 0.84 | 0.99 | -1.00 | 0.83 |
| Live | 40.00 ↑ | 6.90 ↑ | 1.03 ↓ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.75 ↑ | 0.00 | 0.39 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.80 | 4.80 | 1.44 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 5.40 | 4.13 | 1.43 | 0.79 | 2.75 | 0.93 | 0.75 | -1.25 | 0.97 |
| Live | 15.88 ↑ | 5.80 ↑ | 1.15 ↓ | 2.47 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.32 ↓ | -0.25 | 2.09 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.80 | 4.80 | 1.43 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.78 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.51 | 5.41 | 1.41 | 1.21 | 3.50 | 0.61 | 1.00 | -1.25 | 0.80 |
| Live | 36.00 ↑ | 15.40 ↑ | 1.01 ↓ | 3.23 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 2.08 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.25 | 5.25 | 1.36 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 1.03 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 5.80 | 4.80 | 1.36 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.